• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Offline Vietpet Hải Dương 12-08-2012

aladin255

Member
Xin gửi các ACE vài các hình ảnh Offline ngày 12-08-2012 của VietpetHD
1. Các cún yêu

còn nữa ...

Phi Anh

Member
Chú này đã úp muộn lại còn chậm nữa...
Hôm qua bị anh em châm cho tê quá hả? :)):))=))=))=))

aladin255

Member
Bác chỉ được cái hiểu anh em :p. May hôm đó vắng bác nếu không lại châm cho vài phát nữa thì bây giờ có khi còn chưa post được :D

Thật tình cờ và thật bất ngờ lại có duyên với buổi offline anh em Hải dương. E gửi thêm một số ảnh chụp bằng điện thoại cùi bắp chúc các bác ngày một phát triển phong trào mạnh hơn nữa:

Ô thế ảnh ọt chỉ có từng này thôi à???
Mà ông Phi Văn Anh này mỗi lần offline toàn chốn thôi. Nếu không chịu được bia rượu, chó cắn,hay làm thơ thì phải nói "em xin"chứ. khà khà:)):)):)):)):))

Phi Anh

Member
Ô thế ảnh ọt chỉ có từng này thôi à???
Mà ông Phi Văn Anh này mỗi lần offline toàn chốn thôi. Nếu không chịu được bia rượu, chó cắn,hay làm thơ thì phải nói "em xin"chứ. khà khà:)):)):)):)):))
Sang tuần, bạn bố trí lên HD thi beer với mình nhé? Tối thứ 2 hoặc thứ 4.
Anh em VP HD, ai muốn chứng kiến vụ này thì đắng ký nhé.

aladin255

Member
He he phải đăng ký ngay kẻo hết :d

Phi Anh

Member
He he phải đăng ký ngay kẻo hết :d
Đã xác nhận. A e đăng ký tiếp nào...8->
Thách đấu: Phi Anh
Nhận thách đấu: Long công tử

Thành phần chứng kiến:
1. Aladin255
2.........
3.........

Các bác có hình thì vào post nhiệt tình đi, chứ nhỏ giọt thế này anh em kê dép chờ lâu nóng *ít lắm:D

Ắ à. máu nhể. anh em chứng kiến nhá, vụ này tối cứ chấp ông uống 3 cốc, tôi uống 1. khà khà:)):)):)):)):))
Tuần này bạn bận, hẹn hôm nào rảnh aloo.

Chú Duy xem thế nào hướng dẫn anh em up ảnh nhìn cho nó to lên cái. chú úp lại mấy cái cho anh Dự cái. Con Tây Tạng nó tó thế mà úp cái ảnh này thì làm sao mà nhìn được.

Boy Hai Phong86

Active Member
Các bác Hải Dương ơi, khi nào off tiếp thì cho em góp vui với được không ah? , cảm ơn các bác nhiều

Boy Hai Phong86

Active Member
Tối mai lên đi em. Anh định tổ chức ọp chui buổi chiều tối...:))
Anh ơi chắc tối không được rồi em sợ mất xác lắm ah hihi, cái món kia giờ em kiêng rồi không uống được nữa thèm quá hihi