• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Offline Vietpet Hà Nội 22.06.2008 thật đông và thật đẹp.

mike1803

Member
ảnh nó đây này :

mà hình như bác sinh ở hà đông mới chuyển cho anh sói đồng hoang 1 chú săn tây ninh khác thì phải .
bao h anh cho em xin ít ảnh của chú đấy nhé anh sói.

Manonero

Member
á á á đề nghị bác kia không được trêu em :( em còn chưa bắt đền bác cái tội đem con bỏ chợ, bắt em phải trông và trong lúc không để ý bị kéo xềnh xệch rách tay đây :waiting: bác là bác tính sao :shame on you:
he he ...lúc ấy là cháu phải thả hamster ra xuỵt cắn con Bun chứ, ai lại để nó bắt nạt thế :D.

hangzin

Dịch giả Vietpet
À, thế thì tớ biết rồi. Nhưng mà tưởng nó tên là WAVE chứ, sao lại là WARE. Con này của chú Hohangbac, "học sinh cá biệt" nổi tiếng :))

titustien

Em cũng có 1 ít ảnh
post lên cho anh chị em nhận với
hôm nay OFF đông vui quá, chỉ tội hơi nóng hơn mọi hôm...

Trời ! xui quá ! Hôm nay bận tí việc không ra đc tiếc quá. VP hôm nay đông vui thật tấp nập ghê. Các bác phó nhòm ơi ! Em nghe nói hôm nay có nhiều Rott lắm vậy bác nào chụp đc ảnh các cháu nó nếu rảnh thì post lên đi ạ. Lại phải đợi tuần nũa lâu quá híc híc ...

biyeudau

Dịch giả Vietpet
Mạng hôm nay bị làm sao ý, chậm như... ADSL. Mà cũng may, các trang web khác không thể vào được, nhưng vietpet và photobucket vẫn vào ngon, nhờ đó mà hoàn thành tác phẩm đầu tay này.

Kính chào cả nhà, hôm nay hai chị em nhà Bi mới tham gia buổi off đầu tiên, nên nếu có gì vụng về, sơ suất thì xin được lượng thứ :party:

Sáng sớm, bé Bunny được tắm thơm lừng. Đây là ngày mong đợi của hai chị em nhà Bi sau suốt 3 tuần tham gia VP. Bé mới ốm dậy, người hôi rình, hôm nay phải sạch sẽ thơm tho để còn trình diện.

Chị Bi ơi, làm gì mà lâu thế, muộn rồi!

Ui, đông quá, bé cứ run bần bật, đuôi cụp tít vào, không dám hó hé tiếng nào. May quá, các anh chị chào đón bé rất nhiệt tình, làm chị của bé thấy rất vui.

Chụp với chị một kiểu nhé! (alo, cô bạn xinh đẹp đang bế Bunny có nick ở VP không ạ?)

Chị bé cũng muốn bế Bunny để chụp hình nữa! (mới tham gia, chả biết ai với ai, cứ xinh đẹp là chụp hết).

Và đây là anh em anh phuong_doc, Jolie xinh quá đi, 6 tháng tuổi, người cứ tròn lẳn, nghịch kinh khủng. Bãi cỏ này sau khi đón Jolie sẽ trở thành bãi đất! Trong hình là Jolie đang bận gặm cỏ!!!

Sáng ti toe ôm máy ảnh của bố đi, chụp nhoay nhoáy tưởng ôm được đống tài sản ghê gớm về nhà. Cuối cùng, vỏn vẹn có ngần ấy tấm :((. Thẻ nhớ lỗi, bố đang cố xem có cứu vãn được thêm tấm nào không, nhưng chắc tịt hy vọng rồi :at wits end:

Cảm ơn bé Tintin, bé Jolie, bé Ỉn, bé Lucky, bé Jane và các anh, chị bự khác đã giao lưu với Bunny ngày hôm nay! Cảm ơn chị hangzin, chị Nab, chị bé Trang đã ở cạnh chị biyeudau để chị em em đỡ tủi thân!

Tiếc quá hôm nay không đi được vì Kelly bị... động dục hay sao ý... mang đi off mà bị "thai ngoài ý muốn" thì chết...

Thằng nhóc này mà bảo không phải con anh Hùng Trung Yên cũng không ai tin, quá giống anh Hùng luôn!

nab2195

Dịch giả Vietpet
Tứ đại mỹ nhân Vietpet:dancing:

Monkey22(Thu), Hangzin, Trần Anh và Val Helsing(Việt Hương)

nab2195

Dịch giả Vietpet
Thằng nhóc này mà bảo không phải con anh Hùng Trung Yên cũng không ai tin, quá giống anh Hùng luôn!
Đức phát biểu câu hay quá cơ, nhất trong ngày đấy;) Copy nguyên bản muh em hihihihihihi:-bd

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Hôm nay nhiều em gái xinh tươi quá...he.....he....Thế là nếu có tụ tập ăn uống nhậu nhẹt thì đã yên tâm Âm kg bị Suy rồi.....số lượng Nữ thế này là bằng các AE rồi nhé.
* À nếu kg nhầm thì bạn dắt e Bull Terri là bạn có nick Bin-zin thì fải?....?
* Còn hôm nay lại xuất hiện 1nhà nhiếp ảnh trông cũng rất pro nhé(ảnh gần cuối mình chụp có bạn ý đứng xem e Tosa nhà bạn Hoàng ý), mình cũng kêu bạn lập nick trên diễn đàn để gửi ảnh cho các ACE mình đây, thanks bạn trước nhé.

hangzin

Dịch giả Vietpet
@chị biyeudau: hì hì, cả cún bunny và chủ của nó đều dễ thương, không đến giao lưu cùng thì quá phí phạm đi chứ. Bunny chắc khỏi ốm hẳn rồi chứ, chị biyeudau?
@chị Nab: chị ơi, thế cái kiểu "3 sư tử Hà Đông" của chị em mình đâu rồi?:))
Sau cả buổi chiều chống chọi lại với cái nóng đổ lửa, em đây sức khỏe đã bình phục để tiếp tục post ảnh:

pomeranian này của nhà ai thế ạ, mời các bố các mẹ ra nhận con!!!

Tiếp về pomeranian nhé, chú bé này nhiều ảnh đẹp lắm:love struck: