• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Offline Vietpet Hà Nội 22.06.2008 thật đông và thật đẹp.

KimCuong

Active Member
Một ngày đẹp trời, nắng vàng rực rỡ!

Buổi Offline đã thu hút được rất nhiều các thành viên Vietpet và các vị khách tham gia với số lượng rất lớn tại địa điểm Off.

Rất nhiều hình ảnh đẹp, sống động, nghệ thuật mô tả buổi Offline Vietpet Hà Nội thật hoành tráng và rực lửa một góc Hồ Thiền Quang một danh lam thắng cảnh rất nổi tiếng của Thủ đô Hà Nội.

Vội về nhà mang em AMÚC cho anh HungTrungYen và cũng vội đi ngay tham dự buổi hậu Offline nên tranh thủ lập Topic này để các hình ảnh thật đẹp của buổi Offline qua góc nhìn của các thành viên được đến với tất cả các thành viên của cả nước.

Xin phép cả nhà!

Xin cảm ơn tất cả./.

hot_dog90

Member
đầu tiên là chú xoáy nam phi nhà bác TrungAC ( khủng quá )

mấy chú này ghê gớm lắm ạ

đây nữa ạ

gã khổng lồ hiền lành

chú fốc ngịch ngợm đáng yêu

chú...lông xoăn

cái mặt em này ngộ quá

chú bull terri mới xuất hiện

nhìn gì hả nhóc

tiểu thư nhà ai vậy

chú....

hè nóng quá tắm mát thôi

chú vện háu chiến

quang cảnh

mấy mod chắc mệt lắm.chăm chỉ việc nhắc thành viên chuyện xe cộ

Toàn các gã khổng lồ, hôm nay nhiêu rott ra off quá. Cocker nhà mình lẻ loi một mình, xin phép bác PCN up cái hình nhá (sorry em chủ của cún anh bế cùng--> a lỡ quên mất nick của e rùi, em gửi nick lại cho anh nhé)

hot_dog90

Member
sao anh KimCuong lại lấy topic của em.tội em lắm,ngồi post mất gần 1 tiếng đó.nhưng mà không sao anh ạ,vietpet cả đi đâu mà thiệt.chú chó của anh ngoan thật đấy,nhiều người quý mến nó lắm.

Chào bạn! Nick của bạn đang được quản lý vì nhiều lý do, tôi sẽ PM tới bạn nhé. Cảm ơn bạn nhiều. KC./.

Toàn các gã khổng lồ, hôm nay nhiêu rott ra off quá. Cocker nhà mình lẻ loi một mình (sorry em chủ của cún anh bế cùng--> a lỡ quên mất nick của e rùi, em gửi nick lại cho anh nhé)

@ bác GV bác ra lúc nào mà cháu ko gặp nhỉ, đã để ý mà ko thấy?

tosa-inu

Member
He he hình ảnh đẹp quá, tôi cũng góp vài cái ảnh cho thêm xôm tụ, mọi người chú ý có 1 con Hamster rất hung dữ ,ac ac suýt thì Bun nhà tôi bị ăn thịt........... :D, ông Lâm lần sau mang đi off nên tuân thủ nội quy nhá

Tạo dáng bên hồ

hangzin

Dịch giả Vietpet
Mọi người ơi, post ảnh buổi offline hôm nay sang một topic đi, đừng để 2 topic song song thế này, khó theo dõi lắm. Tốt nhất là chuyển hết ảnh sang topic của anh Kimcuong tạo đi. Thanks mọi người!

tosa-inu

Member
vẫn còn nữa...
đây là con " chả gióng chó tẹo nào " :D

em không cao nên mọi người đành phải nhòm em vậy

Hai tay hai súng rồi mà dieuthuy còn nhòm em nữa kìa

Xoáy Nam Phi nhà anh Trung AC

hangzin

Dịch giả Vietpet

Chị Việt Hương (nick Van Helsing) và tớ (Hằng zin) cùng với xoáy Nam Phi

ôi! Ánh mắt này làm tim ai xao xuyến:love struck: Đây là chú chó Nhật của chị Van Helsing, nó rất ngoan, rất dễ thương và tớ rất quí nó>:D<

tosa-inu

Member
mệt rồi, thôi cố vậy

hợp lý là chuẩn khi SB bế phốc sóc

Vịt đâu ra nhận đệ tử này

Tay bồng, tay bế

Ai trắng bằng em

hangzin

Dịch giả Vietpet
Mình post tiếp ảnh này:

Tớ và pug (chủ của chú pug này đang đứng sau đấy, bác ấy nhộn lắm:) )

pomeranian của chị dieuthuy. Nó đang cười kìa mọi người:D

bạn tớ (nick monkey22) với beagle của chị biyeudau. Tớ cũng rất yêu chú beagle này!

Đây là cháu của chị dieuthuy chụp cùng pomeranian tên Lucky

tosa-inu

Member
thôi nốt quả này là em đi ngủ, thề đấy
Á , có đứa véo má em

Đông vui tấp nập

Người đẹp và mãnh thú

Con gì mà nó xoăn xoăn thế kia

tosa-inu

Member
@ Mod : Ông (bà) làm ơn chuyển bài của tôi sang bên này luôn 1 thể cho anh em tiện theo dõi, hì hục post bên kia rồi mới thấy bên này, tks :D

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Bé Trang bế fox sóc đen Lucky là con bác Cường-tosa PCN đấy Hằng à, kg fải cháu chị đâu....:)
Post tiếp đây, cho mọi người ngắm, nhờ Rose sắp xếp hình sau vậy.
Đây là bác lần trc ra xem thôi, lần này mang 2cún ra off, bác kg có nick trên diễn đàn mình đâu:

Bác trông rất lãng tử nhé:-bd

Cả 2em gái này nữa, biết có sân chơi của VietPet mà ra thôi, chứ chưa có nick trên mạng, hôm nay 2bạn mang 3cún cưng ra

Đặc biệt là cún này của 2bạn, là cún đua gì ý, minh cũng chẳng biết:

mrailen

Member
lần đầu tiên đi off cả chủ và tớ đều bỡ ngỡ

đây là 1 số hình ảnh mà em chộp được

chowchow

hàng khủng

continue...

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
chú bull terri mới xuất hiện
Ôi em này xinh quá thể, em ý tên gì, của bạn nào thế ạ:D? Lần sau em sẽ đi off cún, em nào cũng xinh tươi tuyệt vời, hị hị... Nhìn em này y hệt mấy em trong anime luôn, yêu thôi rồi :worried:....

dieuthuy

Hôm nay PCN Kim Cương trông rất "Chè tươi" này, dắt e AMuc nhà bác Hùng Trung yên

Đây là e Dolly nhà Ngọc Anh nick gì..Colie ý...he..., lần này thiếu 1e đi cùng:

Đây là cún cưng của Mạnh nick connhangheo:

dieuthuy

Tiếp đây: Đây là cháu Bống hàng xóm nhà mình có e trai Dog nick PhamMyLinh:

Đây là con bác Cường_tosa, cháu Trang bế cún nhà Biyeudau, và cún nhà titustien:

Đây là thành viên mới Titustien và cún yêu nhà bạn: