• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Offline Vietpet Hà Nội 22.06.2008 thật đông và thật đẹp.

yeucuncon

Member
các bác ơi, em này là chó ta đúng ko ạ, hay quá, cứ tưởng mỗi em mang chó ta bình thường đi off, bạn nào là chủ em này cho mình làm quen nhé, bạn đang góp phần nâng vị trí của "chó cỏ trong mắt người bản địa" đấy ạ

Rose1402

Vietpet sponsor
các bác ơi, em này là chó ta đúng ko ạ, hay quá, cứ tưởng mỗi em mang chó ta bình thường đi off, bạn nào là chủ em này cho mình làm quen nhé, bạn đang góp phần nâng vị trí của "chó cỏ trong mắt người bản địa" đấy ạ
Có em săn Tây Ninh nhà bác HOhangbac, em Mông cộc nhà Vla cũng là chó ta đó yeucuncon àh. (em trong ảnh chụp đó theo mình không phải chó ta xịn đâu :D)

hichic , cha thấy cái ành nào của em trong này , tim mài mới thấy dúng một anh nó bi vứt xuống nứoc nhin buồn cười qá , thánk bac dauphu đã chup nhe :X

huyCQ

Member
[IMGc=HuyCQ và anh bạn SB tên Chaien]http://i226.photobucket.com/albums/dd15/rose1402/DSC00841.jpg[/IMGc]
Ặc hôm sau trước khi đi off em không tắm táp cho cún nữa đâu...nó bóng sáng còn mình trông giống ông bán than quá...:(( buổi off sau hi vọng bố con mình lại được lên tivi tiếp chaien ơi

haigsd

Member
Đúng là hôm đi off vui thật,hôm ấy em mới biết thế nào off ở hà nội đấy.Về Vinh rồi mà lòng vẫn để ở buổi off này và hôm ấy em cũng đã được nhìn thấy tận mắt những người đã làm cho vietpet chúng ta trở nên như ngày hôm nay(anh kimcuong,chị dieuthuy,chị rose1402,anh manonero,bác TRUNGAC...),do thời gian ko cho phép chứ ko em cũng sẽ ở lại off thêm vài hôm nữa mới về nên sẽ hẹn gặp lại những buổi off như thế này tại Hà Nội vào một thời gian ko xa và cũng mong 1 ngày nào đó mời toàn thể các ACE ở Hà Nội về Vinh chúng em off 1 bữa nhá.THÂN

Mong rằng các nơi trên VIỆT NAM chúng ta sẽ phát huy tốt những buổi off như thế này để cho sân chơi này sẽ trở nên quen thuộc đối nới mọi người

Hải ơi!em nói là nếu có thời gian thì ở lại off lần nữa ở HN thế em ko định off ở VInh ta à,mai đi off nha

hangzin

Dịch giả Vietpet
Em trốn đây, đừng ném em xuống nước
Phải công nhận là tài quan sát của bạn dauphu rất tài tình, cực kỳ tỉ mỉ và tinh tế lắm mới chộp được những pha thế này. Cảm ơn bạn và cho mình bày tỏ sự ngưỡng mộ nhé! ;)

dauphu

Phó Nhòm
Cảm ơn Hoan2008, cảm ơn blueboy_668 và hangzin. Cảm ơn mọi người đã ủng hộ ảnh của dauphu. Tại các em cún xinh quá, dauphu cầm máy lên là bấm lia lịa. Chụp lên xong bây giờ xem lại vẫn còn thấy sướng :)
Trang trước có ảnh của bunny nhà bạn Biyêudau nhìn xinh quá. Không chụp được, tiếc :( hi vọng lần off sau sẽ chụp được nhiều hơn ^_^

KimCuong

Active Member
em là new men, các anh cho em hỏi đi off kô mang cún có đc vào off kô ạ :-s
Chào mừng bạn đến với Diễn đàn Vietpet và rất hoan nghênh bạn tham gia các buổi Offline của Vietpet Hà Nội cũng như tất cả các buổi Offline trên cả nước.

Không có điều kiện gì khắt khe lắm, để yêu cầu bạn phải có thì mới được tham gia các buổi Offline đâu. Chỉ ngoài điều kiện là bạn có tấm lòng yêu cún và cùng đam mê với các thành viên trong diễn đàn thôi.

Mục tiêu của Vietpet là Kết Nối Đam Mê mà bạn!

Chào mừng bạn nhé! Thân./.

Bé Trang bế fox sóc đen Lucky là con bác Cường-tosa PCN đấy Hằng à, kg fải cháu chị đâu....:)
Post tiếp đây, cho mọi người ngắm, nhờ Rose sắp xếp hình sau vậy.
Đây là bác lần trc ra xem thôi, lần này mang 2cún ra off, bác kg có nick trên diễn đàn mình đâu:

Bác trông rất lãng tử nhé:-bd

Cả 2em gái này nữa, biết có sân chơi của VietPet mà ra thôi, chứ chưa có nick trên mạng, hôm nay 2bạn mang 3cún cưng ra

Đặc biệt là cún này của 2bạn, là cún đua gì ý, minh cũng chẳng biết:

Chú này là whippet phải không ạ? mà hình như nó lớn tuổi rồi. Nếu thế thì chắc chú này là whippet đầu tiên của VP:-bd

Chú này là whippet phải không ạ? mà hình như nó lớn tuổi rồi. Nếu thế thì chắc chú này là whippet đầu tiên của VP:-bd

Con này chính xác là whippet đấy, nhưng mà mình nghĩ nó còn trẻ , chắc tại màu của nó nhạt thế thôi!

dangvinh

Hôm nào off tiếp thì cho em tham gia với ạ
Nhìn các chú cho của mọi người đẹp quá.

huyCQ

Member
Đầu tiên là bác Phó CN tất bật với việc tác nghiệp " xe ôm "

Anh KimCương đang ra hiệu với chị nào thì đính chính luôn đi

Bé Trang nhà chú Cường Tosa - phó nhòm nhỏ tuổi nhất của g/đ VP

Ảnh này mang tính chất minh hoạ : xếp hàng theo cân nặng nào...

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Khiếp ảnh thằng e quá, lại còn khoe THÂN HÌNH VAM VỠ NỮA.....:)):)), mà sao bgiờ mới fọt ra ít ảnh thế?
* À hoá ra chú Mỡ là làm thêm nghề XE ÔM hả?...he....có chú Hoàng thì làm thêm tay trái nghề đạp xích lô, còn chú thì chị nghe nói mới làm thêm nghề CHỞ CHẬU HOA CÂY CẢNH, đặc biệt là CHỞ QUẤT hả?
*CN này là lại off tiếp rồi, mang cả con tosa ra nữa nhé:-bd:-bd:-bd, MÀ CÚN TÊN GÌ THẾ EM?

Tình hình là Huy mơi hàng + khoe hàng quá đấy. Ý của Huy là muốn khoe em Nhầu và quảng cáo cháo sườn =))
kết bàn chân em Nhầu vãi