• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Offline Vietpet Hà Nội 22.06.2008 thật đông và thật đẹp.

catkath

Bé Trang bế fox sóc đen Lucky là con bác Cường-tosa PCN đấy Hằng à, kg fải cháu chị đâu....:)
Post tiếp đây, cho mọi người ngắm, nhờ Rose sắp xếp hình sau vậy.
Đây là bác lần trc ra xem thôi, lần này mang 2cún ra off, bác kg có nick trên diễn đàn mình đâu:

Bác trông rất lãng tử nhé:-bd
Hình như em biết bác này, hồi còn ở nhà hay đi tập thể dục ở công viên, thấy bác hay mang 2 em này đi chơi.

Lâu không xem diễn đàn, thấy vietpet nhà mình lớn mạng quá. Chúc mừng vietpet!

hoan_nc

Member
đúng là lâu bác không vào là đúng Vietpet lớn mạnh từ lâu rồi mà, báo chí lên suốt đấy chứ có bài viết thật hay bác xem trang tintuconline.vnn nhé, hoành tráng lắm mà.:-@

Các anh chị ơi!!!Em là thành viên mới nên chưa hiểu kỹ lắm!!!cho em hỏi ọp là vào ngày nào mấy giờ và ở đâu ạ????;;)

KimCuong

Active Member
Các anh chị ơi!!!Em là thành viên mới nên chưa hiểu kỹ lắm!!!cho em hỏi ọp là vào ngày nào mấy giờ và ở đâu ạ????;;)

Lịch Offline 2 tuần/1buổi sẽ được thông báo trong Box thông báo các sự kiện bạn à. Bạn chú ý theo dõi hàng tuần sẽ thấy nhé.

Hẹn gặp bạn!

linhaka

ôi, nhìn em nào cũng thấy đẹp cả. ước gì mình có 1 trang trại, sẽ chăm sóc hết các em.

Smile_2309

wa off 2tuần/buổi ạ,sướng quá,vậy là được gặp các em ý thường xuyên rồi (em ở xa nhà nên nhớ chó lắm,nhưng bận chỉ thỉnh thoảng mới về được,đi đường ngắm chó mà thèm dỏ cả dãi )

Sao bây giờ tôi mới biết diễn đàn này nhỉ.Cảm ơn mọi người nhé vì tình yêu động vật,hi vọng chúng ta sẽ gặp nhau 1 ngày gần nhất.