• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline VIETPET BẮC NINH NGÀY 18-12-2011

Natalia

Member
có mai danh ẩn tích gì đâu.cuối năm nhiều viêc quá.mấy con cún hôm nay sao rồi e ơi!
Thế hả, em lại tưởng anh dạo này có bồ mới. 1 con sang Tây Thiên rồi anh à, bây giờ chỉ còn 8 thôi. Trời lạnh quá mà.

pittbull_tn

Member
Thế hả, em lại tưởng anh dạo này có bồ mới. 1 con sang Tây Thiên rồi anh à, bây giờ chỉ còn 8 thôi. Trời lạnh quá mà.
Bạn cho chúng sưởi dưới cái bóng 200w và che đậy kín vào chô ấm.
p/s : a Son zin chỉ sống về đêm thôi =))

ngoc hoan

Member
vậy ông vào với a e Pet Bắc Ninh đi cho CLB lớn mạnh hơn.hoho.thay mặt Pet BN cảm ơn ông nhé.
muốn lắm ông ah,nhưng bg chưa có em cún nào tôi đang tìm hiểu xem dòng nào hay ,cũng đang thích dob hoăc pít ông ah,hôm nào nhờ ông và Long tư vấn cho tôi 2 dòng này nhé thanks ông

Natalia

Member
Tôi phải chơi cả cái quạt sưởi 1500w thắp 24/24 đấy, tại có 1 con nó yếu quá nên không qua được cái mùa đông khắc nghiệt này. Chuẩn bị tinh thần để ăn tất niên với anh em tôi nhé, nhớ mang nhiều nhiều rượu vào nhé, anh Sơn với anh Long uống tốn lắm đấy.

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
muốn lắm ông ah,nhưng bg chưa có em cún nào tôi đang tìm hiểu xem dòng nào hay ,cũng đang thích dob hoăc pít ông ah,hôm nào nhờ ông và Long tư vấn cho tôi 2 dòng này nhé thanks ông
OK.ông thử tham khảo qua tiêu chuẩn của từng loại xem.xem loại nào hợp với điều kiên của mình nữa.lúc nào dảnh qua nhà tôi xem con Dob,va qua thằng Long xem về Pít.thằng Long chuẩn bị có 1 đàn Pit đẹp lắm ông a.mà ông cứ vào sinh hoạt với tôi và ae đi. pet BN ae mình vui lắm ông ạ.

sonzin

ông e biết vậy thì phải giữ làm bí mật chú.nói ra vậy lộ hết hàng rồi.

sonzin

Bồ gì đâu.ông e cứ nói vây.bây giờ yêu con Tom la đủ rồi.hehe. ma xin chia buồn với ông e nhớ.cũng tại thời tiết mấy hôm nay lạnh quá.e thử làm như Chung nói xem.a nghĩ cũng sẽ tốt hơn đấy.

Công nhận cái thời tiết này khác nghiệt quá anh nhờ. Người khỏe mạnh còn khụt khịt về đêm khó thở huống chi lũ nhóc mới sinh ra chứ8->. NChung vất vả

Natalia

Member
Công nhận cái thời tiết này khác nghiệt quá anh nhờ. Người khỏe mạnh còn khụt khịt về đêm khó thở huống chi lũ nhóc mới sinh ra chứ8->. NChung vất vả
Thời tiết này chỉ có uống rượu hoặc ôm gái ngủ là thích thôi chú nhỉ?

ngoc hoan

Member
OK.ông thử tham khảo qua tiêu chuẩn của từng loại xem.xem loại nào hợp với điều kiên của mình nữa.lúc nào dảnh qua nhà tôi xem con Dob,va qua thằng Long xem về Pít.thằng Long chuẩn bị có 1 đàn Pit đẹp lắm ông a.mà ông cứ vào sinh hoạt với tôi và ae đi. pet BN ae mình vui lắm ông ạ.
ok lúc nào rảnh tôi qua ông,Long nuôi cả pít cái hả ông?sắp đẻ chưa ông?

ngoc hoan

Member
hôm nào anh em pet BN mình off cho mình lên học hỏi kinh nghiệm và giao lưu với nhé>:D<

Natalia

Member
ok lúc nào rảnh tôi qua ông,Long nuôi cả pít cái hả ông?sắp đẻ chưa ông?
Nhiệt liệt chào mừng thành viên mới của CLB. Rất vui vì bạn có chung niềm đam mê với anh em chúng tôi, thứ 7 này chân trọng mời bạn đến dự buổi liên hoan tất niên với anh em tôi.

thế là một năm đã qua. năm mới 2012 đã đến, chúc toàn thể ace pet bn cùng gia đình,một năm mới mạnh khỏe. tiền vào cửa trước-vàng vào cửa sau-hai cái gặp nhau-chui vào két sắt.một phần mua đất-một phần mua nhà và sắm tozota vi vu ngày tết.:x:x:x:x:x:x:x-<:p<:p<:p<:p<:p<:p

Natalia

Member
thế là một năm đã qua. năm mới 2012 đã đến, chúc toàn thể ace pet bn cùng gia đình,một năm mới mạnh khỏe. tiền vào cửa trước-vàng vào cửa sau-hai cái gặp nhau-chui vào két sắt.một phần mua đất-một phần mua nhà và sắm tozota vi vu ngày tết.:x:x:x:x:x:x:x-<:p<:p<:p<:p<:p<:p
Bác cả lúc nào cũng chu đáo, nhưng chỉ được cái nhanh nhảu đoảng thôi, cái này phải để đến mùng 1 tết chúc thì nó mới chất chứ anh. Thay mặt CLB xin cảm ơn anh và cũng chúc anh và gia đình chihuahua đặc biệt là con chihuahua chúa và thành viên mới của gia đình năm mới luôn mạnh khỏe và bình an.

chohoangbn

Member
Năm mới chúc anh em mạnh khỏe cho đẻ 9 con hihihi. Ai mà có chó sinh nếu để chết sẽ bị phạt đấy. Anh CU ko nói đùa đâu. :x

Natalia

Member
Năm mới chúc anh em mạnh khỏe cho đẻ 9 con hihihi. Ai mà có chó sinh nếu để chết sẽ bị phạt đấy. Anh CU ko nói đùa đâu. :x
Quả này không tính em đâu đấy nhé, bắt đầu tính từ năm 2012. ok.

hungcun94

Member
Phải rồi anh Thành ạ.9 con rồng con của anh sinh năm 2012 còn gì.định chạy đây mà.hì hì.em chúc các bé hay ăn chóng nhớn anh Thành nhé.mà hình như anh Thành có một dàn thiên lý nữa cũng sắp đổ rồi phải không anh.sướng nhất anh còn gì.

manutd_bk

Ok men.Nhưng đâu phải đực mới tập thể hình được.cái vẫn tập như thường bạn à.Đừng tưởng nam như Lý Đức và Phạm Văn Mách mới chơi thể hình nhé bạn.Nữ Đinh Kim Loan,Mỹ Linh vẫn chơi thể hình như thường.hehe..
bác cho e hỏi e cún trong ảnh chữ ký của bác là giống chó gì thế ạ.