• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline VIETPET BẮC NINH NGÀY 18-12-2011

Natalia

Member
Xin được gửi tới toàn thể anh chị em những hình ảnh về buổi offline tháng 12 của CLB, thau mặt ban chủ nhiệm xin gửi tới toàn thể anh chị em lời cảm ơn chân thành nhất và chúc cho các thành viên có thêm thật nhiều sức khỏe để phát triển CLB lớn mạnh hơn nữa.

phamhuyhoang

Active Member
Chúc mừng những thành công nhất định của VP Bắc Ninh .Hi vọng Bắc Ninh sẽ là một tỉnh sẽ đưa phong trào nuôi thú cưng của VP ngày càng phát triển. xin cảm ơn các bạn ^_^

Natalia

Member
Thì từ nhà Tuanphuthai ra chứ ở đâu nên anh nhìn quen là phải...........................................

longtroc

Member
:x:x:x:x:x:x:x:x hình ảnh thật đẹp các bé cún thật yêu mong rằng lần off tới sẽ đông đủ hơn chúc cún và chủ của chúng thâtf khỏe mạnh để còn đưa cún đi off ... thiếu nhiều cún quá :((

pittbull_tn

Member
Ảnh của em đâu :((. Lão trọc ơi hôm nào e về a em mình làm bữa say tới đêm nhá vì cv mà ko ở lại đc h vẫn nuốt nước bọt nè anh ơi :((

longtroc

Member
Ảnh của em đâu :((. Lão trọc ơi hôm nào e về a em mình làm bữa say tới đêm nhá vì cv mà ko ở lại đc h vẫn nuốt nước bọt nè anh ơi :((
ok thăng e của a không phai nuốt nước bọt đâu muốn là có mà chỉ sợ anh em mình không có thời gian thôi anh rất vui vì có sự hiện diện của em đấy , thay mặt anh em bắc ninh cảm ơn em và hi vọng 1 ngày gần nhất anh lại đươc đón tiếp ;;);;);;);;);;);;);;);;)

my_lucky

Active Member
Fsv vp 2011..

ok thăng e của a không phai nuốt nước bọt đâu muốn là có mà chỉ sợ anh em mình không có thời gian thôi anh rất vui vì có sự hiện diện của em đấy , thay mặt anh em bắc ninh cảm ơn em và hi vọng 1 ngày gần nhất anh lại đươc đón tiếp ;;);;);;);;);;);;);;);;)
Thực sự sorry vì lỡ hẹn hôm đó với anh em...hôm tới anh em tụ họp tại FSV Vietpet 2011 em xin uống đền 3 ly. híc, say mất:((

longtroc

Member
Thực sự sorry vì lỡ hẹn hôm đó với anh em...hôm tới anh em tụ họp tại FSV Vietpet 2011 em xin uống đền 3 ly. híc, say mất:((
cảm ơn chú v.a trước nhé hôm đây có mặt để anh em ta giao lưu nhé ? hôm đấy chú trung cũng xuống chắc là rất rất vui đây em a=))=))=))

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
Cháu này nhìn mặt quen quen có ai biết cho em hỏi cháu nó xuất thân từ nhà ai được không?

image upload
a Tuấn à.e là thành viên của pét Bắc Ninh.e này là FanTôm.không nhầm thì xuất thân từ nhà a.hiện tại e đang nuôi cún.e mới nuôi nên chưa có kinh nghiệm nhiều.nhưng đọc các bài về Do e rất thích.e mong a sẽ chia sẻ và để e học hỏi thêm kiến thức để nuôi dậy.

tuanphuthai

Active Member
Đúng là chó nhà mình ra rồi, thảo nào nhìn mặt quen thế:D Trong quá trình nuôi có trở ngại gì thì cứ PM hoặc nhắn tin hỏi mình nhé, trả lời được đến đâu mình sẽ cố gắng. Thấy bạn cầm cái xích kéo cổ còn nặng nề lắm hãy đưa vòng cổ lên sát mang tai chó ấy nó sẽ ngoan ngoãn nhẹ nhàng nghe theo mà không dám kéo giật xích đâu. Từ việc nó "NỂ" mình khi bị khống chế =xích như vậy thì bạn sẽ dễ dàng huấn luyện và ra lệnh khác cho nó.
a Tuấn à.e là thành viên của pét Bắc Ninh.e này là FanTôm.không nhầm thì xuất thân từ nhà a.hiện tại e đang nuôi cún.e mới nuôi nên chưa có kinh nghiệm nhiều.nhưng đọc các bài về Do e rất thích.e mong a sẽ chia sẻ và để e học hỏi thêm kiến thức để nuôi dậy.

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
Đúng là chó nhà mình ra rồi, thảo nào nhìn mặt quen thế:D Trong quá trình nuôi có trở ngại gì thì cứ PM hoặc nhắn tin hỏi mình nhé, trả lời được đến đâu mình sẽ cố gắng. Thấy bạn cầm cái xích kéo cổ còn nặng nề lắm hãy đưa vòng cổ lên sát mang tai chó ấy nó sẽ ngoan ngoãn nhẹ nhàng nghe theo mà không dám kéo giật xích đâu. Từ việc nó "NỂ" mình khi bị khống chế =xích như vậy thì bạn sẽ dễ dàng huấn luyện và ra lệnh khác cho nó.
vâng.cảm ơn anh.e mới nuôi e nó.nhưng thấy việc dậy e nó rất nhanh theo lệnh của mình.nên thích lắm a ạ.có gì a giúp e về dòng Do a nhé.e thay mặt CLB pet Bắc Ninh mời a 1 ngày gần nhất về BN giao liu và thăm e Tom nhà e và thăm a e Bắc Ninh.để cho 1 CLB mới những kinh nghiệm bổ ích.e tên : Sơn. sdt: 0944744343

longtroc

Member
vâng.cảm ơn anh.e mới nuôi e nó.nhưng thấy việc dậy e nó rất nhanh theo lệnh của mình.nên thích lắm a ạ.có gì a giúp e về dòng Do a nhé.e thay mặt CLB pet Bắc Ninh mời a 1 ngày gần nhất về BN giao liu và thăm e Tom nhà e và thăm a e Bắc Ninh.để cho 1 CLB mới những kinh nghiệm bổ ích.e tên : Sơn. sdt: 0944744343
anh của em nó có khác ăn nói đâu ra đấy hi hi hi :-*:-*:-* cố gắng dây em tôm tốt vào anh nhé để đi dự hội nghị còn để em ý thể hiện nữa ! chúc mừng chúc mừng

VuDinhHieu

Member
Jacky đẹp trai nhà em hôm đấy ốm tiếc quá ^^ :x:x:x:x:x:x:x
Em làm như vậy không ốm hơi phí.haha ốm thì sẽ khỏi nhưng nó mà...là tội em nặng lắm đấy.Lý do em hiểu đúng không,không ngờ em ác thật.Ôi thương Jacky quá.=))=))=))=))

VuDinhHieu

Member
Anh Sơn nuôi mát tay nghê nhỉ.Nghe nói em Tom hôm trươc còn bắt được cả một tên trộm hả.Kiểu này em phải làm quen thật nhiều với Tom thôi,không em léng phéng gần siêu xe của anh thì Tom cho em lên đường mất.:-o:-o:-o

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........