• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline VIETPET BẮC NINH NGÀY 18-12-2011

CHúc mọi người 1 ngày tràn đầy niềm vui. Chúc sức khỏe để có thể chiến trong ngày tất niên :)))0>:p

VuDinhHieu

Member
CHém nhau đê. hehehe. chó của bác Việt đẹp lắm đấy:)))):-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*Chăm em nó tốt vào
Èo.Ku tuấn em này.Nói chém nhau đê,nghe ghê chết đi được.Y như anh Sơn zin xã hội đen vậy.Mà xem thế nào thiết kế một em về chăm đi chứ.Hay lấy vợ song niềm đam mê bay hết rồi.=))=))=))=))

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........

Vợ em mới có Bầu , bây giờ chưa cho bắt . em đang năn nỉ vợ anh ah. Mà tết đến nơi rồi tiền cũng hơi kẹt. chỉ khi có e nào rẻ rẻ thì còn cố được :::):):):):). Em nói là chém gió . HHAhahaahahahaha

Natalia

Member
Vợ em mới có Bầu , bây giờ chưa cho bắt . em đang năn nỉ vợ anh ah. Mà tết đến nơi rồi tiền cũng hơi kẹt. chỉ khi có e nào rẻ rẻ thì còn cố được :::):):):):). Em nói là chém gió . HHAhahaahahahaha
Anh Đại có 1 con Rott đực đẹp muốn để cho em nuôi với giá cực kỳ người nhà nhưng mà sao em không trả lời anh ấy, có như thế nào cũng phải trả lời anh đấy chứ. Như thế là không được đâu, phụ lòng anh Đại quá đấy.

Anh Đại có 1 con Rott đực đẹp muốn để cho em nuôi với giá cực kỳ người nhà nhưng mà sao em không trả lời anh ấy, có như thế nào cũng phải trả lời anh đấy chứ. Như thế là không được đâu, phụ lòng anh Đại quá đấy.
con rott đực bạn long trọc, đăng ký rồi. hẹn mùa chim làm tổ nhé....ka ka >:/>:/>:/>:/........................................-P<:p<:p<:p

hungcun94

Member
Anh ơi.anh hiếu nói vậy chả có ý gì đâu.anh đừng để bụng.muốn trả thù anh ý.thì lần off tới đây.anh cứ cho anh ý khoảng chục chén rượu là lần sau anh ý không bắt lỗi nữa đâu.chúc các anh chị có cái tết vui vẻ hạnh phúc.ai không chăm cún được cứ đưa em chăm cho.đảm bảo ra riêng mấy em cún lăn nhanh hơn đi.

VuDinhHieu

Member
Anh ơi.anh hiếu nói vậy chả có ý gì đâu.anh đừng để bụng.muốn trả thù anh ý.thì lần off tới đây.anh cứ cho anh ý khoảng chục chén rượu là lần sau anh ý không bắt lỗi nữa đâu.chúc các anh chị có cái tết vui vẻ hạnh phúc.ai không chăm cún được cứ đưa em chăm cho.đảm bảo ra riêng mấy em cún lăn nhanh hơn đi.
Ái trà chú em chỉ được cái hiểu anh.Nhưng mấy cái vụ rượu chè anh đầu hàng.Tất cả dành cho băng đảng xã hội đen sài.

..........

VuDinhHieu

Member
con rott đực bạn long trọc, đăng ký rồi. hẹn mùa chim làm tổ nhé....ka ka >:/>:/>:/>:/........................................-P<:p<:p<:p
Anh trọc lại có nguồn cảm hứng chăm rott từ khi nào thế anh Đại.Nghe ba đấy nói ai đã nuôi pit thì không khoái loại khác mà.Tình hình thay đổi anh Trọc này giờ ăn tạp hả.haha=))=))=))=))

..........

cún con, lâu lắm rồi mới thấy.dạo này con chihuahua khỏe không. hôm nọ anh thấy vào diễn đàn hỏi con phú quốc phải không. cứ yên tâm, sau tết anh sẽ tìm con phú quốc vện cái lại sắp đẻ. sẽ có giá hữu hảo cho chú .cứ yên tâm học đi.hẹn gặp lại.:-h:-h:-h:-h <:p<:p

longtroc

Member
Anh trọc lại có nguồn cảm hứng chăm rott từ khi nào thế anh Đại.Nghe ba đấy nói ai đã nuôi pit thì không khoái loại khác mà.Tình hình thay đổi anh Trọc này giờ ăn tạp hả.haha=))=))=))=))

..........
a không nuôi rốt đấy là một người bạn của anh bắt nó về nuôi em a , nếu ma ko nuôi được anh nuôi hết đang làm một dàn ***g trên gác thượng rồi không phải nghĩ em a :))

hungcun94

Member
Em biết anh hiếu yếu cái món này lên mới nói.cứ bắt lỗi là phạt rượu.em cũng xin cảm ơn anh đại nha.nó béo hơn nhiều anh ạ chờ đến tết mới được ạ.tết các anh chị ai không chăm được cún.thì để em giúp.tận tình và chu đáo.

chohoangbn

Member
Cuối năm nay có off nữa ko ấy Long nhỉ.
Hôm này off chú thuê cho anh 1 xe otô để anh chở con Bông .ra nhé

longtroc

Member
Cuối năm nay có off nữa ko ấy Long nhỉ.
Hôm này off chú thuê cho anh 1 xe otô để anh chở con Bông .ra nhé
anh ơi nghỉ hết tết rồi chỉ có anh em mình off với nhau thôi , nếu rảnh chiều tối anh em minh đưa mấy cún ra đâu ngồi nói chuyện tán phét anh a :)):))

Natalia

Member
anh ơi nghỉ hết tết rồi chỉ có anh em mình off với nhau thôi , nếu rảnh chiều tối anh em minh đưa mấy cún ra đâu ngồi nói chuyện tán phét anh a :)):))
Có lý đấy anh àh. Mình nghỉ đến tết xong sẽ tổ chức offline khai xuân, sắp tới em mấy anh em sẽ xuống gặp bố của Tiến nhà báo( chủ tịch hội sinh vật cảnh BN) nếu ok thì tết xong anh em mình sẽ offline cùng hội sinh vật cảnh tại TTVH Kinh Bắc luôn. Còn từ giờ đến tết sẽ có 1 buổi gặp mặt tất niên của cả CLB anh àh, hôm đó anh em mình lại không say không về, mà say cũng không về.8->8->8->

longtroc

Member
Anh Ku ơi! Bông là con nào vậy, anh lại vừa có hàng mới àh?
bông là con ngao tạng đen của anh ku đấy chú thành a .. lam mấy lệnh đứng nằm ngồi bò còn dã man hơn con tôm của anh sơn zin đấy ! em rảnh phải qua xem đi không lại không có cơ hội em a ;)

Vâng e cũng biết vậy. Mấy lần a Tiến cũng nói đến vậy nhưng hơi bận nên cũng quên béng mất. Cho em gửi lời xin lỗi đến Bác Đại nhé. Hnao tất niên xin dùng 1 chén xin lỗi và 1 chén cám ơn( 2 ae cùng uống ) hehheehe:))
Thân !!

bông là con ngao tạng đen của anh ku đấy chú thành a .. lam mấy lệnh đứng nằm ngồi bò còn dã man hơn con tôm của anh sơn zin đấy ! em rảnh phải qua xem đi không lại không có cơ hội em a ;)
Con Pôp của anh Long có cái j chưa anh. ra tết có chó con k anh :))....................................................................................................