• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline VIETPET BẮC NINH NGÀY 18-12-2011

Natalia

Member
Nghĩ lại thấy thương cho em lợn của anh Trọc.=))=))=))=))

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........
Đêm qua mất ngủ hay sao mà dậy commetn sớm thế ông bạn sát thủ ơi? Sáng nay bạn gì không tôi lên nhà thăm con Labrado của ông cái.

VuDinhHieu

Member
Đêm qua mất ngủ hay sao mà dậy commetn sớm thế ông bạn sát thủ ơi? Sáng nay bạn gì không tôi lên nhà thăm con Labrado của ông cái.
Úi đang ở công ty mà.Đã là sát thủ thì cần gì ngủ.:-h:-h:-h:-hHẹn ông hôm khác nha.

..........

Natalia

Member
Ok. Vậy hôm nào rảnh alo để tôi lên thăm cháu nó cái nhé, từ bé tới giờ đã nhìn thấy mặt nó đâu.

VuDinhHieu

Member
Ok. Vậy hôm nào rảnh alo để tôi lên thăm cháu nó cái nhé, từ bé tới giờ đã nhìn thấy mặt nó đâu.
Ok.Thứ nhất hàng xấu lên phải ỉm hàng.Thứ hai mang đi off nguy hiển lắm.husky vai u thịt bắp còn bị em Thảo làm trọng thương vùng hiểm,chứ em Bơ của tôi mà rơi vào tay em Thảo thì coi như song hàng.Lên sợ đành phải ỉm hàng ở nhà.=))=))=))=))

..........

Lên sân bóng Vệ An hỏi thăm chú Dũng là có vacxin. Dưới chữ ký của mình có số ĐT liên lạc từ lần sau những vấn đề cấp bách như thế này mình nghĩ bạn nên alo trực tiếp thì hay hơn, mất có mấy nghìn thôi mà.
Minh da alo cho ban rui do,nhung nho thag e no di hoc tren do mua nhug k tim thay cho.len pai len day nho AE nha minh.cho minh hoi BN minh o dau ban thuc an san va dai co, day dat nua.AE biet cho minh xin dia chi de mua.1 lan nua xin cam on

Natalia

Member
Minh da alo cho ban rui do,nhung nho thag e no di hoc tren do mua nhug k tim thay cho.len pai len day nho AE nha minh.cho minh hoi BN minh o dau ban thuc an san va dai co, day dat nua.AE biet cho minh xin dia chi de mua.1 lan nua xin cam on
Những thứ đó ở Bắc Ninh không có bán đâu, với lại có thì cũng ít hàng lắm, chịu khó ra ngoài Trường Chinh Hà Nội nhé.

co chuyện j mà lại thương Lộc lợn hả anh Hiệu ơi..............................................................................................................................

VuDinhHieu

Member
co chuyện j mà lại thương Lộc lợn hả anh Hiệu ơi..............................................................................................................................
Oh.Hôm qua em Lợn léng phéng định cưa gái lên bị toạc ít ở tai ý mà.Cho chừa cái tính thấy trai là cắn thấy gái quẩy đuôi đi.Y như chủ nó vậy.haha em hỏi thêm anh Trọc nhé.Mà anh tên Hiếu nhé,tên đẹp thế mà chú lại gọi anh là Hiệu.hehe=))=))=))

..........

[
Oh.Hôm qua em Lợn léng phéng định cưa gái lên bị toạc ít ở tai ý mà.Cho chừa cái tính thấy trai là cắn thấy gái quẩy đuôi đi.Y như chủ nó vậy.haha em hỏi thêm anh Trọc nhé.Mà anh tên Hiếu nhé,tên đẹp thế mà chú lại gọi anh là Hiệu.hehe=))=))=))

..........
EM bị nhầm . Giờ biết rồi heheheheehehe. thì ra là vi gái . chết vì gái là 1 cái chết êm ái.........................................

Cám ơn Thành.Minh vưa lên mua rui.Vì Bà xã đang mang bầu đến ngày sinh rui lên ko dám đi đâu xa.
Cún đây xin ra mắt cac AE Pet BN.em là đực.

Natalia

Member
To: Vietlim8855. Cún đẹp lắm, nhưng chỉ tiếc 1 điều là CLB đã offline được 3 lần rồi mà tôi vẫn chưa biết mặt mũi ông thế nào. Hy vọng buổi offline kế tiếp của CLB ông và cún của ông sẽ có mặt để giao lưu vơi ACE.

VuDinhHieu

Member
pet BN im đến đáng sợ.Một sự hoang vắng đến ớn lạnh.8-x8-x8-x8-x

..........

To: Vietlim8855. Cún đẹp lắm, nhưng chỉ tiếc 1 điều là CLB đã offline được 3 lần rồi mà tôi vẫn chưa biết mặt mũi ông thế nào. Hy vọng buổi offline kế tiếp của CLB ông và cún của ông sẽ có mặt để giao lưu vơi ACE.
Cám Thành. sẽ tham gia cùng mọi ngừơi.Up cho pet BN lên đi nào AE

VuDinhHieu

Member
Cám Thành. sẽ tham gia cùng mọi ngừơi.Up cho pet BN lên đi nào AE
Èo.(Cám Thành).Tiết kiệm đến từng chi tiết.=))=))=))=))

..........

pet BN im đến đáng sợ.Một sự hoang vắng đến ớn lạnh.8-x8-x8-x8-x

..........
không im lăng tý nào ha ha ha hi hi hi hi ....<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p cười thè lưỡi luôn

Im chả qua nó k có tiếng nói thôi Bác ah. Gần tết rồi mọi người cũng bận hơn bình thường mà, hix. :)):)):)):)). ACE khoe chó lên để AE chém gió tý cho đỡ buồn đi
>:/>:/:):):):)

Èo.(Cám Thành).Tiết kiệm đến từng chi tiết.=))=))=))=))

..........
Xin lỗi ko để ý ghi thiếu thui mà bạn,nhất thiết phải bắt chặt nhau vậy ko.

Natalia

Member
Thôi nào anh em cũng chỉ vui vẻ thôi mà đề nghị mọi người hết sức giữ bình tĩnh và chuẩn bị tinh thần cho buổi gặp mặt tất niên của CLB nhé. Ban chủ nhiệm sẽ tổ chức anh em gặp mặt và liên hoan tất niên, thời gian sẽ được thông báo cụ thể sau nhưng tôi thông báo trước để anh em còn chuẩn bị.

VuDinhHieu

Member
Xin lỗi ko để ý ghi thiếu thui mà bạn,nhất thiết phải bắt chặt nhau vậy ko.
Úi.Có bắt bẻ gì đâu.Ngồi rảnh đọc hết thấy thiếu thì mình chém gió chút thôi.Không có hàm ý gì đâu nhé.hehe lần off tới bạn nhớ có mặt góp vui cùng clb nhé.=))=))=))=))

..........