• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh OFFLINE CLB VP HP 31.07.2011

kakapham

Member
các a đi mà chẳng gọi e bám đuôi với.chán chết.
to a NGọc : cái vụ làm chuồng a có xúc tiến k để e cho người qua đo đạc tính toán lên cái giá.đc thì chuyển khai thôi
to Thăng: e lên cái bảng giá đi rùi a e mình triển khia,rẻ thì a bán lứa lợn nhà a,còn dắt quá thì a bán cái xe đi....................okokok

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
to Thăng: e lên cái bảng giá đi rùi a e mình triển khia,rẻ thì a bán lứa lợn nhà a,còn dắt quá thì a bán cái xe đi....................okokok
Thăng cứ chém anh NGọc căng vào, bao nhiêu anh chịu, đã chơi là ko bao giờ biết sợ mưa rơi, cứ làm cái chuồng nào 8, 10 củ thì hẵng làm, còn làm mấy cái chuồng 2, 3 củ thì đừng làm mất công cắm điện máy hàn chưa kịp nóng :)):))

Konica.dog

Member
Thăng cứ chém anh NGọc căng vào, bao nhiêu anh chịu, đã chơi là ko bao giờ biết sợ mưa rơi, cứ làm cái chuồng nào 8, 10 củ thì hẵng làm, còn làm mấy cái chuồng 2, 3 củ thì đừng làm mất công cắm điện máy hàn chưa kịp nóng :)):))
Ngọc thích nhé, được em Thăng làm chuồng còn giá bao nhiêu thì Tùng chịu (Tùng đã viết ở trên làm bằng chứng kìa =))=))=))) Nhưng anh nghĩ Thăng chỉ làm cái chuồng đến 10 củ thôi, đừng làm hơn vì Tùng sợ điện giật lắm đấy :D:D

_DIAMOND_1984

Ngọc thích nhé, được em Thăng làm chuồng còn giá bao nhiêu thì Tùng chịu (Tùng đã viết ở trên làm bằng chứng kìa =))=))=))) Nhưng anh nghĩ Thăng chỉ làm cái chuồng đến 10 củ thôi, đừng làm hơn vì Tùng sợ điện giật lắm đấy :D:D
Chuẩn bị rượu Gấu mèo đê mời anh em đội bóng đê, điện giật gì, bác cứ chém em...hhihihihiihihhihihihi

kakapham

Member
thế tóm lại là e được free toàn bộ ah,sao tháng này ngâu mà lộc thế nhỉ....=))=))=))=))=))
@ a Tùng: a có ý tốt hay đang có âm mưu gì thế nhỉ.........=))=))=))=))

_DIAMOND_1984

thế tóm lại là e được free toàn bộ ah,sao tháng này ngâu mà lộc thế nhỉ....=))=))=))=))=))
Làm chuồng nhanh lên em ơi, không chú Thăng chú ấy sắp đi học rồi đấy. :D

cái này phải đến nhà a đo đạc tính toán xem thế nào chứ a.chưa tới xem thì k nói đc đâu a ah

lionxlll

toàn chó đẹp wa.............................................................................................................bao h mới đc đi đậy...:)