• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh OFFLINE CLB VP HP 31.07.2011

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Đúng là “” Thiên thời-Địa lợi-Nhân hòa “” Thật sự là thời tiết hôm nay không làm phụ lòng sự đam mê và mong mỏi cháy bỏng của ACE VP HP , một buổi chiều rất mát mẻ đã góp phầm hâm nóng 1 buổi OFF đầy vui vẻ và bổ ích của ACE VP HP, về chung vui với VP HP có sự hiện diện của bác Báu (greenvet-hanoi ) và Jason 1 vị khách đến từ Anh Quốc, thay mặt cho BCN VP HP xin cảm ơn Bác Báu và Jason không ngại đường xá xa xôi về dự OFFLINE thân mật với anh em VP HP.
Hẹn gặp bác Báu và Jason vào 1 ngày gần nhất ở HN. !!!

Xin chia sẻ hình ảnh OFF đến tất cả ACE diễn đàn Vietpet

Có phải Đ/C người Anh đi với Bác Báu không hả Tùng?
Thời tiết & mọi việc đều Thuận lợi,xin chúc mừng AE Hải Phòng!!!!!

yoko1910

Member
[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=qdRGbuB-gHM[/youtube]

Clip các em chơi đùa cùng nhau park 1, park 2 đang up.

P/S: Sao up lên youtube chất lượng bị giảm thậm tệ thế nhỉ, quay HD720P mà up lên bị giảm hẳn xuống 240 là sao.
Mong sao sau khi youtube xử lý xong thì chất lượng được tăng lên

yoko1910

Member
Hải up ảnh tiếp hộ anh em nhé, đường truyền ở nhà chán quá để mai lên cty anh UP vậy
a ơi e cũng đang treo máy up clip, chắc sáng mai sẽ có clip park 2.
Ảnh thì chiều mai e mới up lên được anh ạ.

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Đúng là “” Thiên thời-Địa lợi-Nhân hòa “” Thật sự là thời tiết hôm nay không làm phụ lòng sự đam mê và mong mỏi cháy bỏng của ACE VP HP , một buổi chiều rất mát mẻ đã góp phầm hâm nóng 1 buổi OFF đầy vui vẻ và bổ ích của ACE VP HP, về chung vui với VP HP có sự hiện diện của bác Báu (greenvet-hanoi ) và Jason 1 vị khách đến từ Anh Quốc, thay mặt cho BCN VP HP xin cảm ơn Bác Báu và Jason không ngại đường xá xa xôi về dự OFFLINE thân mật với anh em VP HP.
Hẹn gặp bác Báu và Jason vào 1 ngày gần nhất ở HN. !!!

Xin chia sẻ hình ảnh OFF đến tất cả ACE diễn đàn Vietpet

Một offline rất "Hải Phòng", tự nhiên và đông đảo mọi lứa tuổi, nét văn hóa đẹp với vật cưng của Thành phố Cảng.

Tôi rất ngưỡng mộ các bạn! Cám ơn Đại, Tùng và toàn thể anh chị em Vietpet Hải Phòng đã giành cho chúng tôi những khoảnh khắc tuyệt vời ngày hôm nay.

BSGV