• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh mình sưu tầm tặng ACE đam mê Pitbull

chicken

Member
Anh mua cái vòng này 1 hàng đinh ở Hoàng hoa Thám giá 120k.
Rẻ thế hả anh, 1 hàng đinh là như nào ạ!
to my_lucky: em mua trên mạng anh ạ, dễ kiếm lắm TQ bán hàng trên mạng uy tín chứ ko như VN mình, 300K trở xuống tuỳ theo size ạ

my_lucky

Active Member
vòng cổ......

Anh mua cái vòng này 1 hàng đinh ở Hoàng hoa Thám giá 120k.
Em cũng ra hoàng hoa thám mua một cái một hàng đinh với giá 150k về được có 3 ngày thì thằng " ku " lớn nhà em nó dật cho đứt luôn, chán về chất lượng.......:worried:

trangphuong

Active Member
Rẻ thế hả anh, 1 hàng đinh là như nào ạ!
to my_lucky: em mua trên mạng anh ạ, dễ kiếm lắm TQ bán hàng trên mạng uy tín chứ ko như VN mình, 300K trở xuống tuỳ theo size ạ
Một hàng đinh là có 1 hàng đinh nhọn ở giữa, cái hình đấy có 3 hàng em à, còn các đinh khác vẫn thế.
Em cũng ra hoàng hoa thám mua một cái một hàng đinh với giá 150k về được có 3 ngày thì thằng " ku " lớn nhà em nó dật cho đứt luôn, chán về chất lượng.......:worried:
Loại này anh nghĩ khi đi chơi thì đeo thôi, thời trang mà em. Gía hạt rẻ tất nhiên chất lượng t/b.
Đeo mãi thì không ổn, thứ nhất mồ hôi chó ngấm vào thêm đất cát <bẩn=> hôi>. Anh cho đeo vòng inox là ok nhất, thế mà mùa mưa trời ẩm ướt vẫn còn thấy hôi...:D...Anh đang tính làm cho cái dây yên ngựa bằng xích to, loại như vòng tập của zomy ấy, đeo vào chạy 10km chắc ổn.
Đang nghiên kứu thiết kế dây yên ngựa bằng xích to nặng tầm 5kg là ok, sau này không có thời gian dắt chạy cứ đeo vô cho chạy nhẩy tự do cả ngày chắc cơ bắp và thể lực cũng cải thiện đấy.
Thân!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Vài hình ảnh để Hâm nóng Fans PiT nhé.~~~~~
1 ĐÔI CHÓ TÀU... CU CHICKEN THỬ XEM CÓ ĐẸP BẰNG CHO NHẬP KHÔNG HỘ ANH NHÉ :D:D:D:D

Anh thấy 2 em hàng TÀU này cũng khá đáng yêu đúng không???? :D

anh tùng đầu tư em vụ này đê, hàng xuất khẩu sang mỹ đây, chất lượng như nhau giá rẻ hơn nhiều

Em ơi !!! Giúp anh mua mấy cái vòng cổ và xích đẹp đẹp cho con Bully của anh với !!!!!! Ở Việt Nam không thể mua nổi em ạ !!!!!!!!!!!!!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Lâu lâu ko vào topic hình ảnh PIT sưu tầm của mình thấy không khí ảm đạm quá, anh Phương ơi còn hình PIT nào up hộ em cho mọi người xem cho vui anh ơi.
Thanks anh....!!!!!

chicken

Member
VÀI HÌNH ẢNH PIT MÌNH SƯU TẦM MỌI NGƯỜI XEM CHO VUI

Con này tên là phế liệu, là 1 trong 4 con quái vật của TQ, 1 con con của nó có giá là 20000 tệ, nhưng không phải cứ có tiền là mua được, là niềm mơ ước của thằng TQ bạn em

cocker.fan

Active Member
1 Số hình ảnh sưu tầm được ở WEb của Tàu :D

Mũi đỏ và mũi đen,loại nào gấu hơn nhỉ? Với em thì mũi đỏ là Số 1,hehe,Vừa dễ thương vừa chiến :-bd

toydog

Member
sorry em hỏi 1 câu hơi ngu là có khi nào những con PB này cắn chủ và khách của chủ ko? nhìn sợ quá