• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh mình sưu tầm tặng ACE đam mê Pitbull

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Toàn những em không những đã đẹp lại toàn màu đang rất HOT ...nhìn mà phê .:D:D:D
Anh còn em nào anh POST lên cho mọi người chiêm ngưỡng đi anh...Thanks anh

trangphuong

Active Member
Toàn những em không những đã đẹp lại toàn màu đang rất HOT ...nhìn mà phê .:D:D:D
Anh còn em nào anh POST lên cho mọi người chiêm ngưỡng đi anh...Thanks anh
Để tối anh post tiếp, giờ còn phải kiếm cơm ăn đã em. Khi nào bà bầu nhà em sinh nở nhớ ới anh một tiếng nhé?
Thân!
t/b Mấy trang web china anh cũng vào tham khảo, thấy mục thể thao video hay ghê em nhỉ, anh đã Dow hết vào máy thi thoảng coi lại cũng thấy....:D....

_DIAMOND_1984

Mấy mục thể thao thì nhiều anh ạh nhưng không được sony cho lắm, nên em cũng không SAVE ....:D:D Em cũng xem, và nghiên cứu nhiều trang lắm nhưng em phải công nhận bên CHINA cũng có rất nhiều em PIT khủng thật anh ạ, chả thua kém gì chó Mỹ, hay Thailand luôn anh ah.

_DIAMOND_1984

A Phương

Để tối anh post tiếp, giờ còn phải kiếm cơm ăn đã em. Khi nào bà bầu nhà em sinh nở nhớ ới anh một tiếng nhé?
Thân!
t/b Mấy trang web china anh cũng vào tham khảo, thấy mục thể thao video hay ghê em nhỉ, anh đã Dow hết vào máy thi thoảng coi lại cũng thấy....:D....
Bà bầu nhà em không có gì thay đổi thì chắc thứ 2 tuần tới này là sinh nở .Em cũng đang hồi hộp lắm anh ạ. hì hì hì

_DIAMOND_1984

Đàn này anh Check rồi Dương ạh, cũng hơi khó mua được đấy em ạh vì nó nó rao ở khu cực BẮC của TRUNG QUỐC giáp với NGA.........xa xa quá em ah....tìm hiểu giao dịch đàn khác thôi em...

qweasd

Member
chicken có vẻ hay tìm mấy cún nhỏ nhỉ định nhập về đấy àh,nếu có nhập cho tui biết với nhé muốn làm 1 đực để nuôi quá :p

BIG DOG

Member
@chicken : chất lượng thì quá ok rồi. Quan trọng là ' chuyển lửa về quê hương ' nữa thôi.
Em xem vụ mua dog từ china về VN thế nào, chỉ mua chó chất lượng thôi nhé.