• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh CLB Malinois tại VietPet Festival 2011

KimCuong

Active Member
Xin gửi tới anh em Malinois một số hình ảnh của anh em tại Festival nhé.

KimCuong

Active Member
Hai người thuyền trưởng của CLB Mailinois Vietpet là anh Trần Văn Hoan và anh Minh Cường.

KimCuong

Active Member
Màn biểu diễn của bạn Tùng đến từ Lạng Sơn và em Malinoi của mình.

vanglai213

Active Member
Thank bác Kimcuong đã lưu lại 1 số hình ảnh đáng nhớ của Feshival ,hehe không chả công gì đâu đấy nhớ .;)

vanglai213

Active Member
"Quote" Nguyên văn bởi Hung.tinhyeu
Có 2 em này muốn xin số điện thoại anh Hoan và xin nhận làm đệ tử của anh, không biết anh có nhận lời không. Sau khi xem màn biểu diễn của anh huấn luyện Malinoi hai em cứ như Từ Hải chết đứng.
...
Nhà Hoan mơí xây xong . Nghe noí thiết kế chất chống cháy rất cẩn thận . Ra là đã tính toán trước hết cả . Khâm thử , khâm thử ...
*
Bỏ Bu nó rồi , viết sai viết sai ... Khâm phục khâm phục . (Chữ thử trên kia là ý chỉ con chuột nha bà con ....)
Có 2 em này muốn xin số điện thoại anh Hoan và xin nhận làm đệ tử của anh, không biết anh có nhận lời không. Sau khi xem màn biểu diễn của anh huấn luyện Malinoi hai em cứ như Từ Hải chết đứng.

Hehe anh Hoan mà nhận 2 em này làm đệ tử , thì có chuyện xảy ra liền, nhà có chống cháy cũng không chữa được . hehe

tran van hoan

Active Member

Ác thật biết thằng em rất hâm mộ khoản này lại đưa lên như thế này thì ác với em quá , em đã tu hú rồi lại làm như thế này thì lại câu nói cũ với anh nhé : hãy chọc mù mắt em đi chứ đừng hành hạ nhau như thế chứ anh .!

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Xin đóng góp 2 tấm hình thể hiện sự dũng mãnh, sức bật cực tốt của Malinois:

minhcuong

Active Member
Xin đóng góp 2 tấm hình thể hiện sự dũng mãnh, sức bật cực tốt của Malinois:

Bức ảnh thứ nhất là đu quay bạn à.

Bức ảnh hai là cháu Malinois tên là Arika, giới tính nữ, nhà Tùng Linh. Cháu tuy là nữ đấy, nhưng về thể lực chắc nhiều anh chó đực cũng phải áy náy khi nhìn cháu bay rào và nhảy vượt tường.

Phi Anh

Member

3 ông chủ của Ali. Thiếu ông chủ đầu tiên nữa là 4. Festival 2012 Ali có thể báo cáo tiết mục đánh hơi, tìm kiếm, gác đồ vật được không nhỉ?
Hôm ấy vui quá các bác ạ! :-*
Ngày em tìm chủ mới cho Ali, ai nghe cũng có vẻ thương cho chú cún mới hơn 4 tháng tuổi, nặng tầm 14kg. E cũng nhớ mãi cái ngày mà 1 mình vừa ôm chó vừa lái xe từ HN về HD, mặc dù có vợ ngồi sau xe. E cũng nhớ mãi cái ngày mà cũng 1 mình lái xe từ HD đưa Ali lên HN cho bác Hoan. Bác này lại còn tổ chức một hội Phú Quốc uống rượu từ trưa đến chiều để đón Ali. May mắn cho Ali gặp được bác Hoan. Mong bác chủ mới tiếp tục phát huy để Ali ngày càng dạng danh, giống như cái tên e đặt và kỳ vọng: Khỏe mạnh, tài năng, vô địch, và khiêm nhường >:D<

tran van hoan

Active Member
Hôm ấy vui quá các bác ạ! :-*
Ngày em tìm chủ mới cho Ali, ai nghe cũng có vẻ thương cho chú cún mới hơn 4 tháng tuổi, nặng tầm 14kg. E cũng nhớ mãi cái ngày mà 1 mình vừa ôm chó vừa lái xe từ HN về HD, mặc dù có vợ ngồi sau xe. E cũng nhớ mãi cái ngày mà cũng 1 mình lái xe từ HD đưa Ali lên HN cho bác Hoan. Bác này lại còn tổ chức một hội Phú Quốc uống rượu từ trưa đến chiều để đón Ali. May mắn cho Ali gặp được bác Hoan. Mong bác chủ mới tiếp tục phát huy để Ali ngày càng dạng danh, giống như cái tên e đặt và kỳ vọng: Khỏe mạnh, tài năng, vô địch, và khiêm nhường >:D<

những kỳ vọng thì Ali không dám mơ xa . nhưng khiêm nhường thì Ali có thừa ! ví dụ : chó nhỏ đuổi cắn Ali nhưng Ali sẽ quay lưng né tránh và nhường nhịn chứ không cắn lại , nhưng chó khác mà cắn chó trong đàn là Ali tiêu diệt ngay .

to : Phi Anh ------------- vẫn đồng sở hữu mà .

minhcuong

Active Member
những kỳ vọng thì Ali không dám mơ xa . nhưng khiêm nhường thì Ali có...
Không ngủ quên trên chiến thắng, buổi tập tới anh Hoan cho Ali ra tập bài mới đi. Giáo trình có rồi, thiếu mỗi học sinh Ali và Aid thôi.

Tuần tới em định kết hợp tập xong thì ra quán nước trong nhà hàng Gió Mới, anh em bàn việc 2012 luôn nhé.

ngoc tuan 92

cháu rất hâm mộ chú tran van hoan vì chú nuôi và dạy chó cực kỳ tốt 8->

vì thế nên cháu quyết định sẽ tậu 1 e Malinois của chú vanglai213 về :x:x:x