• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh các thành viên VP đam mê GSD !!!

Thành viên nab2195 - Hà Nội
Việt Nam mình ai mà có con dog này thì ... híc híc người đó thuộc hàng đại gia!!!
Không biết VN mình đã ai nhập giống này về nuôi chưa? Hoành ... HOÀNH TRÁNG QUÁ!!!:((

Hâm nóng TOPIC đây!!!

Báo cáo cả nhà sau 1 thời gian chờ đợi tìm kiếm, tạo dựng ... ( kể công):D em đã tìm thấy thêm rất nhiều hình ảnh mới của ACE thành viên VP nhà mình, nay mới có thời gian post lên để mọi người tham khảo:love struck: Cũng xin được cáo lỗi với các thành viên mà em chưa biết tên cũng như nick VP của ACE, có rất nhiều ảnh nhưng hiện tại em post hình những ai mà qua tìm hiểu em đã biết được. Còn các thành viên khác em chưa được biết thì xin ACE nào đã biết post hình lên topic này giúp em để em và các thành viên khác được biết. Rất cảm ơn ace!!!:love struck:
anh Ảnh_HưngYên
Anh buidinhvan
Anh Hoan2008

b4m4_b0y

Member

Thành viên nab2195 - Hà Nội
Việt Nam mình ai mà có con dog này thì ... híc híc người đó thuộc hàng đại gia!!!
Không biết VN mình đã ai nhập giống này về nuôi chưa? Hoành ... HOÀNH TRÁNG QUÁ!!!:((
Các bác cho em hỏi đây có phải là chó săn sói Ái Nhĩ Lan không ạ ???

my_lucky

Active Member
hi vọng tất cả những anh em yêu GSD trong diễn đàn sẽ post ảnh của mình cùng cún yêu lên để anh em chúng ta còn biết mặt nhau nhé, dễ giao lưu với nhau hơn, rút ngắn khoảng cách.........!!!

Các Bạn Thân Mến !

Thành viên đã tạo ra chủ đề rất hay dành cho những fan hâm mộ GSD , mong các bạn nào có GSD hãy tích cực đưa những hình ảnh cún của mình để chủ để thêm phong phú .
Hôm nay mình cũng tham gia vài bức ảnh của mình và các thành viên yêu con gsd tại DALAT , mời các bạn xem hình

[/B][/I][/COLOR]
Chúc mọi người nhiều sức khoẻ và thành đạt - thân chào - LONGDALAT

Nhằm hâm nóng Topic hôm nay em xin phép post vài hình ảnh về các thành viên mới có chung niềm đam mê GSD!!!:D
Thành viên Khải - Hà Nam cùng em Ken

Còn đây là thành viên An cùng em Mickey - Người Nam Định, Sống và làm việc tại Hà Nam:love struck:

Rất cảm ơn ACE đã ghé qua topic!!! Chúc phong trào nuôi GSD ngày càng phát triển mạnh mẽ và sôi nổi:love struck::love struck::love struck: