• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh các thành viên VP đam mê GSD !!!

Xin phép toàn thể gia đình VP, mục đích em lập ra chủ đề này làm gắn kết mối quan hệ tình cảm giữa các thành viên VP với nhau. Xuất phát từ bản thân em là thành viên mới của VP, em rất ngưỡng mộ ACE VP qua rất nhiều bài viết hay quen thuộc. Em rất tôn trọng và quý mến mỗi khi đọc được bài viết hay như BS BÁU,bác Hùng Vương, BUBBA, Tai Vểnh,hunghanoi, TrungAC ... Cũng chính vì đã quen với nhưng cái tên đó nhưng chưa biết được hình ảnh của các bác cũng như ace thành viên VP ( em đã biết được một ít qua tìm hiểu) vì thế em lập ra chủ đề này nhằm kêu gọi ACE VP những người có chung sở thích về thú nuôi xin hãy post nhưng tấm hình của mình chụp cùng thú cưng để em nói riêng và ace VP nói chung biết được hình ảnh của các thành viên VP để khi ra đường có gặp nhau còn biết để chào hỏi trò chuyện:D
Sau đây em xin mạn phép post hình của các thành viên VP mà em đã biết được hình ảnh vào bài này,nếu có gì sai sót mong ACE nhiệt tình đóng góp ý kiến để em kịp thời sửa sai.
tên các thành viên ( nick trên diễn đàn) em sửa thành tên của hình ảnh
ví dụ ảnh của bác Hùng hà nội se có tên là hunghanoi - ha noi.jpg ( là tên ảnh luôn)
Rất mong sự ủng hộ của ACE. Do bài này nằm bên box GSD nên em chỉ post những hình ảnh chụp cùng gsd. Nếu Mod đồng ý thì Xin ACE chỉ cần post hình của mình là được thôi ạ.
Chúc toang thể gia đình VP ngày càng tìm thấy được hạnh phúc trong niềm đam mê của mình !!! Chúc VP ngày càng lớn mạnh và có nhiều thành viên có chung niềm đam mê thú nuôi!!!:love struck:

hungvuong1

<font color="Orange"><strong>Chuyên gia huấn luyện
Phải công nhận ý tưởng của Phanthelinhgt rất hay! Tuy chưa có điều kiện để trực tiếp gặp mặt bằng những buổi giao lưu ngoài đời, nhưng qua hình thức giới thiệu hình ảnh như thế này, cũng là cách để anh em trong hội dễ quen mặt, biết tên và ngày càng xích lại gần nhau thân thiết hơn. Sự sáng tạo trong mỗi sân chơi, cũng làm cho diễn đàn ngày càng thêm hấp dẫn và phong phú hơn. Cá nhân tôi rất ủng hộ sáng kiến này của bạn!

KimCuong

Active Member
Hưởng ứng với ý tưởng của Phanthelinhgt, tớ xin tham gia Topic với một tấm hình đã cũ góp vui với mọi người nhé.

[imgc="Anh KhiêmTN, KimCuong và Rando."]http://i226.photobucket.com/albums/dd15/rose1402/IMG_1247.jpg[/imgc]

Rất cảm ơn ACE đã hưởng ứng ý tưởng của em, mong rằng sẽ có nhiều thành viên gia đình VP chúng ta tham gia post những hình ảnh chân dung của mình để ace VP nhận diện. Em sẽ cố gắng sưu tầm để post lên những hình ảnh của ACE trên diễn đàn VP.
Cảm ơn bác HungTrungYen đã sửa sai cho em kịp thời,mong bác post hình của mình để em được chiêm ngưỡng với ạ. Em cũng có ý kiến xin bác giúp đỡ, đó là có thể em post hình thành viên VP mình không chụp với GSD,có thể chỉ có chân dung hoặc chụp với thú nuôi khác ( mục đích để ACE VP biết được chân dung các thành viên VP nhà mình) mong bác đừng xoá nhé Mod !!!;) em cảm ơn bác rất nhiều!!!>:D<:love struck:

bác Vũ Hùng TP HCM

Tình hình là em cũng mê luôn mấy em GSD này rồi!!!Trông bọn nó đứng oai phong quá!!!Rất đẹp!!!Cảm ơn mọi người đã post ảnh cho mọi người chiêm ngưỡng ạ!!!!

Cảm ơn anh Mod BUBBA rất nhiều, nội dung và hình ảnh rất đẹp,dễ xem, dễ hiểu. Rất mong anh sưu tầm nhiều hơn nữa để giới thiệu với các gương mặt thành viên ACE VP nhà ta vì một ngôi nhà VP tươi đẹp tràn đầy niềm đam mê, tình thương yêu và đoàn kết. Chân thành cảm ơn anh !!!

Rất mong các thành viên VP tích cực ủng hộ cho chủ đề này!:love struck:

em có một số ảnh đây nữa nè

Cảm ơn bác haigsd đã rất nhiệt tình với anh em!Hình bác post rất đẹp,nếu như thêm tên người trong ảnh để ace VP biết cụ thể thì hay biết mấy. Rất mong bác ủng hộ ace VP hơn nữa, cảm ơn bác nhiều nhiều!!!:love struck:

Chị Diệu Thuý - Hà Nội phụ trách CLB cuối tuần:D

>:D<Rất mong ACE VP ủng hộ chủ đề này! Em sẽ cố gắng hoàn thiện những thông tin về thành viên Gia đình VP mình.:love struck:

TrungAC

<font color="Orange"><strong>Ban liên lạc GSD Viet
Trung AC xin tham gia vài ảnh GSD để góp vui sáng kiến topic này :

( Ảnh chụp với GSD Janos VD Noriswand : V2 giải thế giới, VA1 tại Italia và C.H.Séc )

Bác Sỹ GreenVET-hanoi BS mặc áo đỏ nha!!!:D

Đại ka SoiLua !!!( (sao lại tên soilua nhi?:worried::raised eyebrow::D)