• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi offline của Vietpet Quảng Ninh giao lưu cùng anh em Vietpet các tỉnh

my_lucky

Active Member
Anh với gần chục anh em máu ở lại quá, đã ra bãi tắm vẫy vùng thỏa thuê rồi đấy chứ, cứ tưởng là được ở lại an dưỡng 1 đêm hít thở không khí trong lành thì đùng phát lại phải về gấp vì nhà có việc....tiếc quá:(:)(:)(:)((

golden-sr

Member
EM Cường chủ cũ con Boii đây anh :D EM cũng vùng vẫy mà :)) Cứ tưởng anh ở lại chơi thêm vài ngày... Ảnh đẹp quá.. thanks anh :D

sumoandbull

Vietpet sponsor
EM Cường chủ cũ con Boii đây anh :D EM cũng vùng vẫy mà :)) Cứ tưởng anh ở lại chơi thêm vài ngày... Ảnh đẹp quá.. thanks anh :D
Em cũng đang cân nhắc ko biết ảnh đẹp là vì "súng to" hay "bắn khéo" :-"

1 tháng 1 lần off như thể này chắc toàn thể anh chị em vietpet béo tốt ra mất anh ạ...

my_lucky

Active Member
Cả nhà bỏ phiếu cho vụ mỗi tháng offline ở một tỉnh đi nào....kinh phí thì có lẽ là nên nhờ vương quốc Campuchia tài trợ là tuyệt nhất:-h:-h:-h=))

Cả nhà bỏ phiếu cho vụ mỗi tháng offline ở một tỉnh đi nào....kinh phí thì có lẽ là nên nhờ vương quốc Campuchia tài trợ là tuyệt nhất:-h:-h:-h=))
Chuẩn đấy a ơi em like nhiệt tình luôn.........

my_lucky

Active Member
Buổi offline hôm đó không những chỉ có nam thanh nữ tú, mà từ các Cụ già đến các bé nhỏ cũng rất háo hức tham gia..........:x:x

my_lucky

Active Member
Mấy bác đài truyền hình giờ mới ...ăn sáng xong nên xuất hiện ạ:D:D