• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi offline của Vietpet Quảng Ninh giao lưu cùng anh em Vietpet các tỉnh

Khánh Nhữ

Active Member
Xin chân thành cám ơn admin phamhuyhoang cùng toàn cộng đồng yêu pet Quảng Ninh, đây ko chỉ là Offline VietPet Quảng Ninh mà mang ý nghĩa rộng hơn là cả miền Bắc đúng với tiêu chí " Kết nối đam mê "...!

phamhuyhoang

Active Member
Mình xin thay mặt ace câu lac bộ vietpet Quảng ninh xin chân thành cảm ơn tất mọi người đã nhiệt tình xuống offline cùng VP Quảng Ninh ^_^ Dư âm của cuộc vui đến tận hôm nay vẫn chưa hết nồng độ cồn trong người ,^_^ Việt Anh nhớ up thêm hình ảnh của ngày hôm đó cho anh em cùng ngắm với nhé ^_^ mải vui với mọi người anh chẳng đi chụp được tấm nào cả ^_^

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
mọi người bận gì mà sao giờ mới được chút ảnh thế nhỉ , lại chẳng có cái ảnh nào để chứng minh rằng ngày hôm đó mình có mặt nữa cũng định tự sướng vài tấm để làm bằng chứng mà bận quá thế là quên mất !!!!:(:)((

my_lucky

Active Member
Mình xin thay mặt ace câu lac bộ vietpet Quảng ninh xin chân thành cảm ơn tất mọi người đã nhiệt tình xuống offline cùng VP Quảng Ninh ^_^ Dư âm của cuộc vui đến tận hôm nay vẫn chưa hết nồng độ cồn trong người ,^_^ Việt Anh nhớ up thêm hình ảnh của ngày hôm đó cho anh em cùng ngắm với nhé ^_^ mải vui với mọi người anh chẳng đi chụp được tấm nào cả ^_^
Báo cáo các bác là em chụp sơ sơ có hơn 800 kiểu ảnh thôi ạ, các bác cho em vài ngày thì em mới up hết được để phục vụ các bác ạ>:D<>:D<