• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh ọp ẹp của Hội Yêu Mèo VP Hà Nội ngày 22.5.011

Gemma

Active Member
Bác ấy đi off vì cũng yêu mèo lắm, và còn vì trước đấy mấy tiếng đã mê mẩn chàng Bông Ngố của Huệ:D Quả thực hôm đấy nhà Gà có việc buồn, rất buồn. Hai đứa đã định không đi, nhưng rồi lại tiếc, thế là vẫn đi:D
Thấy bác ấy tâm trạng nên mình có biểu bác ấy mang đồ nghề đi đâu vì nó khá nặng (Gemma trong nghề nên biết mà). Bác ấy tình nguyện xách cái máy ảnh nhỏ đi để chụp Bông Ngố và các bé mèo làm kỷ niệm:love struck:
Đùa thôi, chứ anh xã Hương Lan thế là nhiệt tình quá còn gì, vẫn tham gia off trong khi trông mặt buồn rười rượi y như... đánh mất cái gì quý lắm ấy... :worried::raised eyebrow::rolling eyes:

Đúng vậy, đồ nghề chuyên nghiệp khá nặng, nhất là đối với cánh chị em phụ nữ. Cho nên đi đâu mà phải tha lôi máy ảnh đi thì mẹ Gemma ưu tiên chọn cái nào nhẹ nhất, có khi chỉ cần máy ảnh du lịch cũng làm nên chuyện rồi, chả cần phải gồ ghề máy chuyên nghiệp làm chi. Hôm bữa off ở Sài Gòn hồi giữa tháng tư vừa rồi ấy, mẹ Gemma đi có một mình thôi, hai tay xách hai đứa còn đeo thêm cái giỏ đồ nghề nặng trịch cả máy to lẫn củ đèn flash to. Nhờ vậy về nhà show hình, anh xã thích quá bảo lần sau sẽ tham gia off mèo cùng mẹ Gem và anh em Bờm :-bd:love struck:

Đang tâm trạng mà anh xã chụp được như thế là nhiều ý chứ! Chết thật, sao hai vợ chồng lại đi mê mẩn mèo nhà cô Bông Ngố thế kia! Đến nỗi mà phải đánh một quả đi Hải Phòng thăm mèo thì nhất nhà Gà rồi! Thế thì kiếm một em "trắng gì mà sáng thế" như Bông Ngố nuôi cho nó khỏi tương tư nhở! :D:love struck:

vanle

Member
thằng ku này mới đạt giải nhất cân nặng =))

đi ọp ẹp thì sợ và nhát thế, về nhà lại thành tướng cướp =))
A, hoa ra th ku nay moi la nang nhat a? the thi be vang kia dat giai nhi dung ko a
Tu dung bi mat unikey, danh go ko dau, ca nha thong cam ^^ moi co 1 hom ko len ma topic da day len tan 10 trang roi, dong vui qua ;)

vanle

Member
Nghe tên anh Hoangmoccuong trên diễn đàn em cứ nghĩ a già lắm cơ, cỡ tầm 35,36t. hnay gặp mới biết mình bị nhầm hàng :D sory a vì e cứ tưởng a già híhí
/QUOTE]

Anh này già thật mà em, mặt mũi non tơ thế thôi, chứ đầu 3 *** chơi vơi đến nơi rồi đấy :))
oai, aC qua tre so voi tuoi y a.. dang ne ..hihi

vanle

Member
Đây là bạn hathu08 cùng em mèo mình không nghe rõ tên (chỉ ấn tượng là khi giới thiệu bạn ấy cứ hết lời khen em nó đần, ngố, tồ,... :)) trong khi bạn Yến (bizonzon) bên cạnh lại bảo em nó đẹp trai)

Cuộc thi mèo béo ^^
Bạn nữ áo xanh lá cây (thấy bạn ngồi cạnh cái cân suốt, chắc được giao phụ trách cái cân) có nick là vanle thì phải.

ui, cung ko nghi la ban hathu08 lai tre the, minh cu tuong phai co gia dinh roi co ^^
Tu dung cai can o truoc mat, cu the la e phu trach thoi chu nao co duoc phan cong nhiem vu gi dau ^^

Cumimi

Member
Giật mình với em đen thui này:

Em này giống hệt Mimi nhà em :D Tham gia chậm mấy ngày thôi mà đã bỏ lỡ 1 buổi off vui và thú vị thế này rồi :)

hathu08

Active Member
ôi, em sinh năm 91 cơ mà, tại em cứ mẹ mẹ con con với cái lũ ranh con ấy nên mọi người nghĩ em lập gia đình rồi, nhiều khi oan em :( Hôm đấy có cả bạn Hà béo đi cùng nhưng dứt khoát không chịu chụp ảnh :))
Thằng bẹp đần nhà em chỉ được giải nhì hay giải ba gì đấy thôi, dạo này cháu nó đang giảm sút phong độ :(

[alex]

Member
Hic, sorry cả nhà, tớ bị cháy chương trình. Còn nhiều phần trò chơi giao lưu rất hay tớ đã chuẩn bị nhưng không gian không cho phép, đành hẹn mọi người lần sau vậy :)
Nếu mình được thống nhất trước thì sẽ sắp xếp không gian hợp lý hơn, số lượng đông đã được báo trước do mọi người đăng ký rồi, chỉ có điều không hiểu sao phòng to mọi người không chọn mà cứ tập trung tất cả ở phòng nhỏ , thêm vào thời tiết oi búc trước cơn giông càng khiến khong khí quán them ngột ngạt :( Mình đứng sau quầy pha chế chỉ thấy thương thằng Bẹp nhà hathu nằm sóng xoài dưới chân mình thở hổn hển vì khó thở. Mình mải tạp trung trong quầy pha chế nên có điều gì sơ sót mong cả nhà thông cảm nhé :)

Mr3xu

ôi, em sinh năm 91 cơ mà, tại em cứ mẹ mẹ con con với cái lũ ranh con ấy nên mọi người nghĩ em lập gia đình rồi, nhiều khi oan em :( Hôm đấy có cả bạn Hà béo đi cùng nhưng dứt khoát không chịu chụp ảnh :))
Thằng bẹp đần nhà em chỉ được giải nhì hay giải ba gì đấy thôi, dạo này cháu nó đang giảm sút phong độ :(
Hathu08 chuyển nhượng thằng Bẹp vừa đần vừa ngu cho chú đê (tại vì đứa lớn nhà chú sinh năm 99). Đảm bảo sang tháng Bẹp sẽ Đẹp và hết ngu với đần.
P/s: chú là cái anh thích ấy ấy thằng Bẹp í.

hathu08

Active Member
Gớm, chú định ém quân làm trại mèo tương lai của vietpet à, quân số nhà chú đang tăng vùn vụt luôn ấy :( Hôm nào chú rảnh cháu lại mang thằng c.him to ấy qua nhá, thằng đần này thích đi chơi lắm, đưa nó đi mà nó cứ thò ra hóng đường, nhìn buồn cười lắm cơ

Hiền Boo

ôi em nào cũng xinh xắn đáng yêu quá đi mất :( nhìn chỉ muốn ôm thôi :x
nhớ bé Măm Măm nhà mình quá :(( đi cả ngày rồi chưa thấy về :((((((((

Hôm đó đến "hơi đông" nên mình đến giờ cũng không biết những ai là trong gia đình Alex, hôm đó gọi nước uống nhưng đông quá, chẳng đến lượt mình, uống ké nước lọc đá còn thừa của cu con. Ban tổ chức mĩnh biết mỗi cô Bizonzon.Có lẽ lần sau, đăng ký thì đăng ký nước uống luôn hay hơn. Đến nơi nộp tiền nhận luôn đồ uống!!!!!!!!!!!

bizonzon

Active Member
Hôm đó đến "hơi đông" nên mình đến giờ cũng không biết những ai là trong gia đình Alex, hôm đó gọi nước uống nhưng đông quá, chẳng đến lượt mình, uống ké nước lọc đá còn thừa của cu con. Ban tổ chức mĩnh biết mỗi cô Bizonzon.Có lẽ lần sau, đăng ký thì đăng ký nước uống luôn hay hơn. Đến nơi nộp tiền nhận luôn đồ uống!!!!!!!!!!!
Ôi chết, cái này sơ suất quá, em xin lỗi anh. Chắc tại đông quá chủ quán làm không kịp. Lúc em nói xong hết rồi mà còn chưa thấy nước của em đâu, khát quá phải vào tận chỗ chủ quán để gọi mà :(

[alex]

Member
Công nhận là hôm đó đông quá, mình chỉ làm đồ uống theo list bạn Ly đưa ( nghĩa là đã đóng tiền và gọi đồ uống ) còn những bạn gọi ngoài cũng đã làm hết rồi, có lẽ cô Bizonzon mải làm chương trình quá nên quên cả đăng ký nước uống chăng :D
@Yêu chó ngoan: chắc nhà Yêu chó ngoan không đăng ký nước uống trong list nên bị sót đấy, hôm nào ghé quán tớ làm bù cho ^^!

zZĩnz

Member
lần sau đi off nhất quyết sẽ cố gắng đoạt lại cái vụ giải Mèo béo kia
Sushi nhà em 6kg cơ mà há há Hum ấy không vì cậu ấy bị đi ngoài phải đi khám thì đã vác đi rồi Giải mèo béo kia Nù bà cà chì :D

trungch

Vui quá tạ Lần sau off thì call mình với nhé, đã đk vào CLB trên topic rồi .

milkygirl6390

Active Member
lần off trước là tháng 5 mà bây giờ là tháng 7 rồi ạ, hội mình off thêm phát nữa sớm sớm đi ạ, e lại sắp phải vào học rồi... vẫn chưa có dịp đi off lần nào...:((