• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh ọp ẹp của Hội Yêu Mèo VP Hà Nội ngày 22.5.011

bichdiep

Member
Em chào cả nhà. Mọi lần thì nhà bichdiep vẫn bị réo đòi ảnh, hôm nay nhà tớ quyết tâm thực hiện tốt quyền công dân :) đi trước cả nhà 1 bước lập topic gom ảnh lần off này. Quan điểm nhà em là buổi ọp lần này khá thành công, không khí vui vẻ và có trật tự, qui củ hơn những lần trước. Cái này em xin chân thành cám ơn Đảng, Chính Phủ, Nhà Nước, cùng BTC đã quan tâm, tạo sân chơi vui vẻ cho những người cùng sở thích, đam mê.
Thứ 2 là nhà tớ bức xức vụ con cái nhà tớ toàn bị nhận nhầm, hic, tớ sẽ làm hẳn 1 bài so sánh về vụ này. Con nhà tớ là duy nhất, là số 1, xinh đẹp là thế, đáng yêu là thế mà bị nhận nhầm à :(( không thể chấp nhận được.

Vài em đẹp xinh tại quán ạ, con cái nhà ai mau điểm danh nhận ảnh nhé :D
Em này khiến em bị hút hồn đầu tiên ạ

Là con nhà này ạ, nhưng mà em định chụp chân dung chủ nhân thì bị phát hiện, hic :cry:

vanle

Member
oài, t vừa up mấy cái bên topic cũ, có phải đưa sang đây ko nhỉ

bichdiep

Member
oài, t vừa up mấy cái bên topic cũ, có phải đưa sang đây ko nhỉ
Bạn nhanh tay ghê, hic, vụ này tớ chả biết. Mod nào đi qua gộp lại hộ bọn em cho nó xôm ạ
:party::party::party::party::party:

ecklee

Member
Tiếc quá :( hôm nay em chẳng đi được :( em tưởng off sáng nào ngờ vào tầm đó thì em phải đi học :(

bichdiep

Member
Nốt cái này, em xin chờ ảnh các bác khác ạ rùi em up tiếp. Em đang mong ảnh chụp chung cả nhà hôm nay lắm. Mong lắm ấy ạ

Link Map

Member
đến phút cuối thì lại không đi được mới chán chứ.huhu...Thấy cả ảnh có anh Lâm kìa, định cho Cốm với Xêkô đi khoe với anh chị mà lại phải ở nhà:((

kiny9x

Member
đến phút cuối thì lại không đi được mới chán chứ.huhu...Thấy cả ảnh có anh Lâm kìa, định cho Cốm với Xêkô đi khoe với anh chị mà lại phải ở nhà:((
em cho tôm đi để gặp chủ cũ thế mà không thấy chị đến. tiếc thật:(

vanle

Member
hnay đi off thật vui, các bé mèo bé nào cũng đáng yêu và rất ngoan, dù mới gặp nhau lạ lẫm nhưng ko có đánh cãi nhau gì hết =D> ^^

Ch bizonzon đúng là trưởng ban tổ chức kiêm MC, rất chi là chuyên nghiệp. Mà hình như ch ko mang bé nào theo thì phải

Nhà ch Bích cũng thất hứa nhá. Hội mèo ai cũng hong hóng đến nghía đàn nhỏ nhà ch vậy mà hok có bé nào hết T_T

Nhà ach Boo chắc là góp số thành viên gia đình nhiều nhất, cả nhà cùng đi off. Ban đầu nghe tên Bơ Sữa em cứ tưởng là tên các bé mèo nhà ach, hoá ra là ..hihi. Bơ Sữa chắc cách nhau khoảng 2 tuổi ach nhỉ.Các cháu đang học lớp mấy thế ạ?

Nhà eTú có lẽ là góp số thành viên mèo nhiều nhất, 6 bé thì phải. Nhìn mèo mới nhận ra chủ hehe
Nhà Bông ngố phải trao thêm giải nhiệt tình cách mạng mới được. Từ HP vẫn máu lên off :-bd À, chúc mừng nhà Bông ngố hôm nay có thêm thành viên mới là em Bột. Đúng là trắng như bột ý ạ ;)

Nghe tên anh Hoangmoccuong trên diễn đàn em cứ nghĩ a già lắm cơ, cỡ tầm 35,36t. hnay gặp mới biết mình bị nhầm hàng :D sory a vì e cứ tưởng a già híhí
Có vài cái ảnh lởm up lên góp vui

Ngồi cạnh nhà eT đầu tiên nên toàn seri ảnh mấy bé nhà T

2 bé này chắc là của nhà chị alex

Quên mất bé này nhà ai rùi, nếu e nhớ ko nhầm thì bé này được giải nhất giải cân nặng thì phải :confused:

Em về sớm hơn mọi ng nên phần sau thế nào, mọi người tiếp nhá.

Để bên kia buồn quá, phải mang sang đây thôi

thằng ku này mới đạt giải nhất cân nặng =))

đi ọp ẹp thì sợ và nhát thế, về nhà lại thành tướng cướp =))

zZĩnz

Member
huhu sushi nha em van bi om nen ko di dc danh hen moi nguoi lan sau vay
ma cac be trong xinh qua
@ecklee hehe dang ay cung ko di dc ah hehe may qua nhung lan sau nho di nha
kiki nho mang ca em Bim di nua

Bông Ngố

Member
Á Á Á, em Bột của mình đc điểm danh này, Em Bột hôm nay chưa kịp đc về nhà mới Bông ngố đã đc đi off:love struck: , Cảm ơn Bích Diệp đã chộp Bột hộ mình :love struck:

Bông Ngố

Member
Woà, Bông ngố mà Iemmap đây mà, mà tác giả có dòng chú thích rất chuẩn, Bông ngố ở nhà đẹp trai nổi tiếng, thế mà hôm nay cũng tắt điện luôn, hu hu

bichdiep

Member
Riêng nhà BongNgo mình tặng trước nè

Ấn tượng với bài nói chuyện của chị lắm :-X

Gemma

Active Member
Woà, Bông ngố mà Iemmap đây mà, mà tác giả có dòng chú thích rất chuẩn, Bông ngố ở nhà đẹp trai nổi tiếng, thế mà hôm nay cũng tắt điện luôn, hu hu

Đây là chú Iemmap và Bông Ngố á? Nghe tên mãi giờ mới thấy cả mèo lẫn người :-bd:love struck:

Kún¥êu

Member
Bây giờ mình mới về đến nhà, mưa ướt hết cả người rồi. Hội mèo nhà mình hôm nay đến đông đủ quá, mỗi tội toàn những bạn lạ ơi là lạ. Quán Alex tuy rộng rãi nhưng hôm nay đã bị quá tải. Thật ra bizonzon còn rất nhiều chương trình hay nữa, nhưng mà quân số đông quá làm cho không có không gian thực hiện hết các tiết mục.

bizonzon

Active Member
Hic, sorry cả nhà, tớ bị cháy chương trình. Còn nhiều phần trò chơi giao lưu rất hay tớ đã chuẩn bị nhưng không gian không cho phép, đành hẹn mọi người lần sau vậy :)