• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình Ảnh Sinh Hoạt Tại ChauLien Kennel

tun_aca

Vietpet sponsor
Hôm nay cố gắng ra off cùng anh em bên cầu Ánh Sao, đông và vui. Gửi đến mọi người một số hình ảnh của buổi off.Hai em được đi off hôm nay là GaGa và Xám

Bầu đoàn thê tử có đủ mặt...

"Mày" nói nhỏ anh nghe coi "mày" ăn cái giống gì mà bự dữ vậyyyyyyyyyyyyy?

Nè kưng, Bự không phải là ngon nha.Anh có đồng bọn đó nha. Xám "múc" nó đi em...

Dạ múc gì anh GaGa? em là em thấy không "múc" nó được đâu

Anh ở đây nha,em ra đây xiúuuuuuuuuuuuuu

Bự thì chưa chắc ngon, nhưng nếu đồng bọn của em cũng....Bự thì có ngon không anh???

GaGa : mother màyyyyyyyyyyyyy Xámmmmmmmmmm, hèn gì mày đua trướccccc. 3 wánh 1 không chột cũng què....Cứuuu..c....ứ...uuuuu

Thôi qua chơi với mấy pé POM cho chắc keòoo

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Con là Cá Rô con của cha tủn_aca. Con tha thiết yêu cầu bác Bảo Senato về dạy dỗ em Pom này lại nha.

Pom, 2 đứa mình cùng ngồi xuống chơi chung nha?

anh Cá Rô ngồi rồi nè

Em ngồi xuống điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Bác Bảo ơi nó gạt con nó không chịu ngồi kìaaaaaaaaaaaa

Thôi quê là khó quề, đi về thôi mẹeeeeeeeeeeee

-------------------------------------------------------------------------------
Khuyến mãi thêm cái clip Biệt Kích GaGa trèo tường vào nhà cướp...Sắc con gái người ta

http://www.youtube.com/watch?v=pxW9bWvRibQ&feature=g-upl&context=G280d023AUAAAAAAAAAA

tun_aca

Vietpet sponsor
Một vài hình ảnh của Phèn Of ChauLien tại cuộc thi Chó Phú Quốc do CLB Phú Quốc Sài Gòn tổ chức ngày 7/4/2012

Tạo dáng làm vài "pô" kỷ niệm trước khi vào sàn đấu.

hixhix,em là em thấy dáng của Phèn Of Chau Lien còn đẹp hơn dáng của tun_aca nữa...

Căng thẳng hồi hộp đợi đến lượt mình thể hiện. nét lo sợ mình là con....Lai không được Công Nhận Giống thể hiện rõ trên nét mặt cả chủ và tớ.

Thả lỏng nào Phèn, cố gắng thể hiện mình là Phú Quốc đi con.....

Chạy nào Phèn ơi, cứ bình tĩnh chạy theo tay anh tủn nè...

Hồi hợp chờ đợi kết quả sau cùng...

Phèn : "mother" gặp ông nội tủn_aca không biết đọc chữ nên phải đánh vần lâu quá...

tủn_aca : Đạttttttt rồiiiiii Phènnnnn ơiiiiiiiiiiiii...I love uuuuuuuuuuuuu, phèn phèn

Chờ đợi bao nhiêu ngày, cuối cùng Phèn cũng là một em chó Phú Quốc đúng nghĩa.Xin cám ơn Phèn,cám ơn Phú Quốc,cám ơn tất cả mọi người đã quan tâm đến Chó Phú Quốc.....

tun_aca

Vietpet sponsor
Dạ hình như là vậy,em cũng không rành lắm tại lúc người mua ở SaiGon xuống nhà em coi là bạn của 1 anh ở ngòai HaNoi nên em cũng không biết phải anh sumoan không nữa hihihihi(vì em bán là Xem Tân Mắt và Bắt Tận Tay )

tun_aca

Vietpet sponsor
Cập nhật một ít hình ảnh về bé cái tên Lì gần 3 tháng (Bentley of ChauLien )

Không hế thua kém bé Ben "người Việt gốc Thái" có ông bà cha mẹ là những nhà vô địch Mỹ -Thái về chất lượng lẫn hình dáng .Dù 2 bé đều sinh vào ngày 20/2/2012

tun_aca

Vietpet sponsor
Xin được ra mắt cùng lúc với mọi người 14 em BullDog của ChauLien Kennel.

Ưu tiên hàng đầu vẫn là Bentley of ChauLien,giới tính Cái. Một em bulldog được nhân giống bởi ChauLien Kennel.Ở nhà bé tên Lì vì bé Lì lắm lắm, Lì đã tròn 4 tháng tuổi (20/2/2012) phát triển tốt và không hề thua kém các bạn người Thái cùng độ tuổi có cha mẹ là Champion. Đây cũng là một niềm vui và có thêm chút xíu lòng tự tin cho ChauLien Kennel.

Giấy Khai Sinh của Lì

Vện......Lì

Đừng đớp....chym Cá Rô Lì ơi...

Và trong vòng 1...nốt nhạc,Cá Rô đã "thuần hóa" được em Cọp Con này.

Chuẩn bị nhảy qua...vòng lửa nha Lì.

2 cha con tuy 2 cái tên,nhưng khi ...."ra chơi" không còn cha con nữa....quyết chiến ngay từ đầu...aaa à à.......haaaaaaaa'''''''

Cha Cọp giỡn mạnh quá, Lì giận cha Cọp luôn òy.

Như 2 giọt nước..

Giống đến cả 2 cái mông cũng có mảng màu y chang nhau.

Và không hề thua kém các bạn người Thái cùng độ tuổi có cha mẹ là các nhà Champion Mỹ - Thái

Và đây là tất cả những gì tủn_aca đang sở hữu.....14 em vui vẻ chung sống hòa bình.

Vui lòng xem thêm rất nhiều hình ảnh tại đây.

Facebook

tun_aca

Vietpet sponsor
Các "mầm non" nay đã lớn. Mạn phép cập nhật hình ảnh của các bé bulldog sau một thời gian dài "ăn ngủ" tại chaulien kennel.

Đầu tiên là AnNam of ChauLien. Bé đầu tiên mang họ ChauLien trong Khai Sinh.

Em này tên Trắng." Mầm Non" nay đã được 9 tháng tuổi.

Đã ra dáng....đờn ông rồi

Và đây là em Vá. " Mầm Non" nay đã được 9 tháng tuổi

Vá là anh em ruột thịt với Trắng. cũng là con của nhà vô địch Mỹ Top Gun

Và đây là em Vàng." Mầm Non" nay đã được 9 tháng tuổi

Vàng là anh em cùng Cha khác Mẹ với Tráng và Vá.

Đây là Đỏ." Mầm Non" nay đã được 9 tháng tuổi

Đỏ hơi bị "gấu" à nha.

Còn em tên là Khoang." Mầm Non" nay đã được 9 tháng tuổi

Tuy em nhỏ con nhất nhưng em chính là người ..."cầm cờ" đó nha

Không biết mọi người còn nhớ em ko?? em chính là Venus con của nhà vô địch Mỹ Dreamer.

Và một nhân vật không thể thiếu. Đó chính là "quản gia"....Cọp.

Mọi người có thể xem thêm rất nhiều hình ảnh tại đây của ChauLien Kennel.

http://www.facebook.com/media/set/?set=a.351141424957233.66770832.100001841366458&type=3

huuthiem

chó đep quá ............... bên mình ko biết con chó con bull 3 đến 4 tháng ko nhể