• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hãy để Pitpull là tác phẩm nghệ thuật

..@ Khánh
Ảnh có vẻ là đẹp nhưng chưa Rửa và Chọn kỹ nên chưa đẹp hẳn thì phải :)):)):)):))
Cách rửa gia truyền - hiệu quả cao tỉ lệ thuận với số người tham gia lựa trọn:
Bước 1: cùng ae nhúng với Vodka ... chai + Lẩu thập cẩm hoặc gà hoặc hải sản...nồi
Bước 2: cùng ae đem vào phòng Karaoke (cùng Ban Cố Vấn chân dài:-* - BCV) tiếp tục tráng lại bằng bia heineken hoặc rượu out of VN sau đó bắt đầu lựa ảnh thì mới khách quan được.
Bước 3: nếu chắc 100% thì cử mỗi ae cùng một thành viên của BCV:-* vào phòng riêng rồi đưa ra nhận xét cụ thể, tránh BCV:-* hùa nhau đưa ra cùng nhận xét - đảm bảo 100% ảnh sẽ đạt giải cực cao...:)):)):))
Đừng tiết lộ cho ai đấy nhé:-o:-o:-o

dgk_karate

Member
..@ Khánh
Ảnh có vẻ là đẹp nhưng chưa Rửa và Chọn kỹ nên chưa đẹp hẳn thì phải :)):)):)):))
Cách rửa gia truyền - hiệu quả cao tỉ lệ thuận với số người tham gia lựa trọn:
Bước 1: cùng ae nhúng với Vodka ... chai + Lẩu thập cẩm hoặc gà hoặc hải sản...nồi
Bước 2: cùng ae đem vào phòng Karaoke (cùng Ban Cố Vấn chân dài:-* - BCV) tiếp tục tráng lại bằng bia heineken hoặc rượu out of VN sau đó bắt đầu lựa ảnh thì mới khách quan được.
Bước 3: nếu chắc 100% thì cử mỗi ae cùng một thành viên của BCV:-* vào phòng riêng rồi đưa ra nhận xét cụ thể, tránh BCV:-* hùa nhau đưa ra cùng nhận xét - đảm bảo 100% ảnh sẽ đạt giải cực cao...:)):)):))
Đừng tiết lộ cho ai đấy nhé:-o:-o:-o
Cách rửa gia truyền này nghe chừng phức tạp quá nhỉ. Em chưa rửa bao giờ nên chắc khó mà theo cách gia truyền này được. Chắc áp dụng cách của em thôi: Alo anh hiếu góp rượu ra quán pín rửa ảnh đẹp :)).

saggydog

Member
Chó bị viêm mắt

Các bạn ai jup vơi!
Mình mới bắt 1 con chó lạc giống xù.
Nó đã lạc 5 6 ngày. Mình mới biết và nuôi.
Đem về no yếu lắm.
Trời rét,mưa no giầm người cả ngày.
Ghẻ ca ngươi`:)| mình thương lắm. Nhà nghèo nhưng thương nó mình vẫn nuôi.
Vài chỗ trụi lông, bị ghẻ. Minh đã mua thuốc về. Nhưng con mắt mình lo lắm.
Sưng húp lên. Quanh mắt trụi hết lông. ghe? cả ở măt nữa. Minh chi mua thuoc nho mat 3k,voi lau mat nuoc muoi nhạt cho no. lau mat thuog xuyen. Mat no sug hup len,nhiều ji? nhoèn,loet',đỏ. Mỗi lần banh mắt ra lau, no cụp lại. đỏ lăm',măt luc nao cung thuog la nhắm. Thỉnh thoag mở 1 2 mm thoi. H no rat yeu. Mag no ve 1 ngay,cham soc het tinh roi. Ma tớ van lo cho no. Co ai co cach nao cho no mau lành bệnh jup tớ voi. T ko muon no chet dau. Nhug sợ mắt no mù,hien h mat no rat tồi,kém. No an kug~ kha kha roi,it di lai. chan khap khiễng . Ai co cach gi cho no mau lành benh chi minh nhe. Minh cham soc chu dao. Chu con dem ra tiệm, noi thật tớ không co tiền dau. T lo cho no lam. Ai sớm tl tớ nhe. Tam thoi chua co anh? nhug neu can to sẽ cug cap. Thá cac ban

Re: saggydog

Bạn nhầm mục rồi, mình không phải là Bác sĩ, tuy nhiên theo mình bạn nên chú ý những phương pháp khi chữa bệnh cho một chú cún bị ghẻ vì theo mình biết các loại thuốc này dược tính rất nặng và không có lợi cho cún.
Tạm thời ngoài da bạn thử dùng vỏ cây xà cừ nấu lên lấy nước tắm cho cún xem, còn thuốc chữa ghẻ tốt mình thấy có loại Ivertin, mình dùng cho cún nhà mình và bạn mình cực hiệu quả.
Bạn xem tại đây nhé: http://www.soydelcampo.com/vademecum_veterinario/productos.php?id=3018&prod=IVERTIN
Chúc cho e nó mau lành>:/

dgk_karate

Member
Đây đã phải là một phần của nghệ thuật chưa anh :D

Nghỉ ngơi cười tươi nào :D

Cảm ơn máy chạy BK1:D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bao giờ Mang Sát Thủ lên Thủ đô cho gặp anh Chí tý được ko ông Khánh Ka rá tè nhỉ ??? nhưng nhớ là cho anh Chí rọ mõm vào, Cu em Sát Thủ ko rọ mõm nhé, cho vần vò tý cho vui :))

Lâu rồi mới vào đây xem, ông chấy ..à quyên a Chí to quá rồi đấy.., sắp lên làm cụ Bá chứ Chí gì mà chí=))=))

To: Các thành viên nuôi Pitpull & Bulldog

BK Treadmill xin được thông báo
Hiện BK đang sản xuất loại máy chạy cơ với những Tiêu chí và Chất lượng vượt trội so với sản phẩm được nhập từ Trung Quốc.
Mời mọi người tham khảo và cho ý kiến tại box Mua bán Rao Vặt của trang
Xin được cảm ơn sự quan tâm và ủng hộ của ace trong thời gian qua với BK
Thân8->

Góc làm nên tác phẩm nghệ thuật

CHUYÊN NGHIỆP HƠN - HOÀN THIỆN HƠN - ĐẲNG CẤP HƠN
VIDEO CLIP CHẠY THỬ MÁY BK2

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=Pal6bc26Xc0&feature=youtu.be[/YOUTUBE]

**==**==**==**==**==**==**==**==**==**==**==​

boy_armani8x

Active Member
CHUYÊN NGHIỆP HƠN - HOÀN THIỆN HƠN - ĐẲNG CẤP HƠN
VIDEO CLIP CHẠY THỬ MÁY BK2

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=Pal6bc26Xc0&feature=youtu.be[/YOUTUBE]

**==**==**==**==**==**==**==**==**==**==**==​
anh ơi Clip của anh là video chế độ "riêng tư" nên em không xem được, anh chỉnh lại chế độ thành video công "khai đi". :D

@Nam: hehe xin lỗi ôe nhé hôm qua buồn ngủ quá tiện tay kích vào đấy

...đây lộ hàng đây:

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=Pal6bc26Xc0[/YOUTUBE]​

Max mà chạy trên máy này thì không biết đến đâu nữa=))=))=))=))8->

thấy gì từ những bức ảnh?

Xin gửi đến ace một vài bức ảnh, mỗi người thử đặt câu hỏi tại sao và trả lời:D

:D:D mỏi tay quá mai up tiếp vậy..mà cũng chỉ được có 20 cái thôi:-??

..tiếp

Bao giờ ở ta mới có được sàn đấu có mái che như thế này

Nhà thi đấu nhìn từ xa

Luyện tập trên BK2 - Trại Pitpull Hùng Phát - Hải Dương

Video clip Mr Cháy luyện tập trên BK2
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=xS7rW82nJBo&feature=youtu.be[/YOUTUBE]

CHÚC TRẠI PITPULL HÙNG PHÁT NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN VÀ THÀNH CÔNG HƠN
****************************​