• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hành khủng mới về!!

atula

Active Member
Em có mấy em hàng chiến binh rồi còn gì lại toàn mũi đỏ nữa ,anh đặt hàng rồi đấy.Tin nhắn của em anh nhận rồi gặp hàng của a và e thì tắt điện.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Em có mấy em hàng chiến binh rồi còn gì lại toàn mũi đỏ nữa ,anh đặt hàng rồi đấy.Tin nhắn của em anh nhận rồi gặp hàng của a và e thì tắt điện.
Bác atula có Y.M không bác cho em, em hỏi bác tý được không ạh????:)

Ceberus

Member
Sao người đam mê như vậy lại bị ban nick nhỉ? Còn người không biết gì lúc nào cũng cho mình là giỏi lại hay nói nhiều còn ngọng thì không sao.Diễn đàn chơi chó phải vô tư chứ.

Boy Hai Phong86

Active Member
Sao người đam mê như vậy lại bị ban nick nhỉ? Còn người không biết gì lúc nào cũng cho mình là giỏi lại hay nói nhiều còn ngọng thì không sao.Diễn đàn chơi chó phải vô tư chứ.
Thằng cu em nick mới này sao không lấy hẳn cái nick Con lợn lòi của chú ra mà viết bài có phải hay hơn không =))=))

Con Lợn Lòi

Active Member
Thằng cu em nick mới này sao không lấy hẳn cái nick Con lợn lòi của chú ra mà viết bài có phải hay hơn không =))=))
We are one, chúng ta cùng một hội mà, cùng đam mê chơi và huấn luyện chó (nhất là pit :love struck: ) ... :)

fantomax

Member
Nick nào mà chẳng được, miền là của mình và mọi người biết là được nhỉ. HÌnh như con Pit cái của đồng chí đang salơ hả ?

LION_2009

Active Member
em

He he nhìn lên ảnh cũng đẹp quá nhỉ ? Còn 2 nhóc nữa cất đâu rùi tôi mua cho chú 3 ẻm cơ mà chắc gửi đâu rồi hả ? Nếu không nuôi được chuyển xuống anh nuôi cho .

atula

Active Member
Hai em kia em gửi trang trại sắp tới còn đón hai con pitbul ở bển về ............................

NguoiRung

Member
Hoàng à anh rất tôn trọng em nhưng em trước khi nói thì lên nghĩ nhiều 1 chút người khác hoặc mấy chú NHÓC nói bừa anh KHÔNG CHẤP nhưng em anh nghĩ là người lớn rồi không lên nói những gì mình không biết . Vụ đó anh có bảo là trả tiền đấy nhưng CHẲNG AI DÁM ĐẾN LẤY ngay cả bây giờ nếu AI THÍCH LẤY TIỀN ĐẾN CHỖ ANH TRẢ ĐỦ SỢ KHÔNG CÓ THẰNG NÀO DÁM ĐẾN THÔI EM Ạ . Anh nói như vậy chắc em hiểu .
Anh cũng chẳng muốn nói thêm gì nữa . Còn đúng như lời anh nói trên đó .
Anh nhắc lại THẰNG NÀO MUỐN LẤY TIỀN QUA CHỖ ANH ĐƯA CHO .
Ui so qua. toi so ban qua, so thi lam sao dam xuong. Toi so nhung bay gio toi van thich choi an tien voi ban day, ban thich coi o dau cung duoc, mang xuong Nha ban choi luon. o HN ban con chay lang duoc huong chi o nha ban:). con toi noi ban nghe moi nguoi chung 1 ty ko ai them chap thoi. con bay gio toi van thich lam 1 van voi ban. Cac mos thong cam cho em nhes may ko go duoc tieng VN

Boy Hai Phong86

Active Member
Hôm off ở Chợ Hàng lần đầu được gặp bác lion thì em cũng biết rồi, nghe tiếng đã lâu nhưng gặp thì mới biết :D:D
Bác NguoiRung ơi em thấy hôm đấy bác ấy thấy có mấy bác ở HN xuống bác ấy cũng to mồm lắm ấy chứ, chả bù ngày thường thì trật tự thế :D:D
Chỉ thấy thắc mắc 1 điều là không biết hôm đấy về bản thân con người bác ấy có chút suy nghĩ gì không khi hôm đấy có khoảng gần 400 mạng người ở đấy chứng kiến mọi người đều vì màu cờ sắc áo HP trong khi lion đơn lẻ không ai chơi nên phản tổ quốc, bác này ngày xưa chắc cho đi lính chắc bán rẻ tổ quốc thôi,:p Hp mình thật xấu hổ khi có 1 nguời bán đứng quê hương, hôm đấy em nghe bên ngoài mọi người sì sào là như vậy :D:D
Vẫn nhớ hôm đấy bác Trưởng ban liên lạc HP tý nữa thì .....bác lion may mà có anh em hạ hỏa.,bác lion hô hào thì rất to nhưng thật ra HP ai mà chả hiểu bác này làm gì có xiền :D:D

Ái chà! trông đẹp quá, chúc mừng a nhé, thế là bác bắt 3 em cơ à! sân rộng thế mà không thêm 1số em nữa cho đỡ phí

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Ui so qua. toi so ban qua, so thi lam sao dam xuong. Toi so nhung bay gio toi van thich choi an tien voi ban day, ban thich coi o dau cung duoc, mang xuong Nha ban choi luon. o HN ban con chay lang duoc huong chi o nha ban:). con toi noi ban nghe moi nguoi chung 1 ty ko ai them chap thoi. con bay gio toi van thich lam 1 van voi ban. Cac mos thong cam cho em nhes may ko go duoc tieng VN
Rất vui khi được đón tiếp bác nguơirung trở lại với Vietpet, bác lặn ác quá :p:D

atula

Active Member
Đây là diễn đàn khoe chó chứ không phải chỗ cãi nhau tôi không hiểu gì cả đề nghị mod xóa những bài viết không liên quan để ảnh hưởng đến sự phát triển của diễn đàn.Cám ơn

Boy Hai Phong86

Active Member
Đây là diễn đàn khoe chó chứ không phải chỗ cãi nhau tôi không hiểu gì cả đề nghị mod xóa những bài viết không liên quan để ảnh hưởng đến sự phát triển của diễn đàn.Cám ơn
Xin lỗi bác atuala mong bác thông cảm cho anh em Hp em 1 tý, thực ra với anh em trên Hn thì cũng chả có vẫn đề gì cả, cũng chả có chuyện gì, anh em Hp thật ra cũng rất biết người biết ta và luôn muốn sống hòa đồng vui vẻ với tất cả anh em nuôi Pit HN để cùng chung nhau tạo 1 sân chơi cho anh em nuôi pit ngày càng phát triển , nhưng thật ra anh em HP thấy lion2009 ghê gớm quá và muốn chơi riêng với 1 mình lion2009 xem có dám chơi không mà tinh tướng thế chứ chả muốn gây thù oán hay gây mất hòa khí gì với anh em HN cả, em nói thẳng ra như thế có lẽ các bác hiểu rồi đúng không, các bác thông cảm hộ em nhé, chủ yếu muốn chơi với Lion2009 là chính xem có tim không hay chỉ là tin đồn các bác à:D:D:D:D:D