• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hành khủng mới về!!

Con Lợn Lòi

Active Member
Cái thằng cha vằn vện chiến ý ác quá bác nhỉ, hic cắn điên cuồng luôn. Bác bảo Tùng cho em nó về nhà bác đi thôi. Vô tay bác là em nó nên hình nên trạng đó. Chứ vô tay em mà hôm nào em say rượu lên thì =))=))=))
Cũng công nhận thần kinh con vàng của anh tốt thật. Về nhà cả đêm cứ ao ước suốt. Cái này đúng với câu " Quái vật tầm Quái nhân" đây! :D:D:D

Mun73

Member
boy hp86

Xin lỗi bác atuala mong bác thông cảm cho anh em Hp em 1 tý, thực ra với anh em trên Hn thì cũng chả có vẫn đề gì cả, cũng chả có chuyện gì, anh em Hp thật ra cũng rất biết người biết ta và luôn muốn sống hòa đồng vui vẻ với tất cả anh em nuôi Pit HN để cùng chung nhau tạo 1 sân chơi cho anh em nuôi pit ngày càng phát triển , nhưng thật ra anh em HP thấy lion2009 ghê gớm quá và muốn chơi riêng với 1 mình lion2009 xem có dám chơi không mà tinh tướng thế chứ chả muốn gây thù oán hay gây mất hòa khí gì với anh em HN cả, em nói thẳng ra như thế có lẽ các bác hiểu rồi đúng không, các bác thông cảm hộ em nhé, chủ yếu muốn chơi với Lion2009 là chính xem có tim không hay chỉ là tin đồn các bác à:D:D:D:D:D
Tôi thấy bác nói thế là chuẩn luôn đấy, cứ đánh thẳng với Lion2009 ấy, chủ yếu là thích đánh với Lion2009 là chính xem tuổi tý hay tuổi con chuột biết ngay ấy mà các bác nhà mình nhẩy :D:))=));;)

atula

Active Member
Cái thằng cha vằn vện chiến ý ác quá bác nhỉ, hic cắn điên cuồng luôn. Bác bảo Tùng cho em nó về nhà bác đi thôi. Vô tay bác là em nó nên hình nên trạng đó. Chứ vô tay em mà hôm nào em say rượu lên thì =))=))=))
Cũng công nhận thần kinh con vàng của anh tốt thật. Về nhà cả đêm cứ ao ước suốt. Cái này đúng với câu " Quái vật tầm Quái nhân" đây! :D:D:D
Cả sáng nay theo dõi nó anh thấy nó dữ nhất đàn đúng là chó con chọn khó thật có khi phải ngồi ngắm cả ngày mới phát hiện được.Đúng là số bắt phải con dữ mà chủ thì lại hiền.

Con Lợn Lòi

Active Member
Cả sáng nay theo dõi nó anh thấy nó dữ nhất đàn đúng là chó con chọn khó thật có khi phải ngồi ngắm cả ngày mới phát hiện được.Đúng là số bắt phải con dữ mà chủ thì lại hiền.
Quái vật nó tự tìm đến quái nhân mà bác. Tránh sao được. Chỉ cận chọn cho nó chế độ ok là ổn thôi. Cái điên cuồng của nó hợp với cái "tập dã man" của bác còn gì hì hì :D:D:D

Con Lợn Lòi

Active Member

Cộng trừ nhân chia sao cho gia trung bình của mấy em này là được. Bác làm sao thì làm hê hê :)):)):))

atula

Active Member
Đề nghị các bác trật tự hết nhé, đang làm phép cộng trừ nhân chia đây. Mãi còn chẳng xong nữa là, mai MOD lại khóa m...lại hết thì trơ m... ra mà khóc à:(:)(:)(:)((
Em này cộng trừ có được như mấy em trên không

lambeckham

Active Member
mình mong làm sao ae mọi người hiểu nhau 1 ngày nào đó ngồi với nhau nhậu 1 bữa ae hiểu nhau vui biết bao

atula

Active Member
mình mong làm sao ae mọi người hiểu nhau 1 ngày nào đó ngồi với nhau nhậu 1 bữa ae hiểu nhau vui biết bao
Lambeckham ơi cái khoản nhậu thì anh thích lắm lúc nào có chú gà chọi nào anh em mình lại ngồi tiếp nhé lại thêm chai rượu SAKE thì tuyệt cú mèo

Con Lợn Lòi

Active Member
Em này cộng trừ có được như mấy em trên không

Tiềm năng quá, vô tay bác rồi thì Lý Đức phải gọi bằng anh mất thôi :D:D:D
Ấn tượng thật, trăm xem ảnh không bằng một thấy thật ngoài đời, nhìn bên ngoài có mấy tháng mà cơ bắp quá trời luôn he he he he

atula

Active Member
Tiềm năng quá, vô tay bác rồi thì Lý Đức phải gọi bằng anh mất thôi :D:D:D
Ấn tượng thật, trăm xem ảnh không bằng một thấy thật ngoài đời, nhìn bên ngoài có mấy tháng mà cơ bắp quá trời luôn he he he he
Chắc nó giống bố (REMY) em ah, hy vọng về sau này phải nhờ em huấn luyện cơ bắp đấy

Con Lợn Lòi

Active Member
Chắc nó giống bố (REMY) em ah, hy vọng về sau này phải nhờ em huấn luyện cơ bắp đấy
Em thấy con cái nhà bác cũng thuộc dạng hàng khủng, may chỉ có con đầu trắng nhà Tungquanh là same sAME thôi. Hai con cái đẹp.
Huấn luyện thì chắc em biết đến đâu, ae mình tiến hành đến đó thôi. E đang chế cái cương kéo lốp cho 2 cún một lúc rồi hê hê ....:D:D:D

atula

Active Member
Em thấy con cái nhà bác cũng thuộc dạng hàng khủng, may chỉ có con đầu trắng nhà Tungquanh là same sAME thôi. Hai con cái đẹp.
Huấn luyện thì chắc em biết đến đâu, ae mình tiến hành đến đó thôi. E đang chế cái cương kéo lốp cho 2 cún một lúc rồi hê hê ....:D:D:D
Em BOY khi nổi cơ rồi anh cho nó tập chạy rồi lại đưa sang em cho tập kéo nhé

atula

Active Member
BOY trông lớn từng ngày em ah ,bỏ cháo rồi ăn cơm thấy cũng khác lắm .Đây là ảnh mới của boy

Con Lợn Lòi

Active Member
Up tiếp ảnh em nó đi bác, gần tết bận lu bù, muốn ngắm e nó mà chẳng có thời gian sảng chơi ... :D:D:D