• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hàng khủng mới về

atula

Active Member
Mời các bạn xem chú rottweiler của anh Hải TÂN MAI vừa nhập THÁI về được 5 hôm.Chú rottweiler dòng lùn tến là chelsi 16 tháng tuổi.Các bạn cho ý kiến nhé cám ơn .

Dạo này AE nhập"Thái" về nhiều thật!!!!!Con này ở trại nào bên Thái mà đẹp thế Bạn ơi!Thanks!!!

Amateur_

Member
Con này hum mình nhìn thấy ở cùng với chủ đang tung tăng đi vệ sinh ngoài đường =))=))

chopper02

Member
rất phong độ em nó bao nhiêu KG vậy anh. Nhìn rất có phong độ và rất án tượng
nhưng màu lông này thì là cơ bản hay là em nó mới đi nghịch ngợm ở đâu về đấy chứ ạ
8->8->8->8->8->8->

atula

Active Member
rất phong độ em nó bao nhiêu KG vậy anh. Nhìn rất có phong độ và rất án tượng
nhưng màu lông này thì là cơ bản hay là em nó mới đi nghịch ngợm ở đâu về đấy chứ ạ
8->8->8->8->8->8->
Em nó vừa nghịch ngợm về bạn à trên lưng vẫn còn cát .

becrot

Member
Con này "khủng" ở chỗ nào hả các bác???.........................................

Thanh_arch

Member
Gu thẩm mỹ của bác Hải vẫn thế nhỉ? Con này chắc là dòng "đầu bè" đây. Trông cái mặt mũi, mõm mép, yếm bò thế này thì để đuôi chỉ hợp thời trang chứ không hợp với em nó.

kieukhanh

Member
Con này "khủng" ở chỗ nào hả các bác???.........................................
Chắc ở chổ to vật vã 8-> Em còn ít kinh nghiệm các bác nương tay...thật tình em thấy tất cả đều ok trừ 2 cái tai.

jenny_Q

Vietpet sponsor
đẹp thật hehe chúc mừng bác hải nhé em thích rot lùn hơn rot cao

HuyDN

Member
đẹp thật hehe chúc mừng bác hải nhé em thích rot lùn hơn rot cao
Hix em mới chơi chẳng biết phân biệt dòng lùn với cao.Con nhà em cao 64cm thì thuộc dòng lùn hay cao vậy anh :(

chanphuong

Member
Nhìn cơ bắp, lực lưỡng quá! Con giống Thái Lan giờ đâu có thua kém gì so với Crotia, Serbia... đâu.
Chúc mừng Chelsi ra nhập cùng các chú Rott phía Bắc.

condomdom

Member
Nghe nói mấy em hàng nhập thường săm trổ, bác chỉ cho anh em xem cái hình săm bọn thái săm với để ae học tập hị hị

aladin255

Member
Cho xin ít thông tin về em nó đi bạn ơi. Để còn cho các em gái lựa chồng chứ

Hình như không có họ hàng gì . Nó là chó mồ côi lấy đâu gia phả. hỳ hỳ. Em đùa chút thôi .hiiii=))=))=))