• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hàng khủng mới về

Nhiều AE muốn xem gia phả của em này quá mà sao không thấy chủ thớt pots lên nhảy?????????Hay hàng "Thái"bây giờ không có gia phả????????????

condomdom

Member
Nhiều AE muốn xem gia phả của em này quá mà sao không thấy chủ thớt pots lên nhảy?????????Hay hàng "Thái"bây giờ không có gia phả????????????
Giấy tờ, con dấu còn làm giả được bác ơi!
Em chỉ khoái cái săm với cái chip, hôm nay xem Vượt ngục thấy hình săm đẹp nên xem thử chó săm thế nào hihi

Trời ơi e này mà bồi dưỡng lại chừng 2 tháng thôi đi ngang nhà cũng sợ rồi nói gì ghe qua xem hihihhih ,đẹp quaaaaaaaaaaaaaaaaaa

lewei

Member
Chúc mừng chú HẢI. rottweiler nhà chú có chó con chưa ạ ,cháu cũng muốn một em .

Các ông có chó đẹp như người ta không?mà sao không up lên .Đúng là ghen ăn tức ở .Chúc mừng chú sở hữu em rott đẹp .