• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD TuanPleiku

Chúc mừng bạn Tuan.Pleiku với đàn chó 11 con quả thật là một kỳ tích đáng nể trong sinh sản, nhất là khi chúng được mẹ tròn con vuông đầy đủ. Chúc bạn thành công trong việc nhân giống những chú chó GSD trên "phố núi" thơ mộng và rất hân hạnh được làm quen, giao lưu, học hỏi cùng bạn.
Nghe danh Bác đã lâu,hôm nay mới được vinh dự Bác ghé thăm TOPIC của em.Cảm ơn Bác vì lời chúc và động viên.
Em cũng rất rất vinh hạnh được làm quen với Bác(một cây đại thụ của làng GSD VN).Hy vọng trong một dịp không xa em sẽ được vinh dự ghé thăm trại của Bác để cùng Bác :beer:beer:beer và trao đổi vài điều về GSD Bác nhỉ:))
Gửi tặng Bác vài hình ảnh xã giao ban đầu về GSD NELE mà em mới cập nhật gần đây,mong được Bác chỉ giáo những kinh nghiệm để em chăm sóc em nó được thành công.
Xin cảm ơn và chúc Bác mạnh khỏe,thành đạt và hạnh phúc.

phamhuyhoang

Active Member
thoạt đầu em cứ nghĩ bác Tuấn cũng chỉ thế hệ 8x như em nhưng khi nhìn thấy hình bác mới biết bác nhiều tuổi hơn ^_^ 11con mà chó mẹ chăm sóc tốt được thì thật là may mắn!bác taàm bổ cho chó mẹ ăn nhiều đồ chất để lấy sữa nuôi con nhé ^_^ không biết em có thể đặt một viên gạch được không hả bác???

kevindangvn

Không biết nói gì, thật đẹp chúc mừng anh có những chú chó rất tuyệt. Mình cũng hay phải đi công tác ở trên đấy nhiều nên sẽ có lúc mình xin phép ghé thăm anh. Ở Đức những con chó dòng lông dài này nhiều khi con đắt hơn cả chó show nữa nhìn rất hùng dũng. Mà hình như ở trên đấy khí hậu với lại màu đất cũng hợp với giống GSD lông dài này thì phải. NHìn con nào của anh cũng thấy màu lông rất đẹp và có chút thay đổi màu lông ngày càng rực hơn. Khi nào có dịp ghé thăm, mình sẽ làm một cặp để gây giống dưới đồng bằng xem sao hehhe. Chúc mừng!

hungvuong1

<font color="Orange"><strong>Chuyên gia huấn luyện
Tuấn ơi! Em Nele đang có bầu phải không? Em này nhìn dáng dấp và màu mảng ngon lành quá. Anh chỉ biết nói chúc mừng và chúc mừng mà thôi! Hẹn ngày được gặp Tuấn ở Hà Nội nhé!

Không biết nói gì, thật đẹp chúc mừng anh có những chú chó rất tuyệt. Mình cũng hay phải đi công tác ở trên đấy nhiều nên sẽ có lúc mình xin phép ghé thăm anh. Ở Đức những con chó dòng lông dài này nhiều khi con đắt hơn cả chó show nữa nhìn rất hùng dũng. Mà hình như ở trên đấy khí hậu với lại màu đất cũng hợp với giống GSD lông dài này thì phải. NHìn con nào của anh cũng thấy màu lông rất đẹp và có chút thay đổi màu lông ngày càng rực hơn. Khi nào có dịp ghé thăm, mình sẽ làm một cặp để gây giống dưới đồng bằng xem sao hehhe. Chúc mừng!
Xin cảm ơn KENVINDANGVN(lONG -TÂY HỒ) đã ghé thăm TOPIC và có lời khen dành cho cún nhà mình.Mình biết bạn đang sở hữu hai em đó là BEN nhập từ một nước châu ÂU và hậu duệ của nó là LINDA,phải nói là BEN của bạn rất đẹp trai và hậu duệ của nó là LINDA cũng rất xinh gái và triển vọng.
Nếu có dịp nào"PHẢI" đi công tác PLEIKU nhớ ghé vào mình nhé!Rất hân hạnh được đón tiếp một người có lòng đam mê GSD tột đỉnh như bạn.
Chúc bạn tập dượt thành công với cu BEN nhà mình và dành giải trong kỳ dogshow GSD sắp tới:)
THÂN!

Tuấn ơi! Em Nele đang có bầu phải không? Em này nhìn dáng dấp và màu mảng ngon lành quá. Anh chỉ biết nói chúc mừng và chúc mừng mà thôi! Hẹn ngày được gặp Tuấn ở Hà Nội nhé!
Cảm ơn anh!Với NELE thì em đang"ĐỢI CHỜ ...VÀ HY VỌNG"anh ạ:))
Em cũng thật không ngờ là em nó có thể thay đổi nhanh như vậy anh ạ,dáng dấp thì em nó đã có sẵn rồi,còn màu mảng thì có vẻ sẫm màu lên so với lúc nó mới về VN anh nhỉ:))Có thể do khí hậu hoặc...gì gì đó anh nhỉ:))
Mong một ngày ra Bắc sẽ được gặp anh tại thủ đô và tận mắt được thấy những GSD hoành tráng của trại HÙNG VƯƠNG.Xin chúc mừng anh với qui mô phát triển trại rất bài bản:)

kevindangvn

Cám ơn anh đã khích lệ thầy trò nhà e! Anh chưa trả lời là có cho kiếm 1 cặp or ít nhất là một e cái đem về đồng bằng xem nuôi có ổn hơn trên đấy ko? hehe!( trôm giống) Mà em nghĩ trên đấy không khí, nắng gió và màu của đất cao nguyên nên e nào nhìn cũng rực rỡ anh ah. Nuôi ở đồng bằng chưa chắc đã đc, nhìn ảnh thấy các chú chó của anh con nào cũng mượt mà, khoẻ mạnh, thân hình, dáng dấp cân đối. Điều đó cho thấy anh dành thời chăm sóc, chải chuốt, vận động rất tốt và quan trọng là phối giống sinh sản đời sau rất đạt. Có kinh nghiệm truyền lại cho em một ít nhé. ah tới đây e Nele mà đẻ nhớ chừa phần cho e đấy. Chúc anh đạt đc những thành công trong bước đường nuôi GSD!

binhpygsd

Cho hỏi địa chỉ nhà anh Tuấn

Chào Anh Tuấn!
Mình ở Phú Yên. Cho hỏi anh ở địa chỉ nào hay số đt của anh.. Chờ anh hồi âm. Xin cảm ơn!
Mình tên Bình. Số ĐT: 0972164217

Chào Anh Tuấn!
Mình ở Phú Yên. Cho hỏi anh ở địa chỉ nào hay số đt của anh.. Chờ anh hồi âm. Xin cảm ơn!
Mình tên Bình. Số ĐT: 0972164217
Chào anh Bình!Mình ở phường HOALƯ-TP.PLEIKU!Nếu có dịp ghé thăm anh có thể đi vào đường CÁCH MẠNG THÁNG TÁM đến ngã tư BÙI DỰ&CÁCH MẠNG THÁNG TÁM anh rẽ trái vào khoảng 200m anh sẽ gặp một cái cổng chào:

Đi khoảng 200m nữa anh sẽ gặp một cái nhà RÔNG Tây Nguyên:

Tiếp tục đi khoảng hơn 500m nữa:)):)):))anh sẽ gặp một cái cổng:

Hihihi..............cái cổng này có người chủ và em GSD NELE đang đón anh!:D:D:D
Chúc anh thượng lộ bình an và thỏa nguyện được niềm đam mê!

KimCuong

Active Member
Chắc chắn sẽ có ngày vào thăm anh cùng GSD Vom Tuan.Pleiku tại vùng đất Tây Nguyên anh hùng này! Xin hẹn anh./.

satria201

Nhà anh Tuấn ở gần khu du lịch ah , vậy có dịp đi du lịch sẵn ghé thăm a luôn

LongAnGSD

Anh Tuấn đây rồi ! Anh Hùng Miền Núi đây rồi , xìn chào Anh. Chúc Anh năm mới Thành Công rực rỡ hơn nữa .

binhpygsd

[Con GSD của bạn đẹp quá. Cho hỏi hiện bạn đang ở đâu, bạn có chó con kh?