• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD TuanPleiku

Con này mình nuôi đã 3 năm đã qua các chương trình huấn luyện tại gia.Hiện tại đang làm vệ sĩ cho trang chủ.

Hình chụp bàng điện thoại nên không được rõ.Mong được thông cảm.

nhìn đêp lam nhưng kông biết toàn thể của nó ra sao..nếu được anh chup hình toan thân của nó cho mọi ngừo7i cùng xem đi....

chó của bạn đẹp lắm bạn bỏ chút thời gian chụp thêm vài ảnh về em nó cho anh em chiêm ngưỡng nhé . Thân

em này toát ra 1 vẻ thông minh và rất lầm lì hiiiiiii. Chúc mừng anh có chú chó đẹp. Anh cho thêm ít ảnh và thông tin đi ạ

Cảm ơn các bạn đã quan tâm

Vì điều kiện chưa cho phép.Hẹn một ngày gần nhất TUẤN PLEIKU sẽ giới thiệu đàn GDS của phố núi để các bạn cùng chiêm ngưỡng.Xin gơi thêm một hình để các bạn nhận xét.

MinhQ12

Chào anh Tuấn Pleiku

Chó nhà anh nhìn hoành tráng quá! Trông bọn chúng như sư tử nhỉ? Em cũng mê GSD lông đờ mi lắm. Mong rằng sẽ có một ngày lên trại của anh để chiêm ngưỡng.=D>=D>=D>

Tuyệt vời!!!

Chấm hết! không phải bàn về vấn đề gì cả ngoài vấn đề mời bác cho ACE biết thêm thông tin của mấy em ở "trại" nhà bác( thông cảm vi em không biết là nhà bác nuôi hay là bác lập trại nữa). Bản thân em không biết đến bao giờ mới có được 1 em ''đỏ lửa lưng gù'' như bác. Chậc chậc chẹp chẹp thèm quá thôi:drooling: Chúc mưng bác nhé!!!:party:

JOSMA

chao anh

Cho em hỏi anh ở PlayKu chỗ nào vậy, em ở kon tum, cho em địa chỉ hôm nào em qua thăm giaop lưu tí;)

2 em này là đực hết hả bác :) Quả thật đàn GSD của bác rất tuyệt ko biết bác đang sở hữu bao nhiêu em GSD ạ ?

Em đang mong có 1 chú GSD giống như con đực lưng gù bên trên mà không biết bao giờ mới có được. Chúc mừng bác nhé!!! chó rất đẹp.

Gởi Tuấn mấy tấm hình xem chơi cho vui !

Cảm ơn anh Cường đã quan tâm đến GSD TUẤNPLEIKU.Quả thật em này nhìn rất hoành tráng,và cả em cái ở chuồng mới nữa cả chó và chuồng đều rất đẹp.Chắc một dịp gần đây nhất em lại có dịp ghé Di Linh thăm anh và chiêm ngưỡng các chú GSD của anh.Chúc anh thành đạt, mạnh khoẻ và chăm sóc các chú cún thật tốt.

Hong Minh

Member
Các bác cho em hỏi?

em đang nuôi em ROTT cái, nó chửa lứa đầu được 61 ngày rồi nhưng chưa thấy đẻ. Bụng không to lắm nhưng bầu sữa thì rõ lắm rồi. Xin các bác cho ý kiến.

Các bạn đã thấy em này chưa? Mình mới học cách rezise ảnh và đóng dấu,nên thử thực tập xem có hiệu quả không.Các bạn xem em nó và đánh giá dùm mình với nhé!

Cảm ơn các bạn đã xem hình.Nếu được mình sẽ thường xuyên gửi hình ảnh của các em GSD phố núi để cùng các bạn nhân thêm niềm đam mê thú chơi những chú GSD tại nước nhà.

Vài hình ảnh gửi ace xem cho vui

Đây là chú GSD đực có nguồn gốc bố và mẹ đều là hàng nhập.Gia phả của em nó hôm nào sẽ nhờ một"đam mê là mười "giúp hộ.

Em nó vừa gặp gỡ với nàng NELE đem về từ đất Quảng.Hy vọng sẽ có những hậu duệ để cải thiện chất lượng đàn GSD của phố núi.

Cảm ơn các bạn đã ghé thăm và ủng hộ!Vì em nó gặp gỡ lúc trời mưa nên hình ảnh không được đẹp,mong các ace thông cảm.