• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Great Dane - Chuyện tình siêu mẫu nam CuBi và kiều nữ Ngố

Ngày 04 tháng 2 năm 2012, mình đã gã con gái cưng của mình (bé Ngố) cho con trai của phó giám đốc Phòng khám Đa Khoa Sài Gòn (CuBi).

Mặc dù đây là cuộc tảo hôn vì CuBi chưa đủ tuổi vị thành niên (mới 12 tháng) và bé Ngố cũng đã có chồng là CuBoy. Tuy nhiên vì thế hệ trẻ em Great Dane tương lai mình và ông sui đành nhắm mắt cắn hạt dưa dưa 2 em nó vào động phòng.

Đây là chân dung siêu mẫu CuBi

Con chào các bác ạ!:-h

Đây là chân dung kiều nữ Ngố

Con cũng chào các bác ạ!:-h

Thằng CuBoy mất vợ trông rất tội =((

Toàn cảnh vụ án tảo hôn

Ấy ơi anh dẫn ấy đi ăn xương nha!

Hổng thèm!

Ba ơi con nhỏ này chảnh quá!

Định dê chị hả cưng!

Nhìn mặt thằng này baby cũng dễ thương!

Thôi, Cha chủ đặt đâu con ngồi đó vậy!!!!

Còn tiếp...............

Bol_Le

Member
Ku Bi lên hình hok ăn ảnh ha a Bình.Ở ngoài nhìn dáng phê hơn nhiều.:D

Bol_Le

Member
Sau 3 ngày làm quen thì cuối cùng ku Bi nhà e cũng đã mạnh dạn..........:)):)):))

Bol_Le

Member
Hy vọng Bi và Ngố sẽ cho ra những sản phẩm chất lượng và không bị lỗi về màu sắc như các bầy trước đã được sinh sản tại Việt Nam.:D

Bol_Le

Member
Chỉ hy vọng trong bầy có được 1 em màu này là ok rồi.Vì hiện tại VN chưa có màu này.:D

Nếu được như vậy thì quá tốt nhưng sẽ làm anh khó xử lắm. Vì nuôi thì không nổi mà nhường người khác nưôi thì tiếc.

Mong là 4 tháng nữa sẽ có kết quả mong muốn.

Pham Thang

Member
Chúc cho các bạn sẽ có được những bé Great Dane đẹp và khỏe mạnh như ý nhé - >:D<:D;)

Bol_Le

Member
Nếu được như vậy thì quá tốt nhưng sẽ làm anh khó xử lắm. Vì nuôi thì không nổi mà nhường người khác nưôi thì tiếc.

Mong là 4 tháng nữa sẽ có kết quả mong muốn.
E sẽ nuôi phụ anh heheh.Bắt đầu ngày hôm nay chế độ ăn của bé Ngố sẽ thêm 5 trứng hột vịt lộn mỗi ngày.:D

Anh cũng đã chuẩn bị 20 hộp phômai và sữa bột cho em nó rồi. Mỗi ngày 2 miếng và 2 tô sữa để em bé phát triển tốt trong bụng mẹ. Thương tích của CuBi có nặng lắm không Nam?

Bol_Le

Member
Anh Bình thật là chu đáo.Kỳ này chắc các bé ra đời sẽ mập mạp trắng trẻo đây.:D
Nhìn dáng bé Ngố chắc e nghỉ đẻ sai lắm đó a Bình.=))

LuvExotic

bác ơi cho con hỏi chó to đùng này bao nhiêu tiền 1 bé chó con mới sinh ạ :-/
con rất yêu chó to :x ( mặc dù con hơi bé :"> )
mong bác trả lời con sớm
cám ơn bác !

Pham Thang

Member
Chào em

1 chú chó con có giá từ 5 triệu đến 10 triệu tùy theo chó bố mẹ và chó con có khỏe đẹp hay xấu. Great Dane rất thân thiện và ngoan, dễ bảo, người bé dắt Great Dane nhìn càng ấn tượng hehe
E ở đâu ? Nếu ở HN thì lúc nào rảnh có thể đến Văn Quán Hà Đông để ngắm siêu mẫu Bentley
:D:D:D

con này lần trước hình như em gặp ở đoạn gần hồ rùi thì phải. công nhận nó đẹp thật

Pham Thang

Member
Cám ơn bạn nhím đã khen Bentley.Siêu mẫu Bentley đã ngoài 1 năm tuổi vì vậy tuần tới Siêu mẫu sẽ được tập chạy theo xe máy để lên cơ bắp và tạo dáng chuẩn hơn nữa trước khi làm mẹ trong tương lai gần :):):):)<:p