• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình Saigon ToyDogs

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Chúc mừng sinh nhật Quang_Kuppi nhé, chị chúc em luôn may mắn, có được nhiều niềm vui trong cuộc sống và tìm nốt được những gì đang thiếu...trong cuộc sống của mình nhé:):love struck::-bd:angel::party::-bd

* Sắp đến SN SaiGon ToyDogs Club tròn 1tuổi, mình ở ngoài này mong các ACE trong đấy có 1bữa tiệc SN OFFLINE thật hoành tráng, thật đông vui, đông đủ ACE, thật nhiều cún như hồi năm ngoái mình vào chơi, tham gia cùng ấy...hic...hic....!!!

quys631

Member
cho tớ theo với
cún:có 10 con gồm các kiểu
nick:quys631
dt:0908044423
dc:ancơ châuthành tâyninh
mail:quys631@yahoo.com

Chúc sinh nhật vui vẻ, trẻ , khỏe như cô gái Hà Lan để luôn là đầu tàu kéo của gia đình SGTDC nhe..ngày mai bận đi chơi với cơ quan rồi..chúc mọi người đi chơi vui vẻ với các bé mái trong mái ấm truyền tin ..

quangvu

Member
cảm ọn nhé,Ti Bụi..

Ti Bui;143182]
Bụi hổng biết nói gì hơn, thôi dùng hình minh họa, để gửi đến các bạn hoavuongnam (22/3), bảmebyss (14/3), quangvu (19/3), Cooky (20/3), Kuppi (28/3) trong SGTDC của Bụi. Mong các bé trai ăn no chóng béo nhé !

Cái này dành cho "2 bé nhỏ"

Cái này tặng riêng cho "3 bé lớn"

Và mong mọi điều tốt đẹp nhất đến với tất cả các bé nhé !

...
:nerd: Đã lâu,mình mới về thăm nhà...lòng thấy vui mừng vì các anh,các chị,các em vẫn vui vẻ và mạnh khoẻ..mong ngày nào đó mình có dịp ngồi bên nhau trò truyện ..chó.cảm ơn mọi người nhớ đến ngày sinh nhật của mình..=D>=D>=D>cảm ơn nhiều nhiều lắm và cũng xin chúc cho mọi người trong SGTD luôn yêu đời,yêu người nhất là những anh em nào có ngày sinh trong tháng 3..(có cả mình..) vui vẻ trong cuộc sống..hạnh phúc trong công việc..thân ái.:wave::wave:​

Kuppi

Active Member
Happy Birthday!

Bụi hổng biết nói gì hơn, thôi dùng hình minh họa, để gửi đến các bạn hoavuongnam (22/3), bebyss (14/3), quangvu (19/3), Cooky (20/3), Kuppi (28/3) trong SGTDC của Bụi. Mong các bé trai ăn no chóng béo nhé !

Ti Bụi[/CENTER]
Chúc mừng sinh nhật Quang_Kuppi nhé, chị chúc em luôn may mắn, có được nhiều niềm vui trong cuộc sống và tìm nốt được những gì đang thiếu...trong cuộc sống của mình nhé:):love struck::-bd:angel::party::-bd

* Sắp đến SN SaiGon ToyDogs Club tròn 1tuổi, mình ở ngoài này mong các ACE trong đấy có 1bữa tiệc SN OFFLINE thật hoành tráng, thật đông vui, đông đủ ACE, thật nhiều cún như hồi năm ngoái mình vào chơi, tham gia cùng ấy...hic...hic....!!!
Đã lâu,mình mới về thăm nhà...lòng thấy vui mừng vì các anh,các chị,các em vẫn vui vẻ và mạnh khoẻ..mong ngày nào đó mình có dịp ngồi bên nhau trò truyện ..chó.cảm ơn mọi người nhớ đến ngày sinh nhật của mình..=D>=D>=D>cảm ơn nhiều nhiều lắm và cũng xin chúc cho mọi người trong SGTD luôn yêu đời,yêu người nhất là những anh em nào có ngày sinh trong tháng 3..(có cả mình..) vui vẻ trong cuộc sống..hạnh phúc trong công việc..thân ái.:wave::wave:

Kuppi xin cám ơn tất cả tình cảm thân thương của những anh chị em mình đã dành cho nhau những lời lẽ yêu thương.

Kuppi xin chia sẻ niềm vui và Chúc tất cả ACE Gia đình SGTDC có ngày sinh nhật trong tháng 3 yêu thương này!

Chúc mọi điều tốt đẹp nhất đến với cả nhà Chúng Ta và những người sinh trong tháng 3 của Chúng Tôi!

BUBBA

Super *********
Bụi hổng biết nói gì hơn, thôi dùng hình minh họa, để gửi đến các bạn hoavuongnam (22/3), bebyss (14/3), quangvu (19/3), Cooky (20/3), Kuppi (28/3) trong SGTDC của Bụi. Mong các bé trai ăn no chóng béo nhé !

Cái này dành cho "2 bé nhỏ"

Cái này tặng riêng cho "3 bé lớn"

Ti Bụi
Hay quá, có Tibui làm cái tổng kết ngày sinh nhật này! Xin chúc mừng sinh nhật các anh chị em, chúc niềm vui mãi đong đầy trong gia đình TDC, chúc đam mê mãi phát triển cùng Vietpet.

Chúc mừng sinh nhật anh Quang (Kuppi). Chúc anh một sinh nhật thật vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc.

Kuppi

Active Member
Chúc mừng sinh nhật anh Quang (Kuppi). Chúc anh một sinh nhật thật vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc.

Ngày mai, Anh Em mình sẽ ghé đấy từ 11:00 đến 12:00 nhé! Mình nên ghé thăm vì tình người ta đã có lời mời!

Gọi Quang khi có thay đổi giờ chót nha Nhân-luckyluke14.

@Anhcv & Tina NG: ngày mai em có đi kg?

Kuppi

Active Member
Chia buồn cùng Gia đình anh Nguyễn Hữu Tài!

Xin lỗi vì ACE mình nên dừng lại những dòng chữ đỏ để chúc mừng sinh nhật ACE SGTDC!

Kuppi vừa nhận được tin buồn từ Gia đình Saigon Toydogs Club:

Mẹ của anh Nguyễn Hữu Tài (Kasea) vừa qua đời hôm nay. Gia đình sẽ an táng CỤ vào ngày thứ hai 30/03/09

Kuppi xin thay mặt ACE SGTDC chia buồn cùng anh và gia đình! Mong anh giữ gìn sức khỏe để lo đám tang cho Cụ Bà.

CookySaigon

Member
Thành kính phân ưu...

Xin được cùng anh Tài (Kasea) chia sẻ nỗi mất mát to lớn này...mong anh luôn khoẻ và sớm vượt qua những khó khăn này anh nhé...

Anhcv

Member
Ngày mai, Anh Em mình sẽ ghé đấy từ 11:00 đến 12:00 nhé! Mình nên ghé thăm vì tình người ta đã có lời mời!

Gọi Quang khi có thay đổi giờ chót nha Nhân-luckyluke14.

@Anhcv & Tina NG: ngày mai em có đi kg?
Xin lỗi anh Quang nha, em muốn đi lắm nhưng mai là gần cuối tháng. Em phải đi làm :(. Tháng này sales bên em bán không đạt target nên mai em vẫn phải đi báo cáo và chuyển hàng hỗ trợ sales. :( ................. Nếu em về sớm được thì em sẽ gọi cho anh Quang nha.

Rất tiếc khi biết tin buồn của gia đình anh Tài ( Kasea). Mong anh và gia đình vượt qua nỗi buồn này.

NguyenNhuThach

Active Member
Nhà anh Tài ở đường Tô Ngọc Vân,Thủ Đức,Cạnh đường ray xe lửa,Mẹ anh theo đạo Tin Lành,bà cụ hưởng thọ 84 tuổi...
Ngày mai thứ 7,28/3 tôi sẽ đến viếng cụ,đi sáng sớm cho mát...

NguyenNhuThach

Active Member
Đường đến nhà anh Tài: 09 km từ ngã tư Hàng Xanh(đi đường Bình Triệu-không đi đường cầu Sài Gòn xa hơn)
Sau khi qua cầu Bình Triệu(đường Xô Viết Nghệ Tĩnh),chúng ta rẽ tay phải vào đường Kha Vạn Cân(đi SG water park cũ),đi 5km đến gần chợ Thủ Đức thì rẽ trái vào đường Tô Ngọc vân(vài trăm mét thì gặp đường xe lửa),vừa qua đường xe lửa có 1 trường học,nhà anh Tài ở trong hẻm(ngay sau trường).
Số đt anh Tài: 0976 440 467

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Xin chia buồn cùng anh Tài - Kasea và gia quyến.

Nhận được tin thân mẫu anh qua đời nhưng do bận nhiều công việc nên em không thu xếp xuống anh được. Mong anh bớt đau buồn và cố gắng vượt qua nỗi đau này. Cầu mong hương linh cụ bà sớm được siêu thoát.

quangvu

Member
Xin chia buồn...

Gia đình Quang vũ xin chia buồn với Tài..mong mọi chuyện sớm qua đi và cố gắng giữ gìn sức khỏe,Tài nhé..

Ka_sea

Member
Lời cảm tạ

Thay mặt gia đình tang quyến xin gởi lời tri ân cảm tạ đến với tất cả anh chị em trên diễn đàn Vietpet và Gia Đình Saigon Toydogs đã đến viếng, gởi lời chia buồn cùng gia đình
Xin cảm tạ

Mấy hôm nay bận quá em không lên vietpet nên không biết cả tin vui lẫn tin buồn. Trước tiên xin gửi lời thành kính phân ưu với gia đình anh Tài, mong cả nhà anh sớm vượt qua nỗi buồn. Lên trễ quá nên em gửi lời chúc mừng sinh nhật muộn dến các anh em trai trong nhà mình luôn ạ. Mong các anh em luôn gặp những điều tốt đẹp và may mắn nhất trong cuộc sống.