• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình Saigon ToyDogs

Anh Quang ơi. Sao nhà mình buồn quá không thấy hoạt động gì hết. Tổ chức quậy quạ gì đi anh

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chào mọi người trong Toydogs Club nhé, chúc mọi người luôn vui vẻ và hạnh phúc . Hy vọng sẽ có cơ hội được gặp lại mọi người sau này.

Chào mọi người trong Toydogs Club nhé, chúc mọi người luôn vui vẻ và hạnh phúc . Hy vọng sẽ có cơ hội được gặp lại mọi người sau này.
khi nào đi thì nhớ làm 1 bữa tiệc chia tay mọi người trong gia đình nhe Vũ..vậy là từ đây gđsgtdc của mình mất đi 1 thành viên tích cực rồi..cũng buồn he:((..hy vọng có ngày tái ngộ..chúc vạn sự như ý muốn của Vũ nhe..

Kelvin Vu

Bye Kelvin hy vọng bạn sẽ sớm trở lại với Saigon Toydog. Good luck
Cám ơn luckyluke14 nhé. Tuy chưa gặp dc bạn. Nhưng thấy bạn có tham gia trong hội TDC là vui rồi. Người nhà cả, hy vọng có dịp gặp bạn và đi cafe :D . ah, bạn mâý tuổi rồi ... ??

Chắc Kelvin quên mình rồi. Hôm bữa off ở trà sữa đã gặp nhau rồi. Nếu có dịp thì chắc chắn là phải đi cafe rồi. Mình sinh năm 1983. Chúc mọi sự tốt đẹp sẽ đến với bạn và luôn thành công trên con đường bạn chọn. Good luck

Kelvin Vu

Chắc Kelvin quên mình rồi. Hôm bữa off ở trà sữa đã gặp nhau rồi. Nếu có dịp thì chắc chắn là phải đi cafe rồi. Mình sinh năm 1983. Chúc mọi sự tốt đẹp sẽ đến với bạn và luôn thành công trên con đường bạn chọn. Good luck
Vậy bạn thông cảm nhé, trí nhớ mình tệ quá, dù sao cũng xin cám ơn bạn . Hy vọng có dịp ngồi cafe tâm sự nhé. Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc:wel:

senato

Vietpet sponsor
Bye Kevin nhé . Chúc thượng lộ bình an nhé , hy vọng se sớm gặp lại ở Saigon Toydogs , hoặc o Seattle .... hihi

Ti Bui

Member
khi nào đi thì nhớ làm 1 bữa tiệc chia tay mọi người trong gia đình nhe Vũ..vậy là từ đây gđsgtdc của mình mất đi 1 thành viên tích cực rồi..cũng buồn he:((..hy vọng có ngày tái ngộ..chúc vạn sự như ý muốn của Vũ nhe..
Ti Bui mới liên lạc với KeoZu, quyết định trưa thứ 5 này (tức ngày mốt-9/4) rủ rê nhau ra ăn trưa chia tay với Zu, vậy anh chị em nhà mìh ai tham gia được lên tiếng nhé !

Hẹn nhau lúc 11h30 hay 12h trưa ở Nhà Sách FaHaSa Nguyễn Huệ nhé !

1. Kel-Vu
2. Ti Bui
3.....
4.....
5.....

Kelvin Vu

"Keo-zu" mới contact dc voi miss phưongsg57 và cô đã đồng ý tham gia rồi. :D
hix, ai cũng kêu tui "zu-xệ" :)) kì này về US phải đi "bơm" lại mới dc . Hy vọng về ko bị thế nữa :))
@mod: em nói những từ trong ngoặc kép hơi kì :D thông cảm bỏ qua dùm em nhé. please please please

Tuy đã gặp được bạn nhưng không có nhiều thơì gian trò chuyện và quậy phá cùng nhưng dù sao cững buồn khi phải chia tay bạn.Chúc bạn nhiều may mắn và hãy luôn nhớ về cái gia đình thứ 2 này nha,(Gia Đình Toydogs Club).Hẹn gặp lại

Kuppi

Active Member
Ti Bui mới liên lạc với KeoZu, quyết định trưa thứ 5 này (tức ngày mốt-9/4) rủ rê nhau ra ăn trưa chia tay với Zu, vậy anh chị em nhà mìh ai tham gia được lên tiếng nhé !

Hẹn nhau lúc 11h30 hay 12h trưa ở Nhà Sách FaHaSa Nguyễn Huệ nhé !

1. Kel-Vu
2. Ti Bui
3. Phuongsg59
4.....
5.....
hix, ai cũng kêu tui "zu-xệ" :)) kì này về US phải đi "bơm" lại mới dc . Hy vọng về ko bị thế nữa :))
@mod: em nói những từ trong ngoặc kép hơi kì :D thông cảm bỏ qua dùm em nhé. please please please
Ăn giờ này thì Kuppi chịu thua, không tham gia được! Chúc Kenlvin may mắn nhé! Trái đất tròn và qua nước ngoài thì chỉ khác múi giờ chứ vẫn chung Vietpet mà! Chỉ có mỗi Offline là thua chứ Online thì nhiều hơn!

Qua ấy nhớ săn ảnh Fashion Pet gửi về khoe hàng tươi nghen!

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
:DMấy ngày nay mình cũng ít vào xem gia đình mình có gì vui nữa, nhưng vừa vào xem thì đã thấy gia đình mình chuẩn bị thiếu đi 1 thành viên tích cực nữa rồi:(( riêng mình thì cũng thiếu 1người bạn cùng sự đam mê rồi:(( Vũ ơi kì này về US rảnh nhớ liên lạc với mọi người trong gdsgtdg nhé:):):)
Chúc Vũ.
1 bầu trời sức khoẻ,
1 biển cả tình thương,
1 người yêu chung thuỷ,
1 sự nghiệp sáng ngời.:wave::wave::wave:

Ka_sea

Member
Vậy là khong còn cơ hội nhâm nhi cháo cá rồi
Chúc em sức khỏe may mắn và thành đạt

sao mình không hẹn 1 buổi tối mát trời làm 1 chầu nhậu chia tay Vú..buổi trưa sẽ có nhiều người bận không tham gia được..như thế buổi tiệc chia tay đã buồn sẽ còn buồn hơn..he..he..tính lại đi nhe Ti bụi, chị thì cơ quan gần đó sao cũng được..muốn cho mọi người cùng tham gia đông vui nhất là Vú nó sẽ thấy vui lòng mà ra đi vì tình cảm mà mọi người dành cho nó chắc sẽ theo nó về 1 nơi xa nữa vòng trái đất luôn sưởi ấm trái tim và đánh thức tình cảm của Vú luôn hướng về mọi người trong cái gia đình SGTDC nhỏ bé nhưng đầy thân thương này..ra đi thanh thàn đi nhe..khà khà..

Kelvin Vu

Vậy là khong còn cơ hội nhâm nhi cháo cá rồi
Chúc em sức khỏe may mắn và thành đạt
Dạ rồi, em nhớ mà anh. Có dịp về là alo cho anh và rủ thêm các anh em đi cháo cá liền :D :D :D , lâu quá không gặp anh. Đừng buồn chuyện gia đình nữa nha a. Vui lên, time move on mà. Sau cơn mưa trời lại sáng hehehe. Giữ sức khỏe nha a

Kelvin Vu

sao mình không hẹn 1 buổi tối mát trời làm 1 chầu nhậu chia tay Vú..buổi trưa sẽ có nhiều người bận không tham gia được..như thế buổi tiệc chia tay đã buồn sẽ còn buồn hơn..he..he..tính lại đi nhe Ti bụi, chị thì cơ quan gần đó sao cũng được..muốn cho mọi người cùng tham gia đông vui nhất là Vú nó sẽ thấy vui lòng mà ra đi vì tình cảm mà mọi người dành cho nó chắc sẽ theo nó về 1 nơi xa nữa vòng trái đất luôn sưởi ấm trái tim và đánh thức tình cảm của Vú luôn hướng về mọi người trong cái gia đình SGTDC nhỏ bé nhưng đầy thân thương này..ra đi thanh thàn đi nhe..khà khà..
dạ.....dạ.....dạ.......con sẽ ra đi "thanh thản" không vướng...sự đời cô ạ >:D<>:D<>:D< . Mọi người rãnh giấc nào ngày thứ 5 thì Vú đi dc ạ. Hôm nay và thứ 6 là phải ở nhà rồi :(

Kelvin Vu

Tuy đã gặp được bạn nhưng không có nhiều thơì gian trò chuyện và quậy phá cùng nhưng dù sao cững buồn khi phải chia tay bạn.Chúc bạn nhiều may mắn và hãy luôn nhớ về cái gia đình thứ 2 này nha,(Gia Đình Toydogs Club).Hẹn gặp lại
Chào Tài, cũng có dịp gặp bạn nhưng cũng chưa có time ngồi 8 với nhau hehehe. Rất vui khi bạn đã tham gia TDClub này. Đây là 1 gia đình rất vui, rất ý nghĩa. Hãy luôn quan tâm và trân trọng nó nhé, keep it up hehehe

:DMấy ngày nay mình cũng ít vào xem gia đình mình có gì vui nữa, nhưng vừa vào xem thì đã thấy gia đình mình chuẩn bị thiếu đi 1 thành viên tích cực nữa rồi:(( riêng mình thì cũng thiếu 1người bạn cùng sự đam mê rồi:(( Vũ ơi kì này về US rảnh nhớ liên lạc với mọi người trong gdsgtdg nhé:):):)
Chúc Vũ.
1 bầu trời sức khoẻ,
1 biển cả tình thương,
1 người yêu chung thuỷ,
1 sự nghiệp sáng ngời.:wave::wave::wave:
dạ dạ dạ. Sau này mà có 1 sự nghiệp sáng ngời thiệt là em sẽ cám ơn a trước vì chúc cho em quá trời hehehe. Take care ! Hy vọng có dịp gặp lại và cùng mọi người đi dã ngoại tiếp :D

Kuppi

Active Member
Em khoái đi buổi tối mà sao mình không đi nhểy!!!!!! Nếu đi đêm cho KuKen tham gia cho vui nha!

Anhcv

Member
sáng đến chiều em phải đi làm :(. Mọi người đi off tối cho em tham gia với. Nếu Vũ rãnh vào tối thứ 5 thì cả nhà biểu quyết xem tối thứ 5 này có off 1 buổi đưa tiễn Kelvin Vũ về "chốn bình yên" - Settle in Seattle. Đi nhớ nâng ngực sửa dáng nha Vũ, sau này về sẽ có nhiều em muốn nâng khăn sửa túi đây :p.