• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình nhà ngudaymuon

Status
Không mở trả lời sau này.

nhimseo

Member
úi trời ,lâu ko vào topic ,các bé lớn nhanh quá , nhìn mấy cái môi hở của bố con gấu đểu k để đâu cho hết :))

ngudaymuon

Active Member
Bọn trẻ con nhà Ngudaymuon dạo này lớn nhanh, nghịch nhiều, phá như giặc cướp, và bẩn thỉu lem nhem như móc dưới cống lên :((
Cách một ngày, tắm một lần, ngày nào cũng lau mặt lau mũi, rửa tay rửa chân mà vẫn lem nhem :(( Mới tắm xong bé gà xinh xắn tráng trẻo vục đầu ngay vào bát cháo, liếm liếm mấy cái ngẩng lên lại như ở cống chui lên. Sao bẩn quá trơi đất :(( :((
Mèo ba tư bẩn nhất trên đời :((
Nhím móc cống này :((
Đô cũng thế, leo lên tư bùn lầy :((
A Kem chăn lợn nha cô Ruoibep chưa là gì hết nhé :((
Khổ thân tôi quá đi mất :((

ruồi bẹp

Active Member
"trẻ học điều hay ngại chi vết bẩn" chị ạ, các cháu còn nhỏ nên vô tư, lớn lên lại khéo léo lúc ấy lại long lanh số một ấy chứ

hoalinh

Member
Mèo 34 khi nhỏ có đôi mắt xanh đẹp thật...........nhím có đôi mắt xanh tròn xoe yêu quá

thuan81

Active Member
các baby nay tập ăn nhìn lem nhem hết rồi!giống mấy em bé tập ăn thật đó!bôi cùng mặt cùng mày!:))

Mr Long K

Member
:love struck: bọn nhỏ nhà chị xinh quá, em này nhìn cái mặt giông con giagia của em em nhưng môi tội là nó khác màu chị ạ

[/C​

chào e, bé xù đã có baby rùi à. Nhanh quá, mới lúc nào còn bé tý...chạy quanh vườn nhà c, hi`` trông xù lớn lên còn đẹp hơn mẹ nữa. Xù iu quá... nhìn lũ cháu của bé Miu nhà c trông cũng kháu khỉnh ghê

linhlamhn

Member
Oh, hóa ra xù nhà chị NDM cũng bắt ở nhà Hương à ? Anh với vợ có đến bắt thằng Bông ở nhà Hương, lần đấy đến em đang có bầu :D, có khi Bông với Xù là anh chị em cùng lứa cũng nên :D

ngudaymuon

Active Member
Gà tự tử

:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
Tất cả tại cái mồm mình phủi phui, cứ kêu la là gà giống mẹ Xù :((
Xù hâm có một cái ti tật ở bụng, nói là ti tật vì nó bị thừa ra, bé tý, không có tác dụng gì cả, thế là Xù điên có 7 ti :(
Gà ngố cũng thế, vẫn ở cái vị trí đấy thừa ra một cái ti giống mẹ.
Gà lúc 1tháng 13 ngày.
Xù điên lúc 7 tháng tuổi.
:(:)((
Không biết có nên tin vào số phận hay không? Hôm qua 4.10 là một ngày đen tối. gà tự tử hụt.
Gà cắm đầu phi vào xô nước lau nhà và tý chết đuối trong đấy, may có chú Dũng, cô Ngọc đến thăm nên cứu được cháu nó. :((
Chưa hết sáng nay 5.10 Gà lao đầu tự tử tiếp lần nữa từ tầng 3 xuống tầng 1 :((
Oái ăm cộng điên tiết và lộn ruột là con mẹ Xù ngu đần của nó cũng đã từng tự tử ở đúng cái tầng 3 đấy, cái chỗ cầu thang đấy, và cũng rơi xuống đúng cái vị trí đấy :((
ÔI, giống nhau, một lũ đần độn điên rồ, từ Xù, từ Ngudaymuon đến gà điên :((
Chỉ còn lại trong lòng là một nỗi căm tức
Căm thân mình, căm thù con Xù đần không biết dạy con, căm thù hết :(:)angry::angry::angry:

VuVuCz

Member
:straight face: ............. Chị gửi cháu nó đây em căm thù hộ cho :blusshing:
Em hứa là sẽ căm thù như chị căm thù cháu nó :p ... Nhìn cái mỏ của Gà kìa ... Muốn choét cho 1 cái quá !!!

ngavn89

Member
hix thế gà có bị làm sao không chị :(, nó còn bé quá mà phi thân từ tầng 3 xuống tầng 1 X_X ôi không dám nghĩ nữa :(

beheoxinhxan

Active Member
Mà cuối cùng thì Gà có bị làm sao không Nhung ơi?:worried:
Hay là cái bọn mèo tây nó đần đần:D thế nhỉ?
Bông nhà chị cũng suýt té lầu: 3 lần trong vòng 10 phút. May mà lần nào cũng chộp kịp. Bình thường đã không dám cho nó đi cầu thang rồi (toàn bế), hôm cho nó chơi rông ở tầng lửng. Như những đứa khác thì nhìn xuống ban công thấy cao thì thôi con Bông hâm cứ đu người lên thanh ngang:sick:. Từ hôm đấy thì chẳng dám thả cho nó đi tự do nữa. Bình thường trong phòng thì không sao, hễ cho xuống tầng lửng chơi lại phải cột nó lại. Đúng là :angry:

bizonzon

Active Member
Chết thật, Gà có sao không hả chị? Con bé nghịch ngợm lao xuống hay xảy chân ạ?

ngudaymuon

Active Member
Gà nó đang năm im bất động ngủ, có lẽ đau. Sơ bộ qua thì tay chân không sao nhưng chỉ lo nó ngã cao thế, lại đập vào đâu máu nó tụ lại, vẫn đng theo dõi :((
Chỉ xểnh ra chưa đến 30s mà đã thế này rồi :(:)((
căm thu bản thân mình :((

Mimi83

Member
Ơn trời, cầu mong con bé không sao. Sao thời gian này nhà Nhung xảy ra nhiều chuyện "sự cố" thế nhỉ? Theo dõi chặt chẽ nhé Nhung.

thuan81

Active Member
Gà nó đang năm im bất động ngủ, có lẽ đau. Sơ bộ qua thì tay chân không sao nhưng chỉ lo nó ngã cao thế, lại đập vào đâu máu nó tụ lại, vẫn đng theo dõi :((
Chỉ xểnh ra chưa đến 30s mà đã thế này rồi :(:)((
căm thu bản thân mình :((
Em Ơi! Bé Gà nay tình hình thế nào rồi em!cầu mong bé sớm bình phục !mấy bé mèo con sao hay nhảy lầu thế này không biết!rút kinh nghiêm về sau anh sẽ cho mèo ở tầng trệt hết cho an toàn!

ngudaymuon

Active Member
Gà yêu

Gà yêu, cố lên con gái mẹ :((

Đôi mắt to tron trong veo dễ thương Ôi Gà của mẹ. Mau khoẻ con nhé. Mẹ yêu ga, yêu lắm lắm :((

mẹ yêu cái cách gà trợn mắt lên nhìn mẹ, Ôi ga :((

Status
Không mở trả lời sau này.