• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình nhà ngudaymuon

Status
Không mở trả lời sau này.

ngudaymuon

Active Member
Nhung ơi, nhìn Đô thương nhỉ? Chuyển vào trong này chị nuôi cho:D :D
Nhìn thằng bé yêu ơi là yêu, mẹ Nhung cũng đừng buồn quá. Cố gắng tìm nhà tốt cho bé (như nhà chị chẳng hạn:))), bé sẽ hạnh phúc :love struck: :love struck:.
Mà em giữ Gà lại thế, thì Gà hay Gấu sẽ có 1 em phải đi triệt sản phải không?:worried: :worried:
Chị ơi, cái này là câu nói rất thật lòng của em này, nếu chị mà nhận nuôi Đô, em gửi Đô vào trong đó tặng chị luôn, Điều em lo và thương Đô nhất alf tính nó hậu đậu, nhưung lại nghịch, mong một người chủ phải có tính kiên nhẫn và yêu thương bé thật lòng.

ngudaymuon

Active Member
Cảm ơn mọi người đã quan tâm, cảm ơn các bạn đã Pm cho mình mà mình chưa có thời gian trả lời.
Thằng Đô nó là út nên nó hơi hậu đậu, lại được cưng chiều nên tính tình hơi dở hơi. Nhưung trộm vía cháu nó ăn khoẻ, nghịch khoẻ như cái tên của cháu.
Xin lỗi các Mod vì đây không phải là mục rao vặt nên ngudaymuon biết là không được đưa giá cả ở đây ra, nhưng tránh để các bạn hỏi giá nhiều và Pm xin, mình sẽ nói rõ luôn là mình không cho không Đô, giá của Đô là 3tr500K. Bạn nào có thời gian, tình cảm và cả kinh tế nữa thì đến nhà mình chơi, làm quen dần với bé để xem có nên bỏ một số tiền lớn thế để đón bé về không. Mình biết nói ra sẽ phật lòng rất nhiều người nhưng mình rất dị ứng với việc thích thì đón các bé về mà không suy nghĩ kĩ rồi một thời gian sau lại tìm chủ, lại thay đổi nhà mới.
Quả thật mình đã nghĩ rất nhiều chuyện của Đô mới đưa ra quyết định tìm chủ mới cho Đô :(

thuan81

Active Member
Đô đẹp quá Nhung ơi!nhìn bé nó mà anh nổi lòng tham! chúc bé Đô mau tìm được một mái nhà im ấm!

beheoxinhxan

Active Member
Hôm qua em tư vấn chị ấy rồi, chờ con gà được 6 tháng thì thằng bố nó sẽ thành công công chị ạ ;;). Con gà xinh lắm, phải được vẹn toàn :)).
Cái này cũng đúng ý chị :p. (Xin lỗi Gấu:blusshing:)

beheoxinhxan

Active Member
Chị ơi, cái này là câu nói rất thật lòng của em này, nếu chị mà nhận nuôi Đô, em gửi Đô vào trong đó tặng chị luôn, Điều em lo và thương Đô nhất alf tính nó hậu đậu, nhưung lại nghịch, mong một người chủ phải có tính kiên nhẫn và yêu thương bé thật lòng.
Sáng nay công việc của chị gặp chuyện bực mình ghê gớm, tức kinh người lên được. Mà nghe câu này của em chị suýt rơi nước mắt :(( :((. Cám ơn em đã tin tưởng chị đến thế :blusshing:

hoalinh

Member
Nhung thật tốt và ko biết nói gì hơn về tấm lòng của Nhung.....Nhung ko những tặng cho mình mà con cho mình là người đầu tiên lựa chọn các bé khi xù con mang bầu vì mình có miu rùi nên chọn Nhím cho co bạn , có đôi .Cám ơn Nhung nhiều lắm .....

Beambeam

Active Member
Cảm ơn mọi người đã quan tâm, cảm ơn các bạn đã Pm cho mình mà mình chưa có thời gian trả lời.
Thằng Đô nó là út nên nó hơi hậu đậu, lại được cưng chiều nên tính tình hơi dở hơi. Nhưung trộm vía cháu nó ăn khoẻ, nghịch khoẻ như cái tên của cháu.
Xin lỗi các Mod vì đây không phải là mục rao vặt nên ngudaymuon biết là không được đưa giá cả ở đây ra, nhưng tránh để các bạn hỏi giá nhiều và Pm xin, mình sẽ nói rõ luôn là mình không cho không Đô, giá của Đô là 3tr500K. Bạn nào có thời gian, tình cảm và cả kinh tế nữa thì đến nhà mình chơi, làm quen dần với bé để xem có nên bỏ một số tiền lớn thế để đón bé về không. Mình biết nói ra sẽ phật lòng rất nhiều người nhưng mình rất dị ứng với việc thích thì đón các bé về mà không suy nghĩ kĩ rồi một thời gian sau lại tìm chủ, lại thay đổi nhà mới.
Quả thật mình đã nghĩ rất nhiều chuyện của Đô mới đưa ra quyết định tìm chủ mới cho Đô :(
Đô nhìn dễ thương lắm lắm ấy, em chưa từng thích và cũng chưa có ý định nuôi mèo Batư bao giờ mà ngắm còn thấy mê cơ mà. Đô xứng đáng tìm được người chủ mà chị N đang mong mỏi..Các bé có được người mẹ như chị thật may mắn, chúc Đô tìm được một ngôi nhà mới tràn ngập tình thương như ngôi nhà hiện tại :blusshing:

trông mặt thằng bé ướt át quá :( mắt lung linh, lung linh...............tiếc là nhà có bé đực rồi....Chị bào sớm chút lúc em nó tầm 1tháng có phải tốt ko x(

thuan81

Active Member
Nhung ơi anh để ý được em Nga nè!em ấy rất yêu mèo và có việc làm ổn định!em ấy rất thích mèo 34 như em và anh!đặc biệt yêu Đô nhà em vô cùng !em ấy khi nghe em định cho Đô về nhà mới nghe mà cứ như sắp với được một cái gì đó vô cùng quý giá!:love struck: em hãy xem đoạn em ấy CM với anh nè xúc động lắm !anh không biết coppy mang qua đây nên đành chép lại cho em xem!
ngavn89::(mong lắm,mong được đón Đô về với em từng giây anh ạ,nhưng em chỉ sợ chị Nhung......:( để chiều thứ 7 này em qua chơi với Đô,và cố gắng thuyết phục :( Mong lắm có 1 ngày được ngồi ôm Đô và thủ thỉ với nó:Đô biết chị khó khăn ntn để đón Đô không!:D Đô là tất cả của chị:D.Ước mơ đấy ạ,vì Đô em sẽ làm tất cả!
cảm động lắm Nhung !em hãy suy nghĩ và giúp em Nga!anh nghĩ em Nga sẽ là người chủ tốt đồng hành cùng bé Đô!

Beambeam

Active Member
Nhung ơi anh để ý được em Nga nè!em ấy rất yêu mèo và có việc làm ổn định!em ấy rất thích mèo 34 như em và anh!đặc biệt yêu Đô nhà em vô cùng !em ấy khi nghe em định cho Đô về nhà mới nghe mà cứ như sắp với được một cái gì đó vô cùng quý giá!:love struck: em hãy xem đoạn em ấy CM với anh nè xúc động lắm !anh không biết coppy mang qua đây nên đành chép lại cho em xem!
ngavn89::(mong lắm,mong được đón Đô về với em từng giây anh ạ,nhưng em chỉ sợ chị Nhung......:( để chiều thứ 7 này em qua chơi với Đô,và cố gắng thuyết phục :( Mong lắm có 1 ngày được ngồi ôm Đô và thủ thỉ với nó:Đô biết chị khó khăn ntn để đón Đô không!:D Đô là tất cả của chị:D.Ước mơ đấy ạ,vì Đô em sẽ làm tất cả!
cảm động lắm Nhung !em hãy suy nghĩ và giúp em Nga!anh nghĩ em Nga sẽ là người chủ tốt đồng hành cùng bé Đô!
Em cũng cảm nhận được là Nga iu mèo lắm nhất là mèo Batư, em í đi tìm 1 bé Batư suốt tgian dài vừa rồi, mà gặp ĐÔ thì ai mà không yêu được cơ chứ...Nhưng mà Nga chuẩn bị chu đáo lắm nhé, nghe nói sắm sửa đồ đạc đầy đủ hết rồi..Chị Nhung cân nhắc và xem xét giúp Nga nhé, em cũng luôn mong và cầu chúc ĐÔ tìm được 1 người chủ tốt, hết lòng với bé như thế...Em biết Nga và chị beheoxinhxan nhưng mà chị beheoxinhxan thì đang khóc vì lực bất tòng tâm mất rồi...

ngudaymuon

Active Member
Em cũng cảm nhận được là Nga iu mèo lắm nhất là mèo Batư, em í đi tìm 1 bé Batư suốt tgian dài vừa rồi, mà gặp ĐÔ thì ai mà không yêu được cơ chứ...Nhưng mà Nga chuẩn bị chu đáo lắm nhé, nghe nói sắm sửa đồ đạc đầy đủ hết rồi..Chị Nhung cân nhắc và xem xét giúp Nga nhé, em cũng luôn mong và cầu chúc ĐÔ tìm được 1 người chủ tốt, hết lòng với bé như thế...Em biết Nga và chị beheoxinhxan nhưng mà chị beheoxinhxan thì đang khóc vì lực bất tòng tâm mất rồi...
UI, cảm ơn mọi người đã quan tâm tới Đô nhé :) ngudaymuon vui lắm vì thấy các con mình được mọi người yêu thương và quan tâm.
Mình cũng hẹn Nga là chiều thứ bảy này đến chơi với Đô và các bé khác rồi, mong là lúc đó Nga vẫn thấy Đô đáng yêu như thế :)) Chỉ sợ gặp thằng bé nhìn nó phá phách cộng với hậu đậu Nga lại sợ thôi :)

ngudaymuon

Active Member
Sắp không còn những hình ảnh như thế này nữa rồi :(( Chỉ còn một tháng nữa thôi :((

Mong là các con sẽ vui vẻ và hạnh phúc, yêu các con nhiều nhiều lắm. :):love struck::love struck::love struck::love struck::love struck:

Beambeam

Active Member
Sắp không còn những hình ảnh như thế này nữa rồi :(( Chỉ còn một tháng nữa thôi :((

Mong là các con sẽ vui vẻ và hạnh phúc, yêu các con nhiều nhiều lắm. :):love struck::love struck::love struck::love struck::love struck:
ÔI, những thiên thần bé nhỏ đáng yêu quá >:D<

hathu08

Active Member
Em nhìn mặt bắt hình dong mấy đứa mà đã thấy mỗi đứa 1 tính rồi chị ạ :) yêu lắm. Nhưng rồi lại phải xa chúng nó, mấy bé tìm được chủ tốt yêu thương mấy bé ngay thôi. Mấy thiên thần này ai mà không yêu cơ chứ
Có khi xa mấy đứa thì mẹ Xù không buồn bằng mẹ Nhung đâu nhỉ :)

Rubysxi

Member
Chị Nhung đừng buồn khi cho các bé ra ở riêng, chị đã tìm cho các bé những người chủ tốt nhất rồi mà.
Em thấy Gà giống bố Gấu nhất đấy, lúc nào cái miệng cũng he hé, yêu lắm cơ, cái mặt cũng to nhất luôn.
Đô nông dân về nhà ai thì Đô cố gắng cho ra một đàn nông dân như bố Gấu nhé. Cố lên Đô
Nhím về nhà bố Dũng tốt quá, lúc nào chị Nhung cũng có thể đến thăm bé được rồi.

lululubu

Active Member
Gà chụp ảnh nổi nhất đám, trông xinh xinh yêu yêu muốn cắn quá cơ ý, chị Nhung có con đẹp sướng ghê cơ.

Status
Không mở trả lời sau này.