• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình mèo Anh lông ngắn!

ngoclan77

Member
Xinh quá xinh, không còn từ nào để diễn tả nữa, tiếc là em lại bị chậm chân, hic, ai sẽ sở hữu bé iu này vậy hả chị? Mà mới có 1 tháng thôi trộm vía nhìn bé cứng cáp ghê, mép dầy nữa chứ :x:x:x:x:x:x:x:x
Chị up thêm ảnh của mấy đứa xám xanh và lilac nữa đi chị :-*:-*:-*

luuly78

Member
Úi trời ơi! ngắm mấy chú mèo mà thèm chảy cả nước miếng. Bé xám xanh đẹp quá! Mấy bé hay an chóng lớn nhé!

zZĩnz

Member
Hihi, vits2be ơi, không phải là gạch nữa mà là bê tông mất rùi, theo yêu cầu của bạn, tặng bạn nè :x

Hôm qua các bé tròn 1 tháng tuổi, nhưng mỗi ngày chén thêm 4 cữ sữa ngoài nên mỗi ngày nhìn đã mỗi khác rùi :-*

TÙNG XÈNG CẮC TÙNG XÈNG TÙNG XÈNG CẮC TÙNG XÈNG :-o:-o:-o'
XINHHHHHHHHHH kuteeeeeeeeee kawaiiiiiiiiiiiiiiiiii ....
có dùng bao nhiêu thứ tiếng để miêu tả sự đáng yêu của cái Ả ( nhóc) này cũng ko đủ
VỀ ĐÂY KƯNG ƠI VỀ ĐÂY KƯNG ỚI HỚI HỚI HỚI
thoi thóp thoi thóp hehhehe;;);;);;)

Tonio Vu

Member
Nhìn bé lên ảnh có đôi mắt xanh đẹp thế , ăn ảnh quá chị BeamBeam ơi ^^

ôi giời ơi, càng ngắm càng yêu thế này, cứ ngồi ngắm mèo thế này làm sao làm việc được bây giờ :(:)(:)((

Beambeam

Active Member
chán thế mèo xinh mà bị đặt gạch hết rồi. có ai bị vỡ gạch bạn pm mình ngay nhá :(
Ấy cũng đã sở hữu 1 bé ALN xinh ngây ngất rồi còn gì, dạo này bé ấy ntn rồi, cho mình nghía ảnh mới của bé với :x:x:x

Beambeam

Active Member
Úi trời ơi! ngắm mấy chú mèo mà thèm chảy cả nước miếng. Bé xám xanh đẹp quá! Mấy bé hay an chóng lớn nhé!
Cảm ơn em, chị cũng đang...bỗng dưng nổi lòng tham, đang ham giữ lại mỗi màu 1 đứa để nuôi đây, càng ngày càng yêu không chịu nổi :)) :)) :))

Ơ chị Beam ơi đặt gạch từ bao giờ thế? E đọc cả topic mà ko có gì hết ạ:(. Ko biết viên gạch mình đặt từ hồi đầu còn ko :(

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Beambeam chăm mèo con khéo thật, 7 bé mà bé nào cũng bầu bĩnh tròn trịa cả, hi hi. Mà mẹ boom và bố xám bi cùng màu xám mà ra đa dạng màu thật đó.

D_P_HOA

Active Member
Trộm vía, các bé nhà Beam xinh lắm cả nhà ạ:x, mà bọn mèo con nhìn thấy chúng lớn từng ngày à :x. Em Beam chăc chuẩn bị phải cho chúng ăn dăm thôi :))

zZĩnz

Member
Nốt bé màu xám xanh,

chị beam giét người chị beam giết người huhuhuhhuuhhuhu
em chết đây em chết đây cho chị xem
huhuhhuhuhuhuhu:(:)(:)(:)(:)((
có cho em cái số nhà để em lên.... ko hả
:D:D:D:D:D

vits2be

Member
Cả 7 nhóc mới hơn tháng mà đã cứng cáp hết rồi Nhưng phải công nhận thằng anh cả lilac đầu đàn nhìn ở ngoài xinh thật:D. ,mặt tròn xoe Đúng là anh cả có khác ;;) . Nói chung đàn này cho mình bắt mình bắt tất ( tham quá ):)):))

hoalinh

Member
bé aln màu xám xanh yêu quá , còn mấy bé màu trắng ngà ngà trông cũng là lạ , ko biết lớn lên mắt nó màu xanh hay màu vàng nhỉ