• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

gia đình mèo đôrê nhà tớ

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Gia đình mèo đôrê hôm nay đã có nhà riêng cho từng cặp đôi nhé, không phải lo các bé mèo loằng ngoằng với nhau nữa, hi hi.

nhà tiện quá anh ơi, anh đặt làm đúng không,nhìn chỗ khay để cát hợp lý quá.không như các chuồng ngoài thị trường.các bé thích nha!

meomayucich

hic ngưỡng mộ anh này quá, làm thế nào anh có cả đàn mèo yêu như thế chứ. Vậy là em có tiêu chuẩn mới chọn chồng rồi. Nếu không thì sẽ ở một mình nuôi mèo luôn
thua rồi, tên nào lỡ yêu bạn này chắc là phải yêu luôn mèo mất

linhlamhn

Member
Anh Cương đặt mấy cái nhà cho bọn nhỏ ở đâu thế ạ ? Anh nhốt bọn nó trong nha lúc đi làm hay là chỉ ban đêm mới cho vào nhà thế anh ? Nhà em cũng nhiều mèo quá, chắc phải tham khảo ý kiến anh về cách nuôi được nhiều mèo trong khi nhà lại chật mất :|

Mimi83

Member
Cương ơi, thế còn bé exotic kia thì sao rồi? Bao giờ thì bé hạ cánh đấy?

Beambeam

Active Member
Nhà làm hợp lý quá anh Cương ơi, nhìn cũng rất rộng rãi nữa, lại sáng choang :D Chiều dài có đến 1.5m-2m không anh? Khi nào có điều kiện tăng quân số mèo đa dạng chủng loại chắc cũng phải xin anh bản quyền bắt chước theo :)

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Nhà làm hợp lý quá anh Cương ơi, nhìn cũng rất rộng rãi nữa, lại sáng choang :D Chiều dài có đến 1.5m-2m không anh? Khi nào có điều kiện tăng quân số mèo đa dạng chủng loại chắc cũng phải xin anh bản quyền bắt chước theo :)
hi, không to vậy đâu em ạ, dài có 1m thôi, trông thế mà rộng rãi lắm.

Beambeam

Active Member
Dạ. không có gì trục trặc thì T7 này bé sẽ về đến Việt Nam ạ.
ÔI, cực hot hot new nè, thích quá :love struck::love struck::love struck: Cả hai bé chứ hả anh? Em mới biết ảnh 1 bé exotic thôi, ôi thôi, lại sắp ngất nữa rồi :love struck:

D_P_HOA

Active Member
Không dám hoành tráng đâu nhé đ/c Bình, sắp phá sản vì mèo rồi đây này, ha.
Cương ơi mình ra hàng Inoc để đặt làm cái nhà như vậy à . Bọn mèo nó cũng chịu vào đấy hả Cương. Chị thì chưa bao giờ xích hay nhốt cả ( quên có nhốt nhưng nhốt trong phòng mình thôi) nhưng kiểu này khi nhà mình có đông quân số quá khéo cũng phải đặt một cái nhà giống Cương mới được. Hôm nào cho chị đên thăm quan copy mẫu với nhé :))

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Cương ơi mình ra hàng Inoc để đặt làm cái nhà như vậy à . Bọn mèo nó cũng chịu vào đấy hả Cương. Chị thì chưa bao giờ xích hay nhốt cả ( quên có nhốt nhưng nhốt trong phòng mình thôi) nhưng kiểu này khi nhà mình có đông quân số quá khéo cũng phải đặt một cái nhà giống Cương mới được. Hôm nào cho chị đên thăm quan copy mẫu với nhé :))
Vâng chị ạ, em đặt ở giảng võ đấy ạ, em đặt 4 chiếc, tại nhà em chật quá không đủ chỗ cho lũ mèo chị ạ, hôm nào rảnh mời chị qua nhà em chơi.

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Fatima đã về đến hà nội chưa anh ơi, show ảnh em nó đi nào!
Bé nó đã về đến Hà Nội an toàn, anh đang nhốt riêng để đảm bảo bé có sức khỏe tốt nhất em ạ, anh đang ngây ngất vì sung sướng đây, hi.

binhboong

Member
Bé nó đã về đến Hà Nội an toàn, anh đang nhốt riêng để đảm bảo bé có sức khỏe tốt nhất em ạ, anh đang ngây ngất vì sung sướng đây, hi.
chụp ảnh đưa lên đi bạn,cho mọi người rửa mắt hoa hậu đi nào.
:love struck:

Sheryl

Active Member
Ôi, lấy cớ mang con gái sang tiện thể ngắm Fatima thôi, mặc dù con gái chả có biểu hiện gì :)).

Beambeam

Active Member
ÔI, thích quá, chúc mừng anh nhé, chúc mừng bé đã về nhà an toàn :love struck: Đêm nay chắc anh Cương thức ngắm bé thôi, khỏi cần ngủ, hihi, nghe tin này thôi cũng đã đủ ngất ngây rồi, chúc mừng cả nhà nha >:D<

ngudaymuon

Active Member
Cho e 5trăm ảnh anh ơi, nói xuông thế này ai mà chịu được. Mai e rủ mấy đứa đến phá nát nhà a bây giờ. ảnh đi anh :D

Status
Không mở trả lời sau này.