• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

gia đình chihuahua của mình

một số hình ảnh của bé gái mới lớn nhà mình, sau một thời gian chữa trị mắt nay bé đã hết, mỗi ngày một ra dáng

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
một số hình ảnh của bé gái mới lớn nhà mình, sau một thời gian chữa trị mắt nay bé đã hết, mỗi ngày một ra dáng

Chào em.
Em cố gắng chăm sóc các bé nhé, tất cả đều phát triển rất đẹp rồi, vấn đề da của mấy bé bị thâm đen là do nắng quá đó :)
----------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời.............! 090.8888.628 :coffee:

một vài hình ảnh cùng giới thiệu với các ACE diễn đàn để chào mừng năm mới
(Police)
(Ni)
(LV)
và một vài hình ảnh của bé gái mới lớn nhà mình

LV nhà mình đã đẻ ( đẻ tự nhiên ) vào lúc 12g đêm, được 2 bé nhưng đã ra đi 1 em vì không kịp. mình xin giới thiệu đến cùng các ACE diễn đàn

đây là chó bố của bé

cám ơn các ACE đã theo dõi

meonho

Member
Bầy cún nhà bạn nhìn thương quá.
Thích nhất ảnh một bé sáu tuần tuổi.
Thật là ngưỡng mộ bạn.

Bầy cún nhà bạn nhìn thương quá.
Thích nhất ảnh một bé sáu tuần tuổi.
Thật là ngưỡng mộ bạn.
cám ơn bạn đã có nhận xét, mình còn phải học hỏi nhiều lắm. Còn phải uống cà phê nhiều với các anh chị đàn anh.

sinh linh bé bỏng của mình đã ra đi, cả gia đình chihuahua nhà mình đều ủ rũ, không còn tâm trạng để sủa. lúc em mình lên không một em nào sủa cả, nhất là mẹ LV

cả bố của bé nó nữa

ngoảnh mặt làm ngơ

Bebe

con đầu lòng của LV

2 nàng bầu nhà mình
đầu tiên là nhí

cuối cùng là vàng

cuối năm mình xin giới thiệu cùng các ACE diễn đàn một số hình ảnh chihuahua nhà mình, đầu tiên là đực Vàng nhà mình

tiếp đến là con gái đầu lòng của LV, bé được 6 tháng hơn

(LV's daughter)
(Bebe)
và cuối cùng là một vài hình ảnh của Ni và Police ( 2 male)

(Ni)

(Ni)

Thân chào,

cún đẹp quá bác ơi ! chúc mừng mấy bé hay ăn chóng nhớn nha . mấy bé trưởng thành nhìn kháu khỉnh thật

Mình có vài tấm hình chia sẻ cùng ACE diễn đàn thưởng thức dịp cuối năm. Đầu tiên là đực đầu đàn tên Vàng gần 3 năm tuổi

tiếp đến là Police gần 2 năm tuổi

và đây là em Ni gần 1 năm tuổi

cuối cùng là Nhí già nhà mình

nhà e nuôi chơi thôi, nếu bạn muốn phối bạn có thể cho mình coi hình chó của bạn được không? mình cũng muốn con của vàng lắm nhưng nhà mình chưa có em nào lên giống hết, chó bạn lên giống ngày mấy, nếu chó bạn đẹp và gia phả rõ ràng mình có thể cho bạn phối free, tại mình muốn coi con Vàng của mình cho ra con như thế nào. Thân chào bạn

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
nhà e nuôi chơi thôi, nếu chó bạn đẹp và gia phả rõ ràng mình có thể cho bạn phối free, tại mình muốn coi con Vàng của mình cho ra con như thế nào. Thân chào bạn
:love struck::love struck::love struck: Chào em.
Nếu như vậy anh mang chó Cái giống của trại, gia phả nguồn gốc rõ ràng lên phối free nhé:)):)):))
Thân chào.
------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời............! 090.8888.628 :coffee:

Tiến-Q4

Member
Nếu như vậy anh mang chó Cái giống của trại, gia phả nguồn gốc rõ ràng lên phối free nhé:)):)):))
Thân chào.
A.Hùng xin 1 suất vậy cho mình xin 1 suất luôn đi:D. Nói đùa thôi, chúc bầy chó của bạn luôn khỏe mạnh :)

Thân chào.
Ai chứ riêng anh Hùng cho free 10 con lun chứ không phải 1 con. =))=))=))

Sissi Nguyen

Nhiều em dễ thương quá.
Hình như bạn nuôi trên sân thượng phải không? như vậy có bị nắng không?
Còn nữa, bình thường thi mình thả mấy em hay nhốt mấy em trong chuồng vậy. Mình muốn hoc hỏi để nuôi vài con chihuahua. Đây là lần đầu tiên mình nuôi loai này. Mong bạn chia sẻ.

Nhiều em dễ thương quá.
Hình như bạn nuôi trên sân thượng phải không? như vậy có bị nắng không?
Còn nữa, bình thường thi mình thả mấy em hay nhốt mấy em trong chuồng vậy. Mình muốn hoc hỏi để nuôi vài con chihuahua. Đây là lần đầu tiên mình nuôi loai này. Mong bạn chia sẻ.
mình nuôi trên sân thượng nắng nhiều nên các bé nhà mình da hơi bị đen, nhà mình có bác sỹ thú y theo dõi hàng tháng nên các bé đều khỏe mạnh. Nuôi trên sân thượng thì chó khỏe mạnh không bị nhiễm bệnh bởi tiếp xúc với chó khác, không phải lo bị mất chó =)), và quan trong nhất là không khí khoáng đãng chó lúc nào cũng khỏe mạnh. Mình có một điều là nếu bạn nuôi trên lầu thì đừng có nuôi chó trắng vì như vậy dễ thấy màu da bị cháy nắng. Đó là quan niệm của mình, nếu bạn có nuôi chó thì cùng chia sẻ kinh nghiệm và hình ảnh. Thân chào bạn