• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

gia đình chihuahua của mình

sau bao nhiêu lần phối, cái vàng nhà mình đã chính thức có bầu khoảng 40-45 ngày, sau đây có vài hình giới thiệu đến ACE diễn đàn

thân chào,

cũng chỉ vì đam mê thôi, nếu bạn có hình thì cùng post hình lên để các ACE diễn đàn cùng thưởng thức luôn. Cám ơn đã có nhận xét, thân chào. Mình sẽ post hình khi mà cái vàng nhà mình sinh.

đợi hoài mà nái vàng nhà mình vẫn chưa đẻ, mình đành post một số hình mới về bà bầu nhà mình

thân chào,

cuối cùng cái vàng nhà mình cũng đã cho ra đời 3 puppy, tất cả đều female, sau đây là hình của 4 mẹ con

mình sẽ update hình ảnh các bé hàng tuần, thân chào

thành viên mới giới thiệu tới ACE diễn đàn, con của Tyna nhà mình, Tyna đẻ được 3 em nhưng vì không kịp nên đã ra đi 2 bé chỉ còn mỗi mình em nó, bé là male

thêm vài hình ảnh của mấy bé female

thân chào,

một số hình mới về gia đình chihuahua nhà mình giới thiệu đến ACE diễn đàn

tiếp đến là thành viên mới, em nó là male

thân chào, mình sẽ post hình khi em nó mở mắt

Hôm nay bé đã mở mắt, mình có một số hình ảnh giới thiệu tới ACE diễn đàn

cuối cùng là Bobo con của LV và Ben (anh Hùng BT), em nó là female gần 1 năm tuổi rối

thân chào,

mình xin giới thiệu 2 thành viên mới nhà mình, em thứ nhất là đang trong dog show (vàng kem), em thứ 2 là future hopeful, cả 2 đều có AKC paper với bố mẹ là champion

đây là hình của em đen vàng lúc 3 tháng tuổi

thân chào,

tiếp theo là một số hình ảnh chihuahua lông ngắn nhà mình
đầu tiên là bobo con gái đầu lòng của LV

tiếp theo là Police (male)

tiếp đến là Vàng

thân chào

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
:x :x :x Đàn cún của em càng ngày càng đẹp ra nhiều...em nhớ cập nhật hình ảnh để ACE theo dõi nhé :-*

Nhà e mới có một e nái mới đẻ, e đợi mấy bé lớn một chút rùi e post hình lên sau. Thank a Hùng nhiều.

mytime91

Member
Theo dõi đàn nhà anh từng ngày một. Tuyệt quá. Càng ngày càng xinh. Bé tên đen vàng đẹp quá ạh. :x:x

cám ơn bạn đã có nhận xét, mình cũng chỉ muốn đóng góp thêm cho diễn đàn cũng như ACE có những em chihuahua dễ thương. Sau đây là hình ảnh của 2 em theo tiêu chuẩn của AKC, 1 bố or mẹ là champion, mình đang lưỡng lự nên cần môt số ACE or các bậc tiền bối cho ý kiến. Cả 2 bé đều là dog show theo thể loại Puppy.

chúc ACE diễn đàn một mùa Giáng Sinh vui vẻ......<:p<:p<:p