• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gửi lời chào đến đại gia đình Lab ở VP!

NamLong

Member
Em cũng xin hô một câu khi các bác điểm danh: "có tôi"
Tên cún: Lucky, màu đen, giống cái. Trộm vía: khoẻ mạnh, nghịch như con trai.
Lucky cùng đàn với Lucky nhà bác hobaosutucop và em... nhà bác 1Q2W3E4R! Xuất xứ 191 Lạc Long Quân!

Anh em nhà tớ xin chào đại gia đình VP nói chung và gia đình Lab nói riêng ! Hôm nay thấy mấy chị em nhà August điểm danh mình cũng xin hô "có" một tiếng kô thi cũng "kém miếng khó chịu "
August nhà mình là "Gái ",hiện đc hơn 2 th tuổi ,nhìn sạch sẽ cao ráo mỗi tội là da đen nhưng mà là "đen giòn ,đen đẹp,đen vĩnh cửu " ,và tương lai là sẽ đoat hoa hậu Lad hihihihii . Thay mặt mấy anh chị em nhà August ,2 Lucky, Mun......... chúc mẹ Kia mạnh khoẻ trẻ đẹp mãi nhé ! Chúc 8 anh chi em nhà August mạnh khoẻ hay ăn chóng lớn và kô làm bố Max và mẹ Kia phải hổ thẹn nhé !
Mình rất muốn đc làm quen với các bạn có cùng cở thích ,để giao lưu học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau trong việc chăm sóc nuôi dậy cún
Đây là số Mobill của mình nhé : 0987.72.72.38 Tên: Hùng Nhà ở Cầu Diễn - Từ Liêm - HN . Xin cảm ơn các bạn nhé!