• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GẤP GẤP GẤP: Cho 3 e mèo con xinh đẹp

Hix, nhà mình bi giờ còn 3 em mèo con rất xinh chưa có người nhận nuôi. Hôm nay lập topic mới này vì mình quyết định tặng n cho mem nào thật yêu thương và đã có kinh nghiệm nuôi mèo trên này :( Trước mình có để tiền vía 100k cũng là để chúng n về được nhà nào thật tốt:(( Nhưng bây h bạn nào muốn nuôi thì alo cho mình nhé. Vía 50k coi như cho nó dễ nuôi hoặc mua canin cho lũ ở nhà cũng được :) 3 đứa rất cứng cáp rồi, ăn canin như máy nghiền :) mình cho ăn cả cơm nữa nen trông tròn ủm ra í. Tụi n kha khá lớn rồi, đã được hơn 3 tháng, đã tẩy giun. Các bạn alo cho t nha. T là Linh: 01686481646 mình muốn bạn nào dành được thời gian cho chúng nó thì hãy nhận nuôi nha tại lũ nhà mình cũng quấn người ghê lắm :)
P/s: nếu là nhà của t thì chắc chắn sẽ nuôi hết tụi n. Nhg nhà lại của mẹ. Thực chất thì hàng tháng mình bỏ tiền ra nuôi chúng nó nhưng đông quá, mười mấy đứa, lại nghịch như quỷ nên nhiều lúc mẹ cứ làu nhàu nhức đầu lắm :((
Ah suýt quên, đây là ảnh các con vừa chụp hôm trước

bimbim1001

co bac nao bit o dau co meo batu boy de phoi jong k?? chi jum em voi em meo nha em vat va lam rui ma k dam cho di lang nhang vi k co giong....bac nao bit jup em voi em lay dc giong se hau ta....01683987770

Meomit43

Member
up cho các bé nhé, đáng yêu quá, mình vẫn thích nuôi mèo ta hơn tây :x

mèo ta dễ nuôi hơn mà cũng tình cảm hơn í :x;x;x
mấy đứ này khôn như chó í , ghét lắm :x:x:X

nguyenproxd

Bác ơi còn hok ạ, em cần nuối quá. Nhà em có duyên nuôi mèo lắm, toàn mèo từ nơi khác đến đẻ hay người khác cho thui.

nguyetdtm

Cô muốn nhận nuôi con mèo có nhiều lông trắng ý, nhà cô mới mất mèo đang buồn lắm rất muốn xin con mèo bé về nuôi

Cô muốn nhận nuôi con mèo có nhiều lông trắng ý, nhà cô mới mất mèo đang buồn lắm rất muốn xin con mèo bé về nuôi
nhà c ở đâu ạ??? thực sự thì cháu chỉ muốn cho lũ nhà c về nhà nào gần gần thui :(

Mr.Bin102

Member
Bạn ơi tớ nhận nuôi em trắng đen hay em trắng hay em mướp đc k , tớ đã nhận nuôi của bạn roi roi gì đấy như hình như bạn ý k đồng ý ... Chán thật , mà đk của bạn ý tớ đáp ứng đầy đủ , tớ nói là tiền vía bao nhiêu cũg đc , chả hiểu :(( ...

thích quá cho mình xí chỗ đặt gạch xin 1 em với! mình pm cho bạn rùi đó, nhưng sao mình gọi ko thấy bạn nhấc máy huhu...

Vui lắm khi có em về bầu bạn!

Mình vừa đưa em thứ 2 màu nâu về, yêu ơi là yêu ý! mặt xinh nè, 4 chân đi tất trắng nè, đuôi thì 1 nửa màu lông của em nó, 1 nửa màu vằn đen trắng nhá! thật đặc biệt luôn ý! Cảm ơn Linh nhiều lắm lắm!
Mình sẽ chăm em thật tốt và sẽ không bao giờ đánh em đâu! mai rỗi mình kiếm ít gỗ đóng cho em 1 giàn zic zac cao cao để em leo trèo rồi post ảnh lên cho mọi người cùng ngắn em nhé!

còn bé nào ko bạn ơi, mình yêu mèo lắm, nhà có 1 em cún, muốn nuôi 1 em mèo cho 2 đứa chơi với nhau cho có bạn :D