• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GẤP GẤP GẤP: Cho 3 e mèo con xinh đẹp

Bạn ơi tớ nhận nuôi em trắng đen hay em trắng hay em mướp đc k , tớ đã nhận nuôi của bạn roi roi gì đấy như hình như bạn ý k đồng ý ... Chán thật , mà đk của bạn ý tớ đáp ứng đầy đủ , tớ nói là tiền vía bao nhiêu cũg đc , chả hiểu :(( ...
hix t cho tụi n về nhà mới hết rùi :(( nếu c đợi được khoảng 2 tháng nữa thì t có 3 em miu lai Nga trắng tinh :x:x:x hihi c có mún nuôi ko :D

cảm ơn cả nhà đã quan tâm tới các pé nhà mình nhá ;D
các con đã về nhà mới rùi. Mong cho các con được chủ mới iu thương
t xin đóng Topic. hẹn các bạn lần sau nha :)

Mình vừa đưa em thứ 2 màu nâu về, yêu ơi là yêu ý! mặt xinh nè, 4 chân đi tất trắng nè, đuôi thì 1 nửa màu lông của em nó, 1 nửa màu vằn đen trắng nhá! thật đặc biệt luôn ý! Cảm ơn Linh nhiều lắm lắm!
Mình sẽ chăm em thật tốt và sẽ không bao giờ đánh em đâu! mai rỗi mình kiếm ít gỗ đóng cho em 1 giàn zic zac cao cao để em leo trèo rồi post ảnh lên cho mọi người cùng ngắn em nhé!
Nhớ nhé :D:D:D t đang nhớ chúng n phát dồ đây :(:)(:)((

Bạn ơi tớ nhận nuôi em trắng đen hay em trắng hay em mướp đc k , tớ đã nhận nuôi của bạn roi roi gì đấy như hình như bạn ý k đồng ý ... Chán thật , mà đk của bạn ý tớ đáp ứng đầy đủ , tớ nói là tiền vía bao nhiêu cũg đc , chả hiểu :(( ...
Bạn này chỗ nào cũng có mặt nhỉ :)). Mọi người đọc cái này thì đáp ứng đầy đủ cũng....http://forum.vietpet.com/123556-khoe...ng-tu-hao.html

uh hôm đầu về nhát lắm, Mít không chịu ăn lun, hum sau tớ đi mua cá chép tươi về rán cu cậu mới chịu ăn cơm đấy! giờ thì thành bá vương rùi, oai vệ lắm nhá, ăn cùng mâm vs tớ nhá!

kimvu2905

t xin được ko? Miu nhà t già nên mất rồi. T mới lập nick trên vietpet. Muốn xin 1 em về nuôi quá.:">

kimvu2905

hix t cho tụi n về nhà mới hết rùi :(( nếu c đợi được khoảng 2 tháng nữa thì t có 3 em miu lai Nga trắng tinh :x:x:x hihi c có mún nuôi ko :D
t xin được ko? Miu nhà t già nên mất rồi. T mới lập nick trên vietpet. Muốn xin 1 em về nuôi quá.:">

kieu_tulinh

ôiiiiiiiiiiiiiiiii, mèo xinh thế, cho tớ nhận nuôi 1 connnnnnn vớiiiiiiiiiiiii. ôi. con mèo trắng gần giống mèo nhà tớ. =(( nó cũng hay ngửi mặt tớ =((~. mà nó bị bắt mất rồi . híc