• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

FANTASY dự thi DOGSHOW quốc tế 2011 tại ThÁI LAN

nhìn các bác đi thi gặp công an này mà em thèm quá đợt tới phải bố trí đi vói các bác đẻ xem công an thái lan nó ngang dọc như nào8->

Đc:Khải chắc bị bắt vì tội FANTASY đẹp hơn 2 em cảnh sát đó mà:)):)):))Chúc AE &FANTASY thành công!!!!!!

daugagiamem

Vietpet sponsor
FANTASY tại ngày thi cuối cùng.........

Hôm nay FANTASY bước vào cuộc thi với phong độ tốt + handler WASANA chuyên nghiệp từ trại ROTTMANIA ngoài lấy nhất nhóm trên 18 tháng,sau đó vượt qua ONDRA VOM ROTTMANIA ( Thua ONDRA tại 2 ngày thi đầu tiên) đoạt CC (chứng nhận chó đẹp cấp quốc gia THÁI LAN) và chỉ chịu đứng sau Multi Champion DASCO VON LENCHEN ( 1st Rottweiler THÁI LAN 2010) trong vòng thi cuối và nhận thêm giải "RESERVE BEST OF BREED"..........
Tổng kết thành tính FANTASY đạt được trong 4 show:
- 4 lần về nhất (FIRST) nhóm trên 18 tháng ( 18 months up CLASS)
- 2 x CC ( Chứng nhận chó đẹp quốc gia THÁI LAN)
- 1 RESEREV CC
- RESEREV BEST OF BREED

- Hy vọng FANTASY sẽ có dịp quay lại THÁI LAN trong những kỳ thi tới và may mắn dành thêm danh hiệu để có thể trở thành TH.CH ( 4xCC sẽ trở thành TH.CH)

- Xin up một vài tấm hình chia sẻ niềm vui của RAGING ROTTWEILER và FANTASY.

- Cảm ơn ace đã ủng hộ nhiệt tình trong thời gian qua.......

- Cảm ơn mọi người đã đọc bài và xin gửi đường link của DASCO VON LENCHEN (Best of breed) để tham khảo.....
http://www.ratchburikennel.com/Male Dasco.html

duyliem

đứng gần mấy em chân dài kia
hỏi mấy em đấy là trước khi phẫu thuật có phải em là đàn ông ko nhé bác kaka
( bác nhớ hỏi =tiếng thái ấy các em ấy mới hiểu kaka )
con rot này đẹp và đc nhiều danh hiệu quá :D
chúc mừng

trung2t3c

Active Member
mấy cái R.CC và R.BOB ko được cộng thêm điểm hả a.An .... vì Thái Lan tính điểm để thành champ mà (60 điểm) - theo như e biết

daugagiamem

Vietpet sponsor
R.CC ,CC, R.BOB và BOB...... đều được cộng điểm,FANTASY trong bốn show vừa qua chắc cũng được khoảng trên dưới 30 điểm rồi.....KCTH sẽ có thông báo số điểm chính xác sau vài ngày.......

_DucPham_

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh,chúc mừng Fantasy.Quả là 1 chuyến đi nhiều ý nghĩa và kỷ niệm ^_^,hy vọng ngày càng có nhiều Breeder VN như anh.Thân

Chúc mừng anh Fantasy đã ko phụ lòng mong mõi của mọi người cũng như RR kennel. mong rằng sau kì thi này fantasy sẽ có những thành tích vang dội hơn nữa .
Thân chào !

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh,chúc mừng Fantasy.Quả là 1 chuyến đi nhiều ý nghĩa và kỷ niệm ^_^,hy vọng ngày càng có nhiều Breeder VN như anh.Thân
Cảm ở ĐỨC nhé.......hy vọng Rott VN sẽ ngày càng phát triển mạnh mẽ.........

To Tongbaotoan: Cảm ơn TOÀN nhé......Lâu rồi không gặp,tình hình mở trại của em sao rồi?Bữa nào rảnh cafe nhé?????

doanhcauson

Vietpet sponsor
Đã về đến nơi rối hả AN?Chúc mừng An đã thành công trong cuộc thi vừa rối, bước khởi đầu như vậy là quá tốt , qua đó anh chắc em đã học hỏi và xem được nhiều điều bổ ích từ cách tổ chức cho đến cách show và dắt chó như thế nào.....bữa nào anh em cà phê chỉ anh vài chiêu nhé . Thân chào.

toydog

Member
wow,trong 3,4 ngày mà đoạt được số điểm như thế là tốt lắm rồi,hơn nữa show này sự cạnh tranh là rất lớn .Chỉ cần mang qua Thái show 1,2 lần nữa là thành champion rồi ,chúc mừng anh.

thantai79

Member
Đã về đến nơi rối hả AN?Chúc mừng An đã thành công trong cuộc thi vừa rối, bước khởi đầu như vậy là quá tốt , qua đó anh chắc em đã học hỏi và xem được nhiều điều bổ ích từ cách tổ chức cho đến cách show và dắt chó như thế nào.....bữa nào anh em cà phê chỉ anh vài chiêu nhé . Thân chào.
Nhớ chỉ anh vài chiêu luôn nhé chiêu em khải bị cảnh sát thái bắt đó chiêu đó a nghe khải nói em chỉ mà :)

Khai.Q4

Member
Nhớ chỉ anh vài chiêu luôn nhé chiêu em khải bị cảnh sát thái bắt đó chiêu đó a nghe khải nói em chỉ mà :)
Hehehe... anh An đừng chỉ nha. Lỡ anh Phương qua đó bị mấy anh cảnh sát Thái bắt thì .....=))=))=))

Tungu

Member
hôm nào khao ăn mừng chuyến đi thành công nhớ kêu em nhé..he..he...

bevy2002

Member
Chúc mừng! chúc mừng An nhé ! thật tự hào cho Rott Việt nam của chúng ta.An có cho phép mình mang ''quà'' lên trại thưởng cho Fantasy không? hi hi. Không biết cô nàng có cho mình ''vuốt ve'' hay lại ''chảnh'' lên mà ''cắn'' thì ''nguy hiểm'' quá.Mình là Huệ hoặc Vân , hai tên mà.hi ...

Chúc mừng An cùng Fantasy thành công trở về mang danh dự về cho hội những người nuôi có Việt Nam nói chung và hội Rott của Tp HCM nói riêng vì lần đầu tiên có người VN tham gia Dog Show Quốc Tế mang chuông đi đánh xứ người có kết quả tốt như vậy .Chúc mừng Em =D>=D>=D>