• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

FANTASY dự thi DOGSHOW quốc tế 2011 tại ThÁI LAN

daugagiamem

Vietpet sponsor
- Được sự động viên khích lệ của anh em trong CLB Rottweiler Sài Gòn mình đã quyết định mạnh dạn cho FANTASY đi dự thi DOGSHOW quốc tế tại THÁI LAN ( 30-06 đến 03-07 ) với mục đích giao lưu,học hỏi,cọ xát và làm quen với bạn bè nuôi ROTT trong khu vực....Tham gia lần này ngoài nước chủ nhà THÁI LAN còn có ẤN ĐỘ,MALAISYA,INDO..........
- FANTASY sẽ tham dự 4 SHOW trong 4 ngày liên tiếp tại cấp độ mở rộng ( OPEN Class)
- Để khỏi bỡ ngỡ trong show quốc tế lần này FANTASY đã được tập luyên rất nghiêm túc trong hơn 1 tháng qua (thể lực,đứng show,bước chạy....)
FANTASY sẽ sang THÁI LAN vào ngày 28-06 và lưu trú tại trại ROTTMANIA nghỉ ngơi và học thêm kinh nghiệm ra SHOW (trực tiếp từ Mr PU)
-Mình lập TOPIC này ngoài việc mong được sự ủng hộ,động viên của anh em CLB ROTTWEILER để vững tâm sang giao lưu tại THÁI LAN mình sẽ UPDATE hình ảnh tại DOGSHOW mỗi ngày để anh em tham khảo và thư giãn................

Xin Up hình FANTASY một tháng trước và sẽ up hình mới nhất vào ngày mai........... Cảm ơn mọi người đã đọc bài................

Vocalist

Member
Mong Fantasy sớm giật thật nhiều giải để làm vẻ vang nước nhà hề hề

phamhuyhoang

Active Member
anh An đưa Fantasy đi chỉ cần một giải thôi anh ạ . best in show là được rồi . chúc anh và Fantasy mã đáo thành công

my_lucky

Active Member
Chúc FANTASY đạt phong độ tốt nhất để cố gắng đoạt giaỉ . Thân!

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hi An,
Đợt dog show này anh đi không được tiếc quá .Cố gắng tập luyện cho Fantasy nhé An, hy vọng Fantasy lấy được CACIB là vui rồi hehehhe,lúc đó tha hồ mà rửa:D.Chúc em và Fantasy gặt hái được nhiều thành công.Thân chào

Hung.tinhyeu

Active Member
- Được sự động viên khích lệ của anh em trong CLB Rottweiler Sài Gòn mình đã quyết định mạnh dạn cho FANTASY đi dự thi DOGSHOW quốc tế tại THÁI LAN ( 30-06 đến 03-07 ) với mục đích giao lưu,học hỏi,cọ xát và làm quen với bạn bè nuôi ROTT trong khu vực....Tham gia lần này ngoài nước chủ nhà THÁI LAN còn có ẤN ĐỘ,MALAISYA,INDO..........
- FANTASY sẽ tham dự 4 SHOW trong 4 ngày liên tiếp tại cấp độ mở rộng ( OPEN Class)
- Để khỏi bỡ ngỡ trong show quốc tế lần này FANTASY đã được tập luyên rất nghiêm túc trong hơn 1 tháng qua (thể lực,đứng show,bước chạy....)
FANTASY sẽ sang THÁI LAN vào ngày 28-06 và lưu trú tại trại ROTTMANIA nghỉ ngơi và học thêm kinh nghiệm ra SHOW (trực tiếp từ Mr PU)
-Mình lập TOPIC này ngoài việc mong được sự ủng hộ,động viên của anh em CLB ROTTWEILER để vững tâm sang giao lưu tại THÁI LAN mình sẽ UPDATE hình ảnh tại DOGSHOW mỗi ngày để anh em tham khảo và thư giãn................

Xin Up hình FANTASY một tháng trước và sẽ up hình mới nhất vào ngày mai........... Cảm ơn mọi người đã đọc bài................

Xin chúc mừng chủ trại, hy vọng lần này sang ThaiLand tham dự, chủ trại sẽ học hỏi được nhiều kinh nghiệm để tích luỹ và truyền đạt lại cho anh em ở quê nhà THÂN

trung2t3c

Active Member
chúc FANTASY thắng nhiều giải được nhiều cúp, nhiều phần thưởng ( trong đó có 1 phần thửong là 1 cái ***g vc là e mừng rồi :D :D :D )

tityeu2009

Member
Chúc fantasy khẳng định được đẳng cấp của Rott Việt trên đấu trường quốc tế :cool::cool::cool:

trantantai

Active Member
Hi An,
Ráng giật 4 giải luôn nhe, Fantasy sau ngày động phòng nhìn mượt mà quá he . Chúc lên đường thành công nhe:)

Chúc mừng anh An đã sỡ hưũ 1 em rott đỉnh ,ứng thí kì này sẽ đoat nhiều giải thưởng , khẳng định 1 bước đột phá của rott vn nói chung và RR kennel nói riêng !
thân chào !

Nhiều người chúc wa', thou thì e chúc a gặp nhiều may mắn ở nơi " đất khách quê người" a nhé,chúc fantasy sẽ có được phong độ tốt nhất để giành giải cho RR
Cố lên
thân,

daugagiamem

Vietpet sponsor
Cảm ơn tất cả mọi người đã quan tâm ủng hộ RR trong chuyến đi này .Nhân đây em cũng xin cảm ơn anh DOANH và anh Sơn LG đã nhiệt tình giúp đỡ hướng dẫn em hoàn tất các thủ tục cần thiết để FANTASY có thể yên tâm lên đường .
Rất tiếc lần này anh DOANH có việc riêng nên không thể mang DARKA đi được,hẹn anh lần tới anh em mình cố gắng mang sản phẩm "made in VIỆT NAM" chính hiệu đi thi nhé ..........

Xin up hình FANTASY và Pedigree của VKA .....

Hung.tinhyeu

Active Member
Cảm ơn tất cả mọi người đã quan tâm ủng hộ RR trong chuyến đi này .Nhân đây em cũng xin cảm ơn anh DOANH và anh Sơn LG đã nhiệt tình giúp đỡ hướng dẫn em hoàn tất các thủ tục cần thiết để FANTASY có thể yên tâm lên đường .
Rất tiếc lần này anh DOANH có việc riêng nên không thể mang DARKA đi được,hẹn anh lần tới anh em mình cố gắng mang sản phẩm "made in VIỆT NAM" chính hiệu đi thi nhé ..........

Xin up hình FANTASY và Pedigree của VKA .....

Young breeder tuy không cao nhưng các đàn anh chơi rott cũng phải đứng lên ghế để ngước nhìn. Thật ngưỡng mộ một tài năng trẻ. THÂN

khaivan

Member
Chúc An và Fantasy có một chuyến đi thành công ,Với tấm lòng đam mê rott cùng sự phấn đấu không biết mệt mỏi . An chắc chắn sẽ gặt hái nhiều thành công trong năm nay .

dung_bth

Member
Ai cũng chúc anh hết, nên anh An phải bắt Fantasy "chụp" hết mấy cái cúp về cho VN mình nở mày nở mặt nhá. Chúc anh và Fantasy thành công!