• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Fan của fox sóc (pomeranian): các bạn vào giới thiệu cún yêu của mình nào..!!!

winter

Em cũng mới nuôi một em phốc sóc màu đen, hai tháng tuổi. Bây giờ tai em ấy đang dựng lên, nửa dựng nửa cụp,trông ngộ lắm. :love struck:
Khổ là bé nhà em đang bị đau chân, bây giờ toàn chạy nhảy ba chân "chấm phẩy":blusshing:

LINHANH

Member
Mình cũng có 1 bé fox sóc nè .Mặt màu trắng nhưng mà trên người lại có màu "bạc sỉu".Bé này là con trai.Mình vừa mua của anh tuanpham được hơn 10 ngày thôi.:chicken:
Em này nhìn lũn cũn đáng yêu vậy bạn?
Em này nặng bao kg? và bạn mua bao tiền vậy? chúc mừng bạn có 1 chú cún yêu đẹp :love struck:

kakatara

Member
Bác nào có fox sóc đực thì cho em xin phone nha, em ở TP HCM. Nhà em có cả bầy Chihuahua xù ( Xem hình nè ), nhưng đặc biệt là con chó bướm cái, em đã cho phối thử với Chihuahua xù thì ra kq 0 như mong mún vì vẻ đẹp 2 loài này ngược nhau :D nên vài tháng nữa em nó chịu đực thì em sẽ cho phối thử với Fox sóc xem như thế nào :D

Nó nè :

Con nó :

LINHANH

Member
Thông thường fox sóc sau đẻ bao lâu thì có thể phối giống lại nhỉ?
con fox nhà em đẻ đc đúng 4 tháng rồi, ko thấy hiện tượng hành kinh, nhưng rất hay "cưỡi" lên con vịt bông để xxx (Làm giống động tác con chó đực bên trên vậy) không hiểu tâm lý nó có vấn đề gì ko?
bác nào biết thì chỉ em với nhé
cảm ơn

PS: hay nó lại muốn phối giống các bác nhể, mà nếu thế thì nó phải có hiện tượng như lần đầu chứ?

Bạn Linh Anh sao không post hình chó fox sóc con của bạn cho ACE được thưỡng thức. Chó fox sóc con yếu lắm nên chắc bạn phải chăm nom vất vả lắm hả? Chờ xem hình fox sóc con của bạn nhé!

babyonemoretime

Em ở Tp HCM ,em cũng đang tìm mua một con phóc sóc, có bác nào biết chỗ mua không, chỉ em với, và kinh nghiệm chọn co phóc sóc thế nào là đẹp.

linksokool

Cho bé nhà em tham gia với :love struck: . em nó mới được mấy tháng tuổi thôi , là giống đực ạ , rất vui khi được làm quen cùng mọi người , đặc biệt là các bé cái :D . tên em nó là : Bear ạ vì nó giống gấu quá chừng .

LINHANH

Member
Cho bé nhà em tham gia với :love struck: . em nó mới được mấy tháng tuổi thôi , là giống đực ạ , rất vui khi được làm quen cùng mọi người , đặc biệt là các bé cái :D . tên em nó là : Bear ạ vì nó giống gấu quá chừng .
Em bear này giống gấu thiệt, có thời gian chụp lại ảnh nét chút để mọi người đc ngắm em í rõ hơn nhá

hungbowling

Mình mới đặt của anh Nguyenvanduc 1con phoc soc va 1 em bitchou. tuần sau về tới mong quá di thôi hihihi

Cuti_Cuteo

Hi cả nhà
Em là mem mới của diễn đàn Em mới mua con chó phốc sóc nhìn yêu lắm nhưng em chả biết tý kinh nghiệm nào >.< nên k biết nó xịn hay ( ja )?
có tý nghi ngờ :">

Các anh nhìn qua cho em xem nó có phải là sóc xịn k chứ sóc tàu cũng khổ lắmChân dung em Lô :D.

Áo đẹp k này ^^

ngại ( wa' ) chưa dựng hình lại :p.THanksssssssssss 4 read :X

tuanpham

Member
Đáng yêu quá! Đực hay cái vậy bạn? Bạn nên cởi đồ ra, mọi người nhìn toàn diện thì mới có thể nhận xét được chứ.

Ka_sea

Member
Nếu là niềm đam mê thì loại gì cũng đáng yêu cả
Cún của bạn nhìn rất dễ thương và đáng yêu
Mình không rành về các giống chó lắm nhưng tình yêu dành cho cún thì vô bờ bến:D

Cuti_Cuteo

:(( Sao bài viết bị xoá hoài vậy.................các pác cho e hỏi mua fox sóc thuần chủng ở đâu ??.......
e muốn kiếm 1 chú fox sóc đực khoảng vài tháng tuổi màu trắng..........mà khó wa :((...........
Pác nào có để lại cho e 1 chú mới :(
Tôi mua của anh thành trên Hồng Mai...
Còn 1 boy fox sóc trắng gần giống con trên

NGhe nói hình như vẫn còn đấy

GL :p

nguyen thi ngan

bạn mua lâu chưa? Không biết bây giờ còn không nhỉ?Tôi cũng thích có 1 cún như vậy, mình cũng rất yêu cún mà.

crystaltear274

Cún của bạn đẹp lắm, mình cũng muốn xin địa chỉ với hỏi giá tiền em ý, nhìn dễ thương ghê, không biết có đủ tiền ko nhỉ...