• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Fan của fox sóc (pomeranian): các bạn vào giới thiệu cún yêu của mình nào..!!!

LINHANH

Member
Các bác cho em hỏi fox sinh con bao lâu thì đc tắm cho mẹ ạ?
thanks các bác giúp đỡ:waiting:

MeoMit

Các bạn cho mình hỏi, mình thích em Phốc Sóc này lắm nhưng ko biết nuôi trong nhà có bị hôi ko nhỉ ? mình ngại mỗi khoản đó thôi, nhìn iêu quá đi

tina90

Member
Em Bông chú kì cho em mượn.Em ý xinh quá post lên cho mọi người cùng xem

xxpetyxx

cho em hỏi lọai cún này mua ở đâu vậy anh chị, em muốn nuôi 1 con quá [mod ui, ngôn ngữ chat ko phù hợp là sao, em cố gắng không ghi ngôn ngữ chat rồi mà T____T)

mèo con

Member
Nhìn mấy chú ford dễ xương quá.....

Nhìn thấy cún của mọi người iu quá làm em khóc lun ùi.Con Lu nhà em mới ra đi.Mang đi bác sĩ ngay những ngày đầu có triệu chứng bịnh ,mà ko cứu đc. Giờ em buồn lắm, tối nào cũng khóc. huhu:((

xxpetyxx

:(, con cún nhà mình cũng thế, ngày mai là đúng 1 tùân nó ra đi rồi, lúc nó mới đi ko kiềm đc nước mắt, ngày nào cũng khóc sưng mắt. buồn lắm

machoboy

em muốn mua 1 con fox sóc nhưng mà không biết giá cả thế nào ,đọc tuuốt từ trang 1 đến trang này thấy nhiều người hỏi mà không ai trả lời
mong mọi người giải đáp thắc mắc ,ước mơ có 1 bé lâu rồi nhưng mà ....
cám ơn nhiều

tina90

Member
Bạn đến gặp chú kycaugo nhà chú nhiều phốc sóc đẹp lắm giá cả thì cứ gặp chú mà thỏa thuận:D

l0ve_d0g

Member
Sao nhìn bé nhà bạn cosusu lông lại màu hồng hồng vậy?Mới cho bé đi nhuộm lông hả bạn ^^

tina90

Member
Chú ký ở hà nội cơ bạn ạ:( bạn ở sài gòn kể cũng khó nhỉ
@cosusu2000 chó nhà bạn đẹp quá em nào cũng đáng yêu :love struck:nhìn mặt mấy em này vẫn còn non tơ lắm ý ạ:drooling:

LINHANH

Member
Em úp lại tưởng url hiện ảnh, nhưng trang vietpet này ko hiện ảnh đc
2 tháng tuổi, cho ăn nhiều quá nên béo như lợn :D

thấy em béo hem các bác?
:D :D :D

Mấy bé cún dễ thương quá đi mất nhất là mấy bé bị nhuộm lông bất đắc dĩ do chủ nhân chụp hình sai chế độ hihihihi

Kún_9x

Mấy e pFox sóc này đẹp nhưng đến khi chăm sóc lông thì chắc cẩn thận lắm ^^ BT giá 1 e này là bao nhiêu ạ ?

ihopsuc

Member
Mình cũng có 1 bé fox sóc nè .Mặt màu trắng nhưng mà trên người lại có màu "bạc sỉu".Bé này là con trai.Mình vừa mua của anh tuanpham được hơn 10 ngày thôi.:chicken: