• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

EROS - Thế hệ trẻ rottweiler nhà KimCuong.

Linking85

Member
Đẹp zai...thân thiện! E gặp ở SN VP HD rồi! Rất ấn tượng... Chúc mừng a KC:D

kieukhanh

Member
Nhà em đang âm thịnh dương suy,giá như Eros vào đây giúp em cân bằng hay biết mấy :p

KimCuong

Active Member
Net và Eros có vẻ hợp ngoài bắc hơn trong Nam bác Cương ạ... Pt hơn rất rất nhiều...
Cảm ơn em! Ạnh cũng hy vọng 2 đứa chúng nó phát triển hơn nứa trong thời gian tới Giáp ạ.

Thân em./.

Đẹp zai...thân thiện! E gặp ở SN VP HD rồi! Rất ấn tượng... Chúc mừng a KC:D
Cảm ơn bạn, rất vui khi được làm quen. KC thấy bạn có 2 em rott cũng ấn tượng lắm đó nhé.

Thân./.

thằng ôn này trông chiến quá đấy a Cương ơi...
Chiến bằng Bully không em ơi? :D Hôm nào thử xem rott và bully loại nào chiến hơn em nhỉ? :D

Nhà em đang âm thịnh dương suy,giá như Eros vào đây giúp em cân bằng hay biết mấy :p
Em trai cứ đùa, nhiều hàng tiểm ần mà em chưa cho xuất hiện đó nghe. Liệu sớm công bố đi em ơi. :D

KimCuong

Active Member
Lọc được trong máy còn 2 ảnh cận cảnh sót lại của thằng băm trợn này. Gửi anh em kiểm duyệt nha.

Hôm nào anh chụp kiểu ngồi của nó có khi ngực nở ngang Doberman đấy. Rất ấn tượng với cơ bắp em nó.

Em có suy nghĩ gì về em này? Có hợp để làm vợ Eros không em? :-w :D

Em này hợp với chàng nào thì phải lựa chọn, điều đó phụ thuộc vào con mắt tinh tế của người nhân giống như Anh thôi.:))

KimCuong

Active Member
Em này hợp với chàng nào thì phải lựa chọn, điều đó phụ thuộc vào con mắt tinh tế của người nhân giống như Anh thôi.:))
Anh đã lên chương trình và kế hoạch tuyển chọn nguồn gen phù hợp cho em nó. Đợt tới Tuyên về Hà Nội mời em sang bên anh chơi nhé, rượu táo mèo đang sẵn sàng nghênh tiếp. :))

Anh đã lên chương trình và kế hoạch tuyển chọn nguồn gen phù hợp cho em nó. Đợt tới Tuyên về Hà Nội mời em sang bên anh chơi nhé, rượu táo mèo đang sẵn sàng nghênh tiếp. :))
Tất nhiên dịp này về em sẽ sang rồi, nóng bức thế này uống riệu thì phê lắm đây.:D

KimCuong

Active Member
Nhân dịp ngày nghỉ rảnh rỗi, lôi được chúng nó ra bắn vài cái. Hì hì.

KimCuong

Active Member
@ tranvantuyen: Tuyên ơi, theo em thì đôi trẻ này có xứng đôi vừa lứa không nhé. Có gì cho anh ý kiến để anh tham khảo nhé.

Cảm ơn em. :) :) :)

@ tranvantuyen: Tuyên ơi, theo em thì đôi trẻ này có xứng đôi vừa lứa không nhé. Có gì cho anh ý kiến để anh tham khảo nhé.

Cảm ơn em. :) :) :)

Eros súng ống ngon lắm rồi lại hừng hực như trâu điên liệu nó có chịu để Inca cho thằng khác xơi ko anh... heee

KimCuong

Active Member
Eros súng ống ngon lắm rồi lại hừng hực như trâu điên liệu nó có chịu để Inca cho thằng khác xơi ko anh... heee
Thời gian gần đây anh đang đau đầu về thằng EROS này, nó đang đến giai đoạn trưởng thành nên muốn tranh chức đầu đàn với NET. Bản tính nó thì lúc nào cũng như con trâu điên rồi, mà thằng NET giờ thì quá hung rồi thành thử ra chẳng thằng nào chịu khuất phục thằng nào cả. Chính vì vậy rất ít khi anh cho 2 thằng được ra đối mặt với nhau, nhỡ xảy ra chuyện gì thì mệt lắm.

Hôm nào về sang anh nhậu tiếp nhé, sorry em hôm vừa rồi mệt quá nên không phê pha được. :D :D :D

KimCuong

Active Member
Trông cái mặt thằng Eros chỉ mún oánh nhau, hầm hố vãi...:)):)):))
Hihi, thế nên có một gia đình gồm cả bố mẹ và nhóc con đã lựa chọn NET rồi nhưng khi gặp EROS lại thấy băn khoăn đấy Hiển nhỉ? :D

Rot nhà bác nhìn đẹp sao lại dữ thế?????????
Điều này khó trả lời quá Phờ Tu ơi. Nếu đồng chí muốn có câu trả lời thì cứ sang anh, em sẽ biết ngay mà. ;):D

tityeu2009

Member
Đúng là hôm mang Gala sang Cổ Loa nhìn thấy Eros cứ băn khoăn mãi, lần sau chắc phải chọn Eros thôi, hihi :D:D:D

KimCuong

Active Member
Đúng là hôm mang Gala sang Cổ Loa nhìn thấy Eros cứ băn khoăn mãi, lần sau chắc phải chọn Eros thôi, hihi :D:D:D
Không có gì là không thể, không thể rồi sẽ có thể mà Hiển ơi. :D Cứ sang anh, qua một chầu rượu táo mèo và thịt gà quê là ok hết mà. ;)>:D<

tityeu2009

Member
Không có gì là không thể, không thể rồi sẽ có thể mà Hiển ơi. :D Cứ sang anh, qua một chầu rượu táo mèo và thịt gà quê là ok hết mà. ;)>:D<
Ái chà, lần sau bác KC chuẩn bị chỗ ngủ và gối ôm nhé! Hôm trước uống rượu về k hiểu sao trên đường mình ngủ gật mấy chục lần, hú hồn....=))=))=))