• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

EROS - Thế hệ trẻ rottweiler nhà KimCuong.

KimCuong

Active Member
Trong tiết trời lạnh giá được tăng thêm với làn mua phùn miền Bắc, nhân dịp năm mới 2012 KimCuong xin được giới thiệu tới các anh em Northern Rottweiler Club (NRC) cùng các anh em yêu rott trên cả nước một số hình ảnh của thằng băm trợn EROS nhà KC.

Hắn đã có dịp xuất hiện tại buổi Offline sinh nhật Vietpet Hải Dương và đến giờ mới được xuất hiện tại chân chơi Diễn đàn Vietpet. Xin gửi tới anh em một vài hình ảnh của thằng băm trợn này nhé.

Xuất xứ thằng băm trợn này ở đây: http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=56969

Hiện tại hắn đã được hơn 16 tháng, hy vọng sau này sẽ được anh em NRC cho gia nhập đội quân Rott miền Bắc nhé. Cảm ơn anh em.
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=75928

hoanghai82

Member
không biết gì về rot nhưng em thấy màu mảng thằng này đẹp ghê!
thì ra hôm nay sang trại chỉ để chụp hình thằng này,sắp có hậu duệ của nó chưa anh?

kubikubi

Member
đẹp quá anh ơi,thích nhất tấm thứ 2 quá đẹp8->. chúc mừng anh nhé!

Lynk_TG

Member
Bao nhiêu tháng ngày ém hàng, đến giờ ông anh mới chịu cho nó xuất hiện. Sợ thật, cứ im lặng và lẳng lặng ngại thật.

Ps: Quên cái điều này ông béo ơi, thằng băm trợn này chắc chắn sẽ là một con giống tốt ngoài Bắc mình đây.

_DucPham_

Vietpet sponsor
Ông anh mình chụp thì đẹp rồi nhưng có mỗi kái kiểu đứng chụp đi chụp lại, cái mặt nó đẹp thế mà không chụp mấy kiểu chính diện,lên hình nhìn giống thằng bố nó qua ^_^

KimCuong

Active Member
Ông anh mình chụp thì đẹp rồi nhưng có mỗi kái kiểu đứng chụp đi chụp lại, cái mặt nó đẹp thế mà không chụp mấy kiểu chính diện,lên hình nhìn giống thằng bố nó qua ^_^
Mưa gió quá nên không bắn được nhiều em ơi, mặt nó mấy tháng trước đây em trai. :)

cái mặt nó đẹp thế mà không chụp mấy kiểu chính diện
Anh mới khai quật được 1-2 ảnh cái mặt thằng này mấy tháng trước em ạ. Hì. :D

rottweilord

Member
Trong tiết trời lạnh giá được tăng thêm với làn mua phùn miền Bắc, nhân dịp năm mới 2012 KimCuong xin được giới thiệu tới các anh em Northern Rottweiler Club (NRC) cùng các anh em yêu rott trên cả nước một số hình ảnh của thằng băm trợn EROS nhà KC.

Hắn đã có dịp xuất hiện tại buổi Offline sinh nhật Vietpet Hải Dương và đến giờ mới được xuất hiện tại chân chơi Diễn đàn Vietpet. Xin gửi tới anh em một vài hình ảnh của thằng băm trợn này nhé.

Xuất xứ thằng băm trợn này ở đây: http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=56969

Hiện tại hắn đã được hơn 16 tháng, hy vọng sau này sẽ được anh em NRC cho gia nhập đội quân Rott miền Bắc nhé. Cảm ơn anh em.
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=75928
Bặm trợn gì thằng cu này, hôm off SN Hải Dương nó theo anh suốt. Hiền như một ông ngan - trừ lúc gặp chó khác. Há há...

KimCuong

Active Member
không biết gì về rot nhưng em thấy màu mảng thằng này đẹp ghê!
thì ra hôm nay sang trại chỉ để chụp hình thằng này,sắp có hậu duệ của nó chưa anh?
Thằng này chưa có hậu duệ em à, vẫn đang độ tuổi thanh thiếu niên mà em. Đến độ tuổi trưởng thành thì anh mới cho Eros xung trận. Các nhiệm vụ em nói thì đã có NET và BALCO đảm nhiệm rồi em ạ. Hihi.

Chúc mừng KC! Một con giống tốt nữa cho anh em ngoài bắc
Cảm ơn bác. Hy vọng nó đạt được những gì em đã nung nấu. :D

Đứng chuẩn quá anh ơi, thần quá đi anh.

Thân chào,
Dáng Rott đứng cũng đẹp như Bully em trai nhỉ? Cảm ơn Nghĩa nhé. >:D<

đẹp quá anh ơi,thích nhất tấm thứ 2 quá đẹp8->. chúc mừng anh nhé!
Chỉ tiếc hôm qua thời tiết quá chán đời em ạ, nếu thời tiết đẹp đẹp thì nhìn cũng sáng sủa hơn. Hihi

Bao nhiêu tháng ngày ém hàng, đến giờ ông anh mới chịu cho nó xuất hiện. Sợ thật, cứ im lặng và lẳng lặng ngại thật.
Ps: Quên cái điều này ông béo ơi, thằng băm trợn này chắc chắn sẽ là một con giống tốt ngoài Bắc mình đây.
Ém gì đâu Linh, tất cả vì đam mê thôi mà. Bản năng đàn ông thằng này rất ghê gớm, chưa đến tuổi trưởng thành mà đã sừng sực lên rồi. :))

Bặm trợn gì thằng cu này, hôm off SN Hải Dương nó theo anh suốt. Hiền như một ông ngan - trừ lúc gặp chó khác. Há há...
Em biết rồi giáo Tuyên ơi! Nó còn theo anh vào nhảy sì lô trong tiệc chúc mừng mà anh. =))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Dáng đứng oai phong mắt nhìn xa xăm, hình ảnh trong làn sương mù mờ mờ ảo ảo em lại cứ tưởng em EROS bay sang nước ngoài chụp show, bác còn mấy em hàng đẹp nữa POST lên đi bác ơi, năm mới gì mà bẽn lẽn thế :p:p

Mới xem hình tưởng cún ở sebia,cún đẹp,ông phó nháy lành nghề:D
@KC:có ý định chuyển nhượng không?đang quan tâm đấy:))

Bây h mới chịu show hàng à bác, Thời tiết mà có nắng chụp còn đẹp nữa.. e nó bên Đông anh hả bác, nhìn khung cảnh trại đẹp quá đi... chúc mừng bác

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
thật không ngờ nó lại lớn nhanh thế này...nhìn giống fighter lắm em...ráng tập show em nó để tháng 7 tham dự dogshow của CLB rottweiler saigon em nhé...hôm nào trời nắng ráo làm thêm 1 vài kiểu trực diện nhé..anh nghĩ khung đầu em nó sẽ rất ấn tượng nếu chụp chính diện.

BR

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bác Sơn nguyễn không nói giống Fighter mình cũng giật mình! Nó có nhiều nét giống chàng EDI nhà mình quá!! Chúc mừng Mod KC nhé!

sanka1828

Member
nhìn thì cũng đẹp nhưng vẫn không đẹp bằng............anh KC nhỉ hi hi hih h ih hi nói anh đừng tự ái nhé

vanglai213

Active Member
Hehe không ngờ bác đá quí có 1 khu đất rộng thế, chó đẹp thả vào đất này mà chạy hết ý nha.Nhớ làm thông gia đó bác ^^

KimCuong

Active Member
Dáng đứng oai phong mắt nhìn xa xăm, hình ảnh trong làn sương mù mờ mờ ảo ảo em lại cứ tưởng em EROS bay sang nước ngoài chụp show, bác còn mấy em hàng đẹp nữa POST lên đi bác ơi, năm mới gì mà bẽn lẽn thế :p:p
Hihi, em chỉ có tài làm thầy bói, vừa đầu năm mới đã bị ép buộc như vầy thì chết anh rồi. :((

Mới xem hình tưởng cún ở sebia,cún đẹp,ông phó nháy lành nghề:D
@KC:có ý định chuyển nhượng không?đang quan tâm đấy:))
Ặc, ông đại gia chuyên buôn vàng này cứ động tới cái gì là quy ra tiền, rồi mua với bán là sao? =))

Bây h mới chịu show hàng à bác, Thời tiết mà có nắng chụp còn đẹp nữa.. e nó bên Đông anh hả bác, nhìn khung cảnh trại đẹp quá đi... chúc mừng bác
Cảm ơn Giáp, tới đây thời tiết đẹp anh sẽ làm vài kiểu cho thằng này em ạ. Thanks em.

thật không ngờ nó lại lớn nhanh thế này...nhìn giống fighter lắm em...ráng tập show em nó để tháng 7 tham dự dogshow của CLB rottweiler saigon em nhé...hôm nào trời nắng ráo làm thêm 1 vài kiểu trực diện nhé..anh nghĩ khung đầu em nó sẽ rất ấn tượng nếu chụp chính diện.

BR
Cảm ơn anh, em cũng đang cố gắng và có chương trình cho nó rồi. Nhưng còn tùy thuộc vào nhiều yếu tố anh ạ. Hihi

Bác Sơn nguyễn không nói giống Fighter mình cũng giật mình! Nó có nhiều nét giống chàng EDI nhà mình quá!! Chúc mừng Mod KC nhé!
Cảm ơn bác, hẹn khi nào được giao lưu với bác nhé. Thanks.

nhìn thì cũng đẹp nhưng vẫn không đẹp bằng............anh KC nhỉ hi hi hih h ih hi nói anh đừng tự ái nhé
Thằng quỷ này thoắt ẩn thoắt hiện, liệu mà chăm sóc em nó đi nhé. Có gì cứ alo anh. ;)

chúc mừng anh em này hôm anh đưa đi hải dương đúng ko anh em là em hơi bị bồ văn kết đấy hiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Boy Hai Phong86

Active Member
Anh ơi nhìn đẹp lắm anh ah, chúc mừng anh nhé anh cho mọi người chiêm ngưỡng thêm đi anh nhé hihi, bí mật quá ah:)