• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

EROS - Thế hệ trẻ rottweiler nhà KimCuong.

KimCuong

Active Member
Được hôm trời có tý sáng sáng nhưng vẫn chẳng có tý nắng nào cả, rảnh rảnh vác Eros ra sân tập, trong lúc thằng băm trợn này chơi đùa mình làm được mấy shot.

Gửi anh em xem dùm.

cuongtb

Member
Chúc mừng chú em nhé, Eros nay đã ra dáng một anh chành thanh niên vạm vỡ. Mà sao dạo này NRC im ắng vậy chú ? chú châm cho mồi lửa để nó bùng lên đi thôi

KimCuong

Active Member
Chúc mừng chú em nhé, Eros nay đã ra dáng một anh chành thanh niên vạm vỡ. Mà sao dạo này NRC im ắng vậy chú ? chú châm cho mồi lửa để nó bùng lên đi thôi
Cảm ơn anh Đoàn nhé! Ngoài NET ra thì EROS là một trong hai thằng em rất khoái khẩu đến giờ anh ạ.

Mỗi thằng có một vẻ riêng, hiện tại EROS vẫn chưa phát triển hết anh ạ. Em vẫn đang cố gắng cho EROS và NET có tất cả các điều kiện về dinh dưỡng cùng tập luyện.

Hy vọng Eros sẽ được anh em ghi nhận. Cảm ơn anh. :)

P/S: Vụ kia đang chưa biết dùng củi hay xăng anh ạ, nhỡ đâu cháy phừng phừng làm anh em ta toi hết đó anh. :D

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Được hôm trời có tý sáng sáng nhưng vẫn chẳng có tý nắng nào cả, rảnh rảnh vác Eros ra sân tập, trong lúc thằng băm trợn này chơi đùa mình làm được mấy shot.

Gửi anh em xem dùm.

Nhìn chàng EROS này mình cứ nhầm! Có khi hôm nào ra khoe xem EDI của mềnh và EROS nhà KC con nào giống bao công hơn nhỉ :):):):):):)

rottweilord

Member

Gửi anh em xem dùm.

Thằng cu này quấn mình lắm đây mà. Chú xem thế nào chứ để nó đứng choãi choãi chân trên bãi cỏ thế kia là xấu lắm xấu lắm. Thằng cu EROS này phải kiếm cho nó cái thảm xanh xanh rộng rộng đứng mới đẹp. Anh nghe đồn tháng 7 này trong SG có vụ cho Rott đứng thảm miễn phí đấy, chú xem thế nào?

KimCuong

Active Member
Thằng cu này quấn mình lắm đây mà. Chú xem thế nào chứ để nó đứng choãi choãi chân trên bãi cỏ thế kia là xấu lắm xấu lắm. Thằng cu EROS này phải kiếm cho nó cái thảm xanh xanh rộng rộng đứng mới đẹp. Anh nghe đồn tháng 7 này trong SG có vụ cho Rott đứng thảm miễn phí đấy, chú xem thế nào?
Hihi, 2 chân sau con Eros và Net của em bị lỗi từ nhỏ anh ạ, không hiểu sao chúng nó cứ đứng là 2 chân sau là bị chuỗi thẳng cánh, giờ chỉnh lại không được nữa rồi giáo Tuyên ạ. :D

Vụ tháng 7 ở Sài Gòn em cũng nghe đồn rồi, chỉ ngại nó đứng xấu quá lại làm xấu cái thảm xanh xanh rộng rộng trong đó anh ạ. :)

Thân anh./.

KimCuong

Active Member
Có khi hôm nào ra khoe xem EDI của mềnh và EROS nhà KC con nào giống bao công hơn nhỉ :):):):):):)
Em rất khoái vẻ mặt bao công của thằng này bác ạ, hẹn bác hôm nào cho 2 anh em EDI và EROS đứng cạnh nhau xem thằng nào giống Bao Thanh Thiên hơn nhé. ;) :D

Cảm ơn bác! Thân./.

Phamcu

Thì hai bác (Chú) cháu! Cùng một nhà! Chẳng giống nhau mới lạ phải không Mod!!! >:D<>:D<>:D<>:D<.
Rất hi vọng một ngày sớm nhất được gặp cả hậu duệ của merlin và hậu duệ của Dack nhà Flash Rouse

KimCuong

Active Member
Thì hai bác (Chú) cháu! Cùng một nhà! Chẳng giống nhau mới lạ phải không Mod!!! >:D<>:D<>:D<>:D<.
Rất hi vọng một ngày sớm nhất được gặp cả hậu duệ của merlin và hậu duệ của Dack nhà Flash Rouse
Hic, bác ơi giờ em là thường dân rồi không là Mút Miếc gì nữa đâu, bác nói vậy dễ gây hiểu lầm thì chết em. Giống như hồi trước bác bực em đó. :D

Hậu duệ nòi giống của Merlin và Dack đều đang ở với em, không cần phải hy vọng mà lúc nào bác ok là em ok mời bác đến sờ chúng nó, tiện thể có vài ly để anh em ta ôn lại chuyện xưa bác nhé. ;) :))

Thân bác./.

Phamcu

Mình cũng đang giữ được 1 số hậu duệ của Merlin (toàn nữ) và hậu duệ của Dack (EDI và các hậu duệ của EDI (cũng toàn gái):">:">:">:">:">. Thêm nữa là một cặp (hậu duệ của Yack) nên đang ngại sợ trùng lặp một số.. với ae!
Giận xong là thôi! Đàn ông mà cứ cái hẹn 3 năm rồi 5 năm là không nằm trong đầu mình rồi! Dù không hay có làm Mod! Cứ đúng mà xử thôi phải không ạ? :D:D:D:D

rottweilord

Member
Hihi, 2 chân sau con Eros và Net của em bị lỗi từ nhỏ anh ạ, không hiểu sao chúng nó cứ đứng là 2 chân sau là bị chuỗi thẳng cánh, giờ chỉnh lại không được nữa rồi giáo Tuyên ạ. :D

Vụ tháng 7 ở Sài Gòn em cũng nghe đồn rồi, chỉ ngại nó đứng xấu quá lại làm xấu cái thảm xanh xanh rộng rộng trong đó anh ạ. :)

Thân anh./.
Ô thế à, chết chết. Lỗi nghiêm trọng thế à. Thôi Rott lỗi thế thì cũng cố gắng đem vào SG đặng mấy bác trông thảm xanh cấp cho mảnh giấy khám chữa cho chứ. :D

P/S: Mời bác Cư mà không mời anh nhá, DIỆU ấy.:-??

KimCuong

Active Member
Ô thế à, chết chết. Lỗi nghiêm trọng thế à. Thôi Rott lỗi thế thì cũng cố gắng đem vào SG đặng mấy bác trông thảm xanh cấp cho mảnh giấy khám chữa cho chứ. :D

Em cũng đang tính định mang 2 đứa chúng nó đi chữa, nhưng độ rày công việc cũng bận nên cũng chưa biết thế nào anh ạ. :-??

Vụ JIỆU thì bác là bác rất quan liêu đó nhé. Em đã mời bác rồi mà giờ này bác lại nhắc em thì.........................x-(

Độ nào bác ngược vào Hà Nội đánh cái mobil cho em, anh em ta tướt mướt luôn. :D =)) =))

Phamcu

Ô thế à, chết chết. Lỗi nghiêm trọng thế à. Thôi
Bác Tuyên này Ở HP! QN ké bên mà bác chẳng chịu qua!! Hà Lội còn xa hơn mà bác cứ vời!!
Hy vọng AE Bắc ta sớm được ngày đoàn tụ!! >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bác Tuyên này Ở HP! QN ké bên mà bác chẳng chịu qua!! Hà Lội còn xa hơn mà bác cứ vời!!

Bác Tuyên giờ đang có khả năng chuyển từ đam mê ROT đang đinh chạy sang đam mê Dingo Úc và luyện dáng đứng bến tre show cả cún cả chủ rồi bác Cư à​
=))=))

Như này bác Cư này:

KimCuong

Active Member
Hehe, em là em rất ghét bị kích cái thích lên đó nha. Hôm rồi anh Chân Phương mới alo, đúng là khéo phải khởi động cái gì đó để anh em còn có dịp gặp mặt, chứ lâu quá chân tay nặng như đá rồi. :D

Cái hy vọng của bác chắc là sớm đó bác Cư à! ;) :)

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
nhìn cơ bắp của Eros tốt quá KC..khung đầu thì không phải bàn nữa vì đó là đặc thù của dòng Dack...sắp tới anh sẽ lại cho Fighter hoạt động trở lại hy vọng sẽ có nhiều cái hay.

BR

Lynk_TG

Member
Lâu lắm không gặp con này. Con bướng bỉnh này, to mồm lắm cơ. Dạo này nhìn nó khác quá. Phát triển tốt quá. Hi vọng sẽ sớm có hậu duệ để em có cơ hội vào dòng rott dũng mãnh này.

KimCuong

Active Member
nhìn cơ bắp của Eros tốt quá KC..khung đầu thì không phải bàn nữa vì đó là đặc thù của dòng Dack...sắp tới anh sẽ lại cho Fighter hoạt động trở lại hy vọng sẽ có nhiều cái hay.

BR
Body và khung đầu cùng độ gãy thì không chệch đi đâu được dòng của Dack anh ạ, em cảm tưởng Eros là một bản sao của Fighter nổi tiếng của dòng Dack đó anh.

Nhưng đến giờ vẫn chưa phải độ chính nhất trong dòng đời phát triển của Eros, anh cứ chờ vài tháng nữa xem sao nhé. :)

Lâu lắm không gặp con này. Con bướng bỉnh này, to mồm lắm cơ. Dạo này nhìn nó khác quá. Phát triển tốt quá. Hi vọng sẽ sớm có hậu duệ để em có cơ hội vào dòng rott dũng mãnh này.
Anh cũng đang cố gắng và hy vọng đây. Lâu em không sang chơi, bên anh cũng mới bổ sung quân số vào phía chó cái thêm 1 em nữa, gia phả của nó chắc cũng được nhiều người biết đến. ;)

Nếu em có ý định thì anh đảm bảo em sẽ có nhiều sự lựa chọn đấy. Yên tâm nhé. >:D<

Net và Eros có vẻ hợp ngoài bắc hơn trong Nam bác Cương ạ... Pt hơn rất rất nhiều...