• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em mèo nhà mình xin ra mắt ACE

thuan81

Active Member
=)) anh thuận nhé có mấy bé rồi mà còn tranh của em như thế là không được đâu nhé :-<. phải nhường phụ nữ và trẻ em như thế mới đúng chứ >:p với cả có chú cường nhà em to con làm bảo kê rồi =)) anh còn lâu mới xí xớn được mều của em >:) em ở hà nội cơ mà . người ngta bảo nhất cự ly cơ đêý =))
anh xem thông tin rồi này !4 bé 1 bé xám,3 bé vàng,Bác Xanh sẽ để lai cho anh những bé xinh nhất !bác thương anh nhất nên em sẽ không đón được bé nào đâu !em và Cường hãy mơ mộng đi nha! hahaha

ngavn89

Member
chú êi hôm nọ cô thoa bảo cháu là nếu cô ý mà bắt được mèo nào khác hơn ý thì cô ý sẽ để cho cháu cái bé đang mút tay chú đêý :D thấy cháu ngoại giao giỏi chưa
ps anh thuận: =) em gọi điện dặn bác xanh từ lâu rồi nhớ, cứ tuần 2 lần gọi điện hỏi, bác quý lắm đếy, bác xanh hứa rồi bác sẽ để lại cho em bé đẹp nhất, con gái mà lỵ luôn luôn có lợi thế nói chuyện với các bác >:) mà anh ở xa làm sao có thể có lợi thế như em được ;)) kiểu rỳ mều cũng về tay em :X:X

Không phải mèo nhà bác Xanh anh ạ, bạn em biết em thích mèo nên tìm được vài chỗ có mèo nhờ quen biết giới thiệu....thấy bảo hỏi đến chục chỗ :-" chắc đi xem mỏi cẳng mất, có cả chỗ mới có mèo mẹ, đang chờ tìm mèo bố :))

Mr Long K

Member
anh xem thông tin rồi này !4 bé 1 bé xám,3 bé vàng,Bác Xanh sẽ để lai cho anh những bé xinh nhất !bác thương anh nhất nên em sẽ không đón được bé nào đâu !em và Cường hãy mơ mộng đi nha! hahaha
hế hế , nhất cự ly nhì tốc độ :D mẹ em đi bộ cũng sang được nhà Bà Xanh, =)) mai phải bảo, chốc nữa phải bảo mẹ qua ngay nhà Bà Xanh mới được :D

thuan81

Active Member
chú êi hôm nọ cô thoa bảo cháu là nếu cô ý mà bắt được mèo nào khác hơn ý thì cô ý sẽ để cho cháu cái bé đang mút tay chú đêý :D thấy cháu ngoại giao giỏi chưa
ps anh thuận: =) em gọi điện dặn bác xanh từ lâu rồi nhớ, cứ tuần 2 lần gọi điện hỏi, bác quý lắm đếy, bác xanh hứa rồi bác sẽ để lại cho em bé đẹp nhất, con gái mà lỵ luôn luôn có lợi thế nói chuyện với các bác >:) mà anh ở xa làm sao có thể có lợi thế như em được ;)) kiểu rỳ mều cũng về tay em :X:X
Không phải mèo nhà bác Xanh anh ạ, bạn em biết em thích mèo nên tìm được vài chỗ có mèo nhờ quen biết giới thiệu....thấy bảo hỏi đến chục chỗ :-" chắc đi xem mỏi cẳng mất, có cả chỗ mới có mèo mẹ, đang chờ tìm mèo bố :))
thật là mèo ba tư bé !không nhìn thì thôi mà nhìn rồi là không kìm lòng được hic hic!mà tính mình hay điên khi nghe nói đến mèo 34 bé là chịu không nổi luôn!hôm bữa có điện thoai cho bác Xanh ,định sẽ mua dùm đứa bạn thôi !chứ thật sự cũng kìm chế nhiều lắm rồi hic hic:(
Chúc em Ngân và Cường đón được mèo xinh nha!post ảnh lên nhanh đó!:love struck:

Beambeam

Active Member
Hic, mèo nhà bác Xanh nghe nói tháng 11 mới được bắt vậy mà tình hình đã khốc liệt thế này rồi, phụ nữ trẻ con chân yếu tay mềm chắc mãi mãi vẫn là... những người đến sau thôi, huhu :((

thật là mèo ba tư bé !không nhìn thì thôi mà nhìn rồi là không kìm lòng được hic hic!mà tính mình hay điên khi nghe nói đến mèo 34 bé là chịu không nổi luôn!hôm bữa có điện thoai cho bác Xanh ,định sẽ mua dùm đứa bạn thôi !chứ thật sự cũng kìm chế nhiều lắm rồi hic hic:(
Chúc em Ngân và Cường đón được mèo xinh nha!post ảnh lên nhanh đó!:love struck:
Bác có mấy em to, đẹp thế rùi còn ham hố :p

Mèo nhà bác đẹp thiệt.......

Nga ko phải Ngân bác ạ, cháu nó có cả trang web về bản thân đó bác,bác bảo cháu nó cho bác xem :p

Hic, mèo nhà bác Xanh nghe nói tháng 11 mới được bắt vậy mà tình hình đã khốc liệt thế này rồi, phụ nữ trẻ con chân yếu tay mềm chắc mãi mãi vẫn là... những người đến sau thôi, huhu :((

He he... cuộc đua này kho có sự khoan nhượng, và không có phần thưởng cho người đến sau đâu nah:))

ngavn89

Member
=) chú êi :"> cháu đưa bim về nhớ :"> cháu hứa ngày nào cháu cũng update thông tin và hình ảnh của bim lên web cá nhân của cháu :"> đưa bim về nhà cháu đi, ông sẽ ko căng thẳng với chú nữa đâu, tiện quá rồi còn rỳ chú nhở ;))[ cháu của chú thông minh lắm đấy và luôn nghĩ cho chú => cực kỳ tốt bụng =))]

Mr Long K

Member
Thế hả, nhà anh cũng dưới Hà Đông, thế nhà bác Xanh ở đâu em???

nhà Bà Xanh ở Ngõ 302 Minh Khai số nhà bao nhiêu em hỏi mẹ em nhé :D, mèo nhà Bà Xanh tuy không tịt hẳn nhưng mặt thì cũng bẹt gí trông yêu lắm, nhưng em thấy chúng nó rễ nuôi mà ngoan lăm anh ạ :))

Beambeam

Active Member
Mà hình như em Nga hôm trước không chờ nổi bé nhà bác Xanh nhớn nên đã bắt trước 1 bé vằn vằn xinh xinh rồi mà, bao nhiêu bạn hỏi mua đâu mà chưa thấy em Nga trả lời đấy, mua ở đâu mách chị với em ơi...

ngavn89

Member
Mà hình như em Nga hôm trước không chờ nổi bé nhà bác Xanh nhớn nên đã bắt trước 1 bé vằn vằn xinh xinh rồi mà, bao nhiêu bạn hỏi mua đâu mà chưa thấy em Nga trả lời đấy, mua ở đâu mách chị với em ơi...
chị ơi bé vằn vằn xinh xắn ý ý :"> là con của bố mây nhà anh tiến đấy, đấy là mèo nhà cô thoa ngõ quỳnh chị ạ, có 4 bé em xí bé vằn vằn vì nó giống bố và xinh nhất + 1 bé màu phấn hồng có chút xíu trắng cho anh trai em, còn 2 bé xám thì có các bạn đặt hết rồi, cuối tháng này sinh nhật em em đến đón bé về và sang tháng 11 đưa 1 bé ở nhà bác xanh về cho có bạn. [ chú cường hứa sinh nhật tặng 1 bé mèo anh lông dài :-" (nhắc cho chú nhớ vì sắp sn cháu rồi)] mong mãi mà chả đến cuối tháng nhỉ 8->

chị ơi bé vằn vằn xinh xắn ý ý :"> là con của bố mây nhà anh tiến đấy, đấy là mèo nhà cô thoa ngõ quỳnh chị ạ, có 4 bé em xí bé vằn vằn vì nó giống bố và xinh nhất + 1 bé màu phấn hồng có chút xíu trắng cho anh trai em, còn 2 bé xám thì có các bạn đặt hết rồi, cuối tháng này sinh nhật em em đến đón bé về và sang tháng 11 đưa 1 bé ở nhà bác xanh về cho có bạn. [ chú cường hứa sinh nhật tặng 1 bé mèo anh lông dài :-" (nhắc cho chú nhớ vì sắp sn cháu rồi)] mong mãi mà chả đến cuối tháng nhỉ 8->

Nhắc khéo quá đới cháu ạ:thingking: Chú mà ko đặt gạch, nỉ non cô ý thì cháu chả có đến cái lông con Vân Mây chứ đừng nói chiện con gái nhớn của nó :-"...Bít thế chú bắt nhỏ vằn vện đó

ngavn89

Member
=)) chú êi giờ hối hận cũng đã quá muộn, ai bảo chú ko nhanh chân hơn cháu cô thoa còn hứa để lại cho cháu bé vằn gặm tay chú nữa cơ đêý :"> cháu hẹn tháng 12 vì lúc ý mới có đủ kinh phí >:) kiểu rỳ cuối năm cũng phải có 3 bé :)) giống anh julioboy có 3 bé xinh :">

Beambeam

Active Member
Hic, vậy mà chị không biết, cứ vào topic của em ở mục mua bán để hóng địa chỉ, biết vậy vào đây hỏi sớm thì có lẽ không bị chậm chân, hic, mà sao số chị đi đâu cũng gặp bè lũ tham mèo khủng khiếp vậy nè, đành phải cắp giỏ đi học tập thêm vậy :D Chú Cường đâu rồi có người nhắc nè...