• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em mèo nhà mình xin ra mắt ACE

hì hì, tks bạn, em này nhà tớ nhát gái lắm...Chỉ dám mơ mộng thôi...mà trong mơ thì mới đẹp và Nung Ninh được :p

ngavn89

Member
=)) ơ cháu thấy em long em ý nói đúng mà "chủ nào tớ đấy" =)) bim giống chú y hệt ý =))

hừm, cháu vậy đấy, cứ đi bóc mẽ chú hả.............hừm...............mà bạn chú đang tìm cho chú 1 em mèo 34 đấy, tối chú đi xem em nó, 2tuần tuổi rồi :)) mai sẽ có ảnh show hàng :p

ngavn89

Member
:)) tối show hình cho em ý qua yahoo cho cháu luôn nhớ, chú ơi chú bắt mèo đực đi =)) mây nhà cháu mèo cái rồi, mai sau cho 2 chú cháu làm thông gia, như thế có tốt không :">. nhá chú nhá :*

bắt thêm em đực nữa để về nó cùng BjmBjm làm loạn nhà chú lên à....Hôm nọ ông và chú to tiếng vì vụ chú mún bắt thêm chó và mèo đới

Beambeam

Active Member
hừm, cháu vậy đấy, cứ đi bóc mẽ chú hả.............hừm...............mà bạn chú đang tìm cho chú 1 em mèo 34 đấy, tối chú đi xem em nó, 2tuần tuổi rồi :)) mai sẽ có ảnh show hàng :p
Trời, lại 1 em mèo 34 nữa cơ ư? Sao lại có người tham mèo đến thế cơ chứ? :praying: Thế còn kế hoạch bắt thêm 1 em mèo Anh cái về làm bạn với Bim nữa? Hic hic...

ngavn89

Member
=) yên tâm chú êi:"> cháu đến nịnh ông là ông cho chú nuôi được mà. chú nhá mèo đực đi, lần trước 2 chú cháu chả bàn nhau như thế còn gì nữa, với cả chú hứa với cháu rồi mà, giờ chú định thất hứa à :-<

Trời, lại 1 em mèo 34 nữa cơ ư? Sao lại có người tham mèo đến thế cơ chứ? :praying: Thế còn kế hoạch bắt thêm 1 em mèo Anh cái về làm bạn với Bim nữa? Hic hic...
Biết làm sao khi đã trót yêu :( .........................................................

Beambeam

Active Member
Nhớ đấy nhé, tớ ngồi hóng ảnh mai đấy :waiting:

ngavn89

Member
tối mình được bóc tem trước :"> cuối tháng này cháu đưa mây về dinh đúng hôm sinh nhật cháu nhé =), chú êi quà của cháu với mây đâu nhỉ ;;)

Mr Long K

Member
bắt thêm em đực nữa để về nó cùng BjmBjm làm loạn nhà chú lên à....Hôm nọ ông và chú to tiếng vì vụ chú mún bắt thêm chó và mèo đới

hôm nọ khong phải Bjbj nhà anh là boy thì mẹ em đã bắt nó rồi :D , mẹ em định mang 1 em gái về mà anh Tiến không còn chỉ còn 2 bé đực, mẹ em tả bọn nó xinh lém, hôm nay mới thấy anh show hàng, tiếc thật :D

thuan81

Active Member
tối mình được bóc tem trước :"> cuối tháng này cháu đưa mây về dinh đúng hôm sinh nhật cháu nhé =), chú êi quà của cháu với mây đâu nhỉ ;;)
ác biết rồi !mèo của Bác Xanh ,phải không,anh dặn cho anh rồi con nào tịt nhất là của anh mấy em đừng hòng nhá =)):))

julioboy

Member
ác biết rồi !mèo của Bác Xanh ,phải không,anh dặn cho anh rồi con nào tịt nhất là của anh mấy em đừng hòng nhá =)):))
anh thuận này ham thiệt nào là fiona mang bầu may rồi heo rồi còn đặt mua mèo bên trung quốc rồi giờ còn mua mèo bác xanh nữa hic hic
sao anh kham nổi hả anh thuận

ngavn89

Member
=)) anh thuận nhé có mấy bé rồi mà còn tranh của em như thế là không được đâu nhé :-<. phải nhường phụ nữ và trẻ em như thế mới đúng chứ >:p với cả có chú cường nhà em to con làm bảo kê rồi =)) anh còn lâu mới xí xớn được mều của em >:) em ở hà nội cơ mà . người ngta bảo nhất cự ly cơ đêý =))

thuan81

Active Member
anh thuận này ham thiệt nào là fiona mang bầu may rồi heo rồi còn đặt mua mèo bên trung quốc rồi giờ còn mua mèo bác xanh nữa hic hic
sao anh kham nổi hả anh thuận
vài ngày nữa anh đón Buibui nữa nè!hehe nghĩ đến thích quá!nhưng mà nhớ không nuốt lời à nha!:love struck:

=) yên tâm chú êi:"> cháu đến nịnh ông là ông cho chú nuôi được mà. chú nhá mèo đực đi, lần trước 2 chú cháu chả bàn nhau như thế còn gì nữa, với cả chú hứa với cháu rồi mà, giờ chú định thất hứa à :-<
Thế Bjmbjm để đj đâu hả cô cháu..............mèo đực á.......dốt lắm, lấy giống từ em này này.........

Đới đới thấy cái nhẫn ở tay chú chưa......em này mà làm bố thì tuyệt kú mèo :p
Ngây thơ

Thảo Mai nè

Tay mình có gì ngon mà nó mút woài à

Bùn thỉu bùn thiu