• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em BULLY của mình mới mua đc tại PATTAYA BULLY SHOW 2009 !!!!!

trangphuong

Active Member
Các bác cho em hỏi anh đội MŨ đen , đeo KÍNH đen đứng cạnh B BOI là chàng trai nào mà nhìn GĂNG SỜ TƠ vậy ????? hehehehe
Chúc mừng bác Duong99999 sở hữu B BOI rất đẹp,từ hôm FESTIVAL đến giờ thấy em ấy thay đổi rất nhiều..
Thằng cha đó nuôi rott vs pitbull đó em...:D....
Hôm vừa qua coi topic of VP HP thấy hoành tráng quá, tiếc là anh không có mặt để mục sở thị.
Thân!
@ Dương <chín năm>
Nhóc nhà bạn nhìn phát triển thấy khủng quá, rất ấn tượng.
Chúc mừng nhé.

mrbin8x

Member
hic, lần đầu tiên em thấy 1 em Bully Đẹp và Chuẩn như thế ở Việt Nam, như vậy Anh Dương có một chế độ Dinh Dưỡng và tập Luyện cho em nó rất chu đáo

chicken

Member
Hôm nay mấy anh em cho bboi sang trại tập thể lực vì cu cậu ú quá tranh thủ làm vái kiểu cho mọi người xem

trangphuong

Active Member
chinken ảnh cuối túm kéo khiếp thế em?
Nhóc bully này bậy giờ nhìn ok thật, khác xa hôm ở quảng an.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Có lẽ đây mới chính xác có thể gọi là BULLY......B BOI giờ nhìn ngon lành thật, Chicken ơi em B BOI bây giờ bao nhiêu KG rồi em????

chicken

Member
BBoi giờ tầm 40kg, khoẻ lắm ạ, em đu cả người thế mà nó không nhúc nhích ý chứ

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
B-Boi giờ trông ngon lành quá, rất đẹp! Mình nghĩ B-Boi giờ chắc tầm 32 hoặc 33kg tối đa thôi vì size compact theo mình khó đạt được 40kg lắm.

Chào thân ái và đoàn kết

tính cách em nó sao hả bác có thân thiện dễ gần không :)
Nếu mà nói về độ thân thiện , dễ gần với người và trẻ em thì Số 1 luôn !!!!! Đúng tính cách thân thiện của Ameican Bully luôn !!!!!!! Với lại do nhà mình nhiều người , lại hay dắt B Boi ra đường chơi nên mình dạy B Boi làm quen và thân thiện với mọi người từ bé !!!!!!!

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Dear Dương,
B.Boi đã đựoc bao nhiêu tháng tuổi rồi em? Trông nó càng ngày càng đẹp ra. À, mà anh chưa thấy em và Nam đăng ký tham gia Am.BUlly Club, Khi nào vào Nam ghé anh chơi nhé.

Thân,

Dear Dương,
B.Boi đã đựoc bao nhiêu tháng tuổi rồi em? Trông nó càng ngày càng đẹp ra. À, mà anh chưa thấy em và Nam đăng ký tham gia Am.BUlly Club, Khi nào vào Nam ghé anh chơi nhé.

Thân,
Chắc chắn rồi anh Sơn !!!!!!!! Dạo này em bận quá nên không có thời gian vào SG !!!!!!! Anh cho em đăng ký tham gia Bully Club với nhé !!!!!!!

King of bulls

Vietpet sponsor
B Boi là size standard hả Dương? chiều cao và cân nặng vòng đầu của em nó, Dương rãnh cập nhật cho ae biết với.
Đang tìm hiểu kĩ về bully tí. Thanks alot nha.

Thân chào,

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Dương cập nhật số liệu em nó với vì mình cứ nghĩ B-Boi là compact. Rảnh rỗi đo chiều cao, cân nặng và vong đầu em nó Dương nhé!

Chào thân ái và đoàn kết

Bully

Member
Lâu ngày không gặp B-Boi nhìn khác thật, hôm nào anh em mình phải cafe một tý nhỉ. Đợt off bully này anh có tham gia không? nếu có thì anh em mình đi cùng nhau, nhìn mọi người of cũng thấy thèm